TIN TÀI TRỢ.

em muốn được tư vấn về màu nhuộm tóc hợp xu hướng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 936 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

20130817-004.jpg màu tóc hiện tại của em là màu đen tự nhiên . Em muốn thay đổi về màu tóc cho hợp thời trang và nhìn trẻ trung hơn . Nhưng tóc em khó ăn màu và em cũng không biết nên chọn màu gì cho hợp với nước da của em . Em xin nhờ chuyện gia tư vấn cho em.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,240 Bài viết

• 417 Được cảm ơn

không có ảnh và kiểu em định là gì? em bổ sung để mọi ngừoi giúp em nhé,
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,025 Bài viết

• 3,235 Được cảm ơn

Tóc em dài như vậy thì uốn và nhuộm màu lên sẽ rất đẹp đó.
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,037 Bài viết

• 630 Được cảm ơn

chọn tóc màu sáng lên em, nâu này, ánh tím này, nói chugn thêm màu vào da mặt em sẽ sáng hơn, lụa chọn màu tông sáng 1 chút chứ đừng sáng quá
    • 105 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

chắc phải nhờ tới sự tư vấn của chuyên gia rồi, kiểu tóc này của bạn khó tư vấn quá
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,037 Bài viết

• 630 Được cảm ơn

Thưc tế chi nghĩ như thế này, em nên đến để chuyên gia tư vấn, tuỳ thuộc vào chất tóc của em chuyên gia sẽ tư vấn cho em 1 cách tốt nhất, với cả em cũng phải nói ra cái khung màu em thich thì mơi hướng được cho em, năm nay môt ánh tím, nhưng nâu trầm vẫn là màu hiện đại và không bao giờ lỗi mốt cả, em thấy sao với kiểu màu này??

544103_662993957058225_1387433682_n
    • 280 Bài viết

• 479 Được cảm ơn

Chào bạn,

Bạn vui lòng hoàn tất phần thông tin đăng kí đầy đủ tại đây để BTC có thể liên lạc và thông báo đến các bạn về kết quả trúng giải ở mỗi đợt, lịch làm tóc, và địa điểm trao giải thưởng.

Lưu ý: Trường hợp bạn nào không điền đầy đủ thông tin vào bảng đăng kí, BTC sẽ không thể liên lạc được với các bạn trong thời gian xác nhận giải thưởng, thì giải thưởng này sẽ được trao cho các bạn may mắn khác, hoặc có số lượt bình chọn cao kế tiếp. BTC sẽ không chịu trách nhiệm và giải quyết bất cứ trường hợp nào nếu người thắng cuộc không thể xác nhận việc nhận giải thưởng đúng thời hạn và không liên lạc được với người trúng giải.