Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tăng sức đề kháng cho con nha mẹ ơi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 622 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,595 Bài viết

• 1,331 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngoài việc mẹ chăm sóc cho em Nghé từng bữa cơm thì việc cho con uống nước cam tăng cường sức đề kháng, lúc mẹ bận rộn thì cốm nổ Ceelin cũng là sự lựa chọn của mẹ

Tranh được anh 2 hỗ trợ vẽ và em Nghé tô màu

image_zps13595ff3

8f762985-c6d2-422e-ac80-4eeb42e9fb63_zpsc7b71ba5
    Anh Hai ngoan
    5Dji0sKzp7

06h sáng 08.02.2010 đi đón con trai đêyyyy
    fwWKqzjAp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9,770 Bài viết

• 2,873 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng thường bổ sung canxi, vitamin cho con các mẹ ah. Ngoài các hoa quả tươi mình còn cho con uống thêm siro ceelin nữa. Trộm vía con mình ít ốm vặt. Bức tranh này con vẽ đẹp rất đúng chủ đề BTC đưa ra nhé
    • 2,739 Bài viết

• 703 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bé vẽ giỏi thế, biết vẽ cả mặt cắt của quả cam nữa kìa. Vote cho hình ảnh bé cười vui vì đã hoàn thành được bức tranh đẹp nhé

Ton yêu mẹ nhiều, yêu hết vẫn yêu nữa
    F9lup7
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,595 Bài viết

• 1,331 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngyen du linh Xem bài viết
    Bé vẽ giỏi thế, biết vẽ cả mặt cắt của quả cam nữa kìa. Vote cho hình ảnh bé cười vui vì đã hoàn thành được bức tranh đẹp nhé
    Đâu có giỏi dữ vậy đâu em, anh 2 vẽ, ba chỉ thêm đó chứ. Hình này mẹ nhận được qua FB ba gửi cho khi đang đi công tác đây nè. Anh Bi lớn nên vẽ tốt hơn, em Nghé chỉ tô màu thôi mà còn bị lem. Hồi nãy 2 đứa gọi đt méc chí chóe vụ này đó.
    Anh Hai ngoan
    5Dji0sKzp7

fwWKqzjAp7
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,595 Bài viết

• 1,331 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phamhuongquy Xem bài viết
    Mình cũng thường bổ sung canxi, vitamin cho con các mẹ ah. Ngoài các hoa quả tươi mình còn cho con uống thêm siro ceelin nữa. Trộm vía con mình ít ốm vặt. Bức tranh này con vẽ đẹp rất đúng chủ đề BTC đưa ra nhé
    Quan tâm kịp thời thì con có sức chống lại bệnh tật hen. Mẹ đưa chủ đề dự thi cho ba để làm đạo diễn đó chứ. Anh 2 là người thể hiện, em Nghé là thợ tô màu cho tranh vẽ của a Bi.
    Anh Hai ngoan
    5Dji0sKzp7

fwWKqzjAp7
    • 3,854 Bài viết

• 1,126 Được cảm ơn

Thích bức tranh mấy ba con cùng hợp sức vẽ quá, các con ngoan biết bảo ban nhau cũng bõ công mẹ chăm chút bồi bổ nước cam hàng ngày tăng vitamin C cho con ha.