TIN TÀI TRỢ.

Ba mẹ yêu và thương mong con nhiều lắm!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.24K Lượt đọc
  • 0 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Con yêu!

Mẹ đã đi khám thai theo chỉ định của bác sỹ! khi đó con yêu được 6 tuần + 6 ngày tuổi. Sau khi siêu âm bác sỹ nói yên tâm có tim thai rồi. Mẹ đã rất vui mừng vì biết rằng trong mẹ một mầm sống đang dần phát triển, nhưng niềm vui đó chỉ chưa đầy 2phut, bác sỹ nói, túi ối nhỏ, trong tử cung có dịch sau rau. Dịch sau rau mẹ còn chưa có khái niệm gì với tên gọi này. mẹ vồn vã hỏi bác sỹ xem có vấn đề gì không? có ảnh hưởng gì đến con yêu của ba mẹ hay không? sau khi nghe bác sỹ giải thích xong mẹ thấy rất lo lắng, vì mẹ cũng chưa biết phải xử lý như thế nào cho đúng, cho con yêu của ba mẹ được bình an mạnh khỏe. Trên đường từ phòng khám về mẹ không thôi suy nghĩ, mọi chuyện cứ nhảy múa lung tung trong tâm trí mẹ, những chuyện vui, không vui cứ lần lượt ùa về bắt mẹ phải mường tượng, ngồi sau lưng ba mẹ đã khóc....
    Theo lời dặn của bác sỹ mẹ đã cố gắng nằm 1 chỗ không dám đi lại vận động nhiều vì sợ ảnh hưởng đến con yêu. ba con cũng lo lắng, cũng vất vả hơn nhiều khi phải đảm đương thêm mọi công việc nội gia của mẹ. nhưng những điều đó không có ý nghĩa gì với ba mẹ cả. ba mẹ sẽ cố gắng, cố gắng tất cả để đón được con yêu về bên ba mẹ. con yêu hãy mạnh khỏe và bình an nhé! Ba mẹ yêu và thương mong con yêu rất nhiều!

Ba mẹ yêu con nhiều lắm!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT