TIN TÀI TRỢ.

Tự tin ơi, tìm nơi đâu???

• 2 Lượt chia sẻ
  • 2.65K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhuthy Xem bài viết
    Mình không hiểu sao mà cứ đến tối là đầu mình ngứa kinh khủng, ( dù mình gội đầu thường xuyên và rất ít khi ra đường), làm mình chịu không nổi gãi gần rát cả da ( 1 phần trong lúc ngủ không kiểm soát được) => đến sáng tóc rối bù, chải tóc mà tóc rụng quá chừng luôn. Giờ cứ mỗi sáng khi chải tóc là tóc mình rụng rất nhiều, ngoài ra chải các lần trong ngày thì rụng 1 vài sợi thôi.
    vậy thì đỡ hơn em rồi, tóc em rụng nhiều lắm chải cũng rụng, gội cũng rụng, làm cái ji cũng rụng, uống thuốc rồi mà ko đỡ bớt

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 54 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quadenkul Xem bài viết
    vậy thì đỡ hơn em rồi, tóc em rụng nhiều lắm chải cũng rụng, gội cũng rụng, làm cái ji cũng rụng, uống thuốc rồi mà ko đỡ bớt
    May là tóc mình thuộc loại dày với nhiều nên rụng cũng không sợ.... sói đầu, nhưng mà rụng nhiều thấy xót quá. Không biết giờ làm cách nào cho bớt rụng đây? Bạn nào có lời khuyên nào hay chia sẻ cho tụi mình với
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cái này cũng ko bik nữa chị ạ, nguyên nhân rụng ở mỗi người khác nhau, trước đây cũng gần 2 năm có người tư vấn cho em (chị ấy cũng bị rụng tóc và đi khám bác sĩ rồi ) nói là ra nhà thuốc mua 2 loại bepanthene vs betalnol hay bethanol ji đó mà ún nhưng có ún 1 thời gian thôi chứ ún nhìu là vô sinh, uống về thấy rụng ít hơn sau này ko uống thì cũng rụng nhiều lại, nói chung là đã rụng thì đừng duỗi vs làm hóa chất ji vô tóc nữa, chứ cũng ko có cách nào hạn chế rụng đc
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,025 Bài viết

• 3,235 Được cảm ơn

Tóc của chị cũng đang bị rụng hơi nhiều một chút so với ngày xưa. sau khi sinh bé xong rụng nhiều hơn đó. Giờ chị cũng chưa có phương pháp nào để ngăn cản sự rụng của tóc nữa. Híc.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 54 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongmeo Xem bài viết
    Tóc của chị cũng đang bị rụng hơi nhiều một chút so với ngày xưa. sau khi sinh bé xong rụng nhiều hơn đó. Giờ chị cũng chưa có phương pháp nào để ngăn cản sự rụng của tóc nữa. Híc.
    Em nghĩ rụng tóc cũng đang là vấn đề của nhiều người Nhưng không biết làm cách gì để giảm bớt đây?!
    • 280 Bài viết

• 479 Được cảm ơn

Các bạn thành viên thân mến,

Mọi người vui lòng hoàn tất phần thông tin đăng kí đầy đủ tại đây để BTC có thể liên lạc và thông báo đến các bạn về kết quả trúng giải ở mỗi đợt, lịch làm tóc, và địa điểm trao giải thưởng.

Lưu ý: Trường hợp bạn nào không điền đầy đủ thông tin vào bảng đăng kí, BTC sẽ không thể liên lạc được với các bạn trong thời gian xác nhận giải thưởng, thì giải thưởng này sẽ được trao cho các bạn may mắn khác, hoặc có số lượt bình chọn cao kế tiếp. BTC sẽ không chịu trách nhiệm và giải quyết bất cứ trường hợp nào nếu người thắng cuộc không thể xác nhận việc nhận giải thưởng đúng thời hạn và không liên lạc được với người trúng giải.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 54 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Còn 1 tuần nữa thôi là kết thúc rồi, mong là may mắn sẽ đến với mình. Thấy ngày trao giải làm tóc là ngày 19-20/10, đúng vào ngày 19 sinh nhật mình, nếu may mắn được giải BTC chọn ( vì thấy hết hi vọng về lượt xem rồi ) thì còn gì bằng - 1 sự thay đổi tốt đẹp để đón chào 1 tuổi mới.

Hi vọng...hi vọng ... may mắn sẽ mỉm cười với mình ^^
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kiểu này cũng dễ thương nè bạn!
    Kie-u-toc-na-o-teen-nen-cho-n-trong-he-na-y--3
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tóc bạn khô quá nhỉ? Chắc chỉ dưỡng thôi chứ tạo kiểu cũng không giữ được bao lâu đâu! Dưỡng thử bằng dầu dừa hay dầu olive đi bạn, cũng tốt lắm đó ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 54 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoainhu12 Xem bài viết
    Tóc bạn khô quá nhỉ? Chắc chỉ dưỡng thôi chứ tạo kiểu cũng không giữ được bao lâu đâu! Dưỡng thử bằng dầu dừa hay dầu olive đi bạn, cũng tốt lắm đó ^^
    Mình cũng mới hỏi bên chị Lamitie, chị đó nói tóc mình giờ có tạo kiểu cũng không giữ được bao lâu, chủ yếu là dưỡng thôi. Dầu dừa mình dùng rồi, nhưng có lúc thì nó làm tóc mình mềm hơn, có lúc thì lại khô đi... chẳng hiểu sao nữa. Còn dầu olive thì chưa thử nhiều nên mình cũng không biết có hợp hay không?
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng mới hỏi bên chị Lamitie, chị đó nói tóc mình giờ có tạo kiểu cũng không giữ được bao lâu, chủ yếu là dưỡng thôi. Dầu dừa mình dùng rồi, nhưng có lúc thì nó làm tóc mình mềm hơn, có lúc thì lại khô đi... chẳng hiểu sao nữa. Còn dầu olive thì chưa thử nhiều nên mình cũng không biết có hợp hay không?
    Mình cũng nghe nhiều bạn nói xài dầu dừa khô tóc, lạ nhỉ??? Hay là do bạn mới xài 1 vài lần nên chưa thấy kết quả?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 54 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoainhu12 Xem bài viết
    Mình cũng nghe nhiều bạn nói xài dầu dừa khô tóc, lạ nhỉ??? Hay là do bạn mới xài 1 vài lần nên chưa thấy kết quả?
    Mình xài cũng nhiều lần rồi, nhưng xài không có thường xuyên, nhưng có nhiều comment nói là sử dụng xong tóc rất mềm mượt. còn mình xài thử thì thấy tóc cũng vậy nên hơi thắc mắc, không biết do mình không hợp với dầu dừa hay mới sử dụng nên không có kết quả?!
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

làm thế nào để bình chọn vậy chị, cho em 1 cơ hội làm khán giả bình chọn may mắn nào
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 54 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quadenkul Xem bài viết
    làm thế nào để bình chọn vậy chị, cho em 1 cơ hội làm khán giả bình chọn may mắn nào
    Theo mình biết là nhấn "Cám ơn" bài viết đó, hoặc là comment bài viết, còn nếu tốt hơn nữa thì bấm "đánh giá chủ đề này" ở bên góc phải bài viết đó bạn! Có gì bình chọn dùm mình nha, cảm ơn nhiều lắm ^^
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đã "cám ơn", đã "đánh giá chủ đề ", đã "bình luận" ^^, vừa ủng hộ cho bạn vừa tạo cho mình ít hi vọng được chọn là người may mắn nhận quà
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

T vào bình chọn cho m rồi đó... hehe ... kiểu tóc m chọn cũng dễ thương, hợp với tính cách m đó.
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bình chọn rồi nha cưng, chúc em may mắn
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 54 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi StarNight Xem bài viết
    T vào bình chọn cho m rồi đó... hehe ... kiểu tóc m chọn cũng dễ thương, hợp với tính cách m đó.
    Cảm ơn m, kêu gọi bạn bè vào bình chọn cho t nha m, còn có ngày nay nữa thôi ak.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi TrangChau Xem bài viết
    Bình chọn rồi nha cưng, chúc em may mắn
    cảm ơn chị yêu, có gì chiều tối qua nhà nói chuyện chơi hen.
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cảm ơn m, kêu gọi bạn bè vào bình chọn cho t nha m, còn có ngày nay nữa thôi ak.
    ừ biết rồi, mà t với m giống tự kỉ quá, đứa ngồi ngoài đứa ngồi trong nói chuyện qua đây chi cho mắc công vậy?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 54 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi StarNight Xem bài viết
    ừ biết rồi, mà t với m giống tự kỉ quá, đứa ngồi ngoài đứa ngồi trong nói chuyện qua đây chi cho mắc công vậy?
    nói qua đây cho vui. ^^ nói vậy thôi chứ m ngồi chơi đi, t làm cái này 1 tí rồi qua nói chuyện với m . ( thấy m màu mè quá nên t cũng "màu" theo nè, đẹp hôn???)