Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

[chia sẻ kinh nghiệm] Trị các loại mụn + thâm mụn tại nhà, ai cũng làm được

• 1 Lượt chia sẻ
  • 22.1K Lượt đọc
  • 64 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng từng thử cách này rồi, dùng bột nghệ với lòng đỏ trứng sẽ không làm da bị vàng bạn nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trước mình bị mụn dùng viên uống antiacne aa+ trị mụn tận gốc từ bên trong và có đắp mặt nạ bột nghệ+dầu dừa nữa đó! PP thiên nhiên nên an toàn cho da mà ko sợ dị ứng hay hóa chất hại da gì. Giờ hết mụn mà ko tái phát nữa! Share thêm kinh nghiệm cho các bạn nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 324 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    có ai chỉ em cách trị thâm với, huhu, sau 1 đợt mụn tàn phá thì bây h thâm k làm thâm, đốm đốm chấm chấm nhìn...abcdxyz quá đi thôi huhu. mà da em vốn trắng nên bị thâm như zị nhìn ghê quá đi
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào bạn, mình là phóng viên bên Đẹp Online. Mình thấy mẹo giảm thâm mụn của bạn hay quá.
    Vì vậy, mình muốn xin phép bạn cho mình lấy nguồn để làm bài viết.
    Kiểu bài sẽ như thế này
    http://dep.com.vn/Mach-nhauMeo-hay/T...-cuu/29486.dep
    Rất hy vọng Julia_Baby giúp đỡ mình.
    Cảm ơn bạn rất nhiều.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đsng bị mụn nè. bị được gần một năm nay rùi. mụn bọc cứ xưng lên rùi mãi mới lặn , lặn xong nó còn để lại vết thâm nữa. cũng đi khám uống thuốc nam thuoc tay rui ma cha khỏi, hôm vừa rùi đứa bạn giwois thiệu cái kem bacoe trị mụn mnihf bôi thử đc 2 hôm thì mụn nổi lên nhìu hơn. sợ quá dẹp luôn. giờ còn cả mụn rùi thâm nữa. mẹ nào có cánh gì hay k? giúp mình với. bị stress nặng rùi . huhu
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4