Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Xin feedback về Skin Beauty Shop thuốc đông y chữa mụn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.93K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã có chị nào dùng thuốc của shop này chưa cho em xin feedback với ạ

http://https://www.facebook.com/DongYGiaTruyen

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đặt gạch hóng
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thì sài của chị này nè https://www.facebook.com/pages/M%E1%...=photos_stream
    trị hết mụn mà không thấy có mụn nửa, da trắng ra, se khít lổ chân lông mà da còn mịn dù da mặt vẩn đầy lông và sẹo từ bé đén giờ, lấy tay chà thử thì mịn như da em bé ấy mình không có thời gian đắp hằng ngày nên 1 tuần chỉ đắp được 1 hay 2 lần mà da vẩn đẹp, riêng mình thì thấy vậy nên ý kiến chỉ riêng mình thui nha
    • 77 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mình xài rồi.. thấy feedback cũng nhiều lắm mà thấy...chả có tác dụng!!..mà bán cho khách tận 300k.. hôm trước tìm hiểu thì ad lấy hình của bạn kia bán kem trị mụn làm fback...cuối cùng 2 bên cãi nhau rồi cảnh báo um sùm... haizz... nói chung là không nên nghe lơi mấy thuốc trị mụn hầm bà lằng ><
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình đang sài, thuốc cũng tác dụng từ từ, k phải nhanh, mà bôi cái mỡ vàng như bôi cao lên mặt í, bôi xong phải nhắm mắt đi ngủ luôn, thấy bảo nó đẩy mụn lên, chắc cũng đúng thật, mình thấy mụn nó cứ đẩy lên dần í, nhưng mà tự dưng hum nay thấy mọc thêm mụn )))))))))))) nhìn mất thẩm mỹ quá,
    Còn về hình thức, thấy 3 cái hộp lắt nhắt nâu vàng hồng, nhìn như kem trộn, ghê ghê, mất thẩm mỹ =.=
    Hiệu quả hay ko để mình dùng thêm 1 thời gian nữa mình bảo lại nhé =.=
    Đang cần se lỗ chân lông, thấy bôi thuốc vào cũng đỡ 1 chút thì phải
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi socolasuatp Xem bài viết
    mình đang sài, thuốc cũng tác dụng từ từ, k phải nhanh, mà bôi cái mỡ vàng như bôi cao lên mặt í, bôi xong phải nhắm mắt đi ngủ luôn, thấy bảo nó đẩy mụn lên, chắc cũng đúng thật, mình thấy mụn nó cứ đẩy lên dần í, nhưng mà tự dưng hum nay thấy mọc thêm mụn )))))))))))) nhìn mất thẩm mỹ quá,
    Còn về hình thức, thấy 3 cái hộp lắt nhắt nâu vàng hồng, nhìn như kem trộn, ghê ghê, mất thẩm mỹ =.=
    Hiệu quả hay ko để mình dùng thêm 1 thời gian nữa mình bảo lại nhé =.=
    Đang cần se lỗ chân lông, thấy bôi thuốc vào cũng đỡ 1 chút thì phải

Thuốc trong hộp hồng là thuốc mỡ hồng mà phải ko bạn??? mình cũng đang lăn tăn tìm hĩu về thuốc này... có ji bạn nhớ feedback thêm sau khi xài nha^^
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 18 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình đã xài rồi nè, chỉ ngắn gọn một câu:: không có tác dụng gì hết. Lúc chấm cái thuốc mỡ vàng mùi như có dầu gió lên nốt mụn thấy mụn có xẹp đi (chắc do tác dụng nhiệt của thuốc) nhưng hôm sau mụn lại y nguyên. Thuốc mỡ hồng mới bôi thấy cũng mịn mặt nhưng mấy tiếng sau thì bóng nhơn lắm. Mình thấy mấy feedback trên face tốt nên ham hố lắm >"<, giờ ko thấy tác dụng đành tự an ủi bản thân ko hợp thuốc

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình dùng thấy đc mà nhỉ?sao gạch đá nhiều z...nhưng mình k mua của shop đấy.mua cái bên nhà thuốc y học gì gì đấy...cái thuốc vàng thì chả thấy gì..2 cái kia tạm ổn.về lâu dài thì k biết..