TIN TÀI TRỢ.

Nhuộm tóc ombre

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.22K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình hiện đang để tóc dài nhưng hiện tại tóc mình nhìn rất chán vì chỉ mình vẫn chỉ để tóc kiểu so le bình thường và tóc mình thì vẫn để màu tự nhiên là màu đen thôi. Dạo gần đây, mình rất thích những mẫu tóc nhuộm ombre vì nhìn nó rất cá tính và trẻ trung nên rất muốn nhờ các chuyên gia thực hiện giúp. Mình còn có câu hỏi là khi nhuộm tóc thì mình phải chăm sóc tóc như thế nào để màu nhuộm giữ được lâu.
    1. Kiếu tóc hiện tại của mình
    625554_613681138646032_1929328739_n
    2. Kiểu tóc mình mong muốn thay đổi
    how+to+KOOLAID+hair+tutorial+dip+dye
    ombre-extensions
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 23 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baothu_nguyen Xem bài viết
    Mình hiện đang để tóc dài nhưng hiện tại tóc mình nhìn rất chán vì chỉ mình vẫn chỉ để tóc kiểu so le bình thường và tóc mình thì vẫn để màu tự nhiên là màu đen thôi. Dạo gần đây, mình rất thích những mẫu tóc nhuộm ombre vì nhìn nó rất cá tính và trẻ trung nên rất muốn nhờ các chuyên gia thực hiện giúp. Mình còn có câu hỏi là khi nhuộm tóc thì mình phải chăm sóc tóc như thế nào để màu nhuộm giữ được lâu.
    1. Kiếu tóc hiện tại của mình
    625554_613681138646032_1929328739_n
    2. Kiểu tóc mình mong muốn thay đổi
    how+to+KOOLAID+hair+tutorial+dip+dye
    ombre-extensions
    nè bạn
    http://hairsalonnguyentung.com/index...h-nh/toc-nhu-m
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,037 Bài viết

• 630 Được cảm ơn

Thử đi bạn ơi.
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,025 Bài viết

• 3,235 Được cảm ơn

Mình rất thích kiểu thứ 1 rất cá tính. Bí ẩn mà cá tính và cũng rất đẹp.
    • 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nhuộm ombré nâu như hình 2 đó
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,037 Bài viết

• 630 Được cảm ơn

em chỉ thích nhuộm chân tóc thôi ah, chị nghĩ cái này cá tính đấy nhưng nếu đi làm công sở thì không hợp lắm nhỉ
    • 105 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

mấy màu này cá tính quá nhỉ, mình thích nhẹ nhàng hơn.
    • 280 Bài viết

• 479 Được cảm ơn

Chào bạn,

Bạn vui lòng hoàn tất phần thông tin đăng kí đầy đủ tại đây để BTC có thể liên lạc và thông báo đến các bạn về kết quả trúng giải ở mỗi đợt, lịch làm tóc, và địa điểm trao giải thưởng.

Lưu ý: Trường hợp bạn nào không điền đầy đủ thông tin vào bảng đăng kí, BTC sẽ không thể liên lạc được với các bạn trong thời gian xác nhận giải thưởng, thì giải thưởng này sẽ được trao cho các bạn may mắn khác, hoặc có số lượt bình chọn cao kế tiếp. BTC sẽ không chịu trách nhiệm và giải quyết bất cứ trường hợp nào nếu người thắng cuộc không thể xác nhận việc nhận giải thưởng đúng thời hạn và không liên lạc được với người trúng giải.