Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ai cần sữa DUMEX DUGRO cho bé 6 tuổi trở lên

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.86K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Có người bạn ở VN nhờ mình mua hộ 10 cân sữa DUMEX DUGRO 6 tuổi trở lên nhưng rốt cuộc vì một vài lý do khách quan nên không lấy sữa được nên mình phải hỏi nhờ xem các mẹ, có mẹ nào đang cho con uống loại sữa này mua lại dùm mình, mình sẽ gửi đến địa chỉ các mẹ.
    Sữa dạng hộp giấy 1 hộp 700g giá 10.80 đô Sing, mình đang có 14 hộp.
    Mẹ Qsa ơi, Gia có uống loại này không, Amy mới 5 tuổi thôi nên chưa uống được.

Các mẹ ơi, giúp mình với, không thì mình không biết phải làm sao nữa.
    Cám ơn các mẹ nhiều nhiều lắm!!
    Hình đính kèm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hic,không biết làm sao giúp mẹ nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 13,269 Bài viết

• 7,643 Được cảm ơn

Chị mua khi nào? Nếu mới mua có thể đem trả lại, đưa theo hóa đơn và nói là chồng hay ai đó mua nhầm, con không uống sữa này, xin cho đổi lại xem có được không.
    Love is patient, love is kind. It does not envy, it does not boast, it is not proud. It does not dishonor others, it is not self-seeking, it is not easily angered, it keeps no record of wrongs. Love does not delight in evil but rejoices with the truth. It always protects, always trusts, always hopes, always perseveres. (1 Corinthians 13:4-7)
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 3,838 Bài viết

• 1,480 Được cảm ơn

Bà còn giữ hóa đơn không, nếu còn thì cứ mang tới cửa hàng nói khó với họ chút xem để được trả lại. Gia chỉ uống sữa chocolate thui nên tui đành chung thủy với Abbott :Sad:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mua từ hôm 9/10 gần 20 ngày rồi nên không dám đem hóa đơn lại hỏi, mình mua ở Giant, có lẽ mai hỏi thử xem mà năn nỉ không được kiểu này mình phải uống mất :Crying:.