Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thử thách 5: "ÔNG ĐỒ NHÍ"

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.36K Lượt đọc
  • 194 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,607 Bài viết

• 1,827 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhanh0701 Xem bài viết
    vui lắm chi ơi, em phải tranh thủ từng phút từng giây đó ah, yêu lắm cách con hình thành nét chữ, mà nó lại còn viết giống y mẹ ơ, sai tí là lại xoá đi, mà chữ mẹ không đẹp mấy nên rất mất tự tin làm hỏng chữ của đồ nhí nhưng cuối cùng tác phẩm cũng hoàn thành!
    Nhà mẹ nàynhanh quá, chắc phong cho giải tốc độ nhỉ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi robusta81 Xem bài viết
    Con nhà mình thì không lẫn lộn xưng hô đâu nhưng với Anh chị họ mà ngang tuổi thì cô nàng chỉ thích xưng mình và bạn hihi
    con em khi ở nhà lý sự với mẹ ghê gớm cơ, ví dụ như sao chị Trang là chị mà lại thấp hơn con, rùi các thể loại lý sự, sao phải gọi là chị khi chị ý bé hơn con, con cao hơn này! ,cả nhà lại phải ngồi giải thích các ngôi thứ cho con, vì mẹ là em của mẹ chị Trang nên chị Trang là chị của con, con phải gọi chị là chị mới ngoan!
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

hihi bác phong cho em em nhận luôn, hihi! bác vào ủng hộ con 1 vote đi ah
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

con em khi ở nhà lý sự với mẹ ghê gớm cơ, ví dụ như sao chị Trang là chị mà lại thấp hơn con, rùi các thể loại lý sự, sao phải gọi là chị khi chị ý bé hơn con, con cao hơn này! ,cả nhà lại phải ngồi giải thích các ngôi thứ cho con, vì mẹ là em của mẹ chị Trang nên chị Trang là chị của con, con phải gọi chị là chị mới ngoan!
    tầm tuổi này bé nhà e cũng lý sự lắm ah, em thích vẻ đáng iu lúc con chứng tỏ mình người lớn lắm ý, hihi
    con nhà mẹ quynhanh lớn rùi nên cũng đỡ hen.
    GPsqp7
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

Khoe với các mẹ là hôm nay em đã cùng con vẽ được 1/2 cây phả hệ rồi, vui lắm ah, ngày mai sẽ hoàn tất hết nguyên cây và bắt đầu viết chữ trên cây. Sau đó trang trí cho đẹp, các mẹ chờ tác phẩm của em nhé
    GPsqp7
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

em đã vote cho bé nhà mẹ quynh anh rồi nhé, tranh bé vẽ xinh quá cơ, mà công nhận nhà mê này nhanh thật đó, nhà em bé vừa vẽ vừa chơi nên mới được hơn 1/2 thôi ah. Kệ chậm mà chắc cũng được hen, cứ từ từ rồi cũng xong thôi ah
    GPsqp7
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

vui lắm chi ơi, em phải tranh thủ từng phút từng giây đó ah, yêu lắm cách con hình thành nét chữ, mà nó lại còn viết giống y mẹ ơ, sai tí là lại xoá đi, mà chữ mẹ không đẹp mấy nên rất mất tự tin làm hỏng chữ của đồ nhí nhưng cuối cùng tác phẩm cũng hoàn thành!
    Con nhà em thì chưa viết rành nên mẹ sẽ phụ con viết, thấy con say mê sáng tạo mà thấy vui quá cừng các mẹ ah, lâu lắm rồi em mới có thời gian nhìn vào phả hệ của gia đình mình đó ah.
    Các mẹ àm tới đâu rồi nhỉ, nhà em đang đi du lịch nữa nên khi về sài gòn sẽ hoàn tất bức kiệt tác này, hìhi
    GPsqp7
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecusing270708 Xem bài viết
    Tuần này nhà mình cũng cố gắng dự thi đây, con cũng rất háo hức
    Bé nhà e tính vẻ siêu nhân ên từng nhánh cũa phả hệ nữa vì ảnh rất mê siêu nhân, không biết có nên dự thi không nhỉ, vì sẽ không giống \với ai hết, hihi.
    Con mẹ sing ớn rồi nên e thấy sẽ oke đó, 2 mẹ con cố gắng tham gia cho vui nha
    GPsqp7
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

Em cũng vote cho giải này mới được, nhà mẹ anh nhanh thật đó nha, nhả vẫn còn đang trong quá trình bàn luận và vẫn chưa thống nhất cách vẽ và trang trí, cả nhà mấy hôm nay rộn ràng hẵn l ên đó.
    GPsqp7
    • 373 Bài viết

• 299 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bean_Bon Xem bài viết
    Bé nhà e tính vẻ siêu nhân ên từng nhánh cũa phả hệ nữa vì ảnh rất mê siêu nhân, không biết có nên dự thi không nhỉ, vì sẽ không giống \với ai hết, hihi.
    Con mẹ sing ớn rồi nên e thấy sẽ oke đó, 2 mẹ con cố gắng tham gia cho vui nha
    Cứ cho con thỏa mái sáng tạo đi mẹ ơi, đừng có rập khuôn quá, biết đâu con lại có giải nè
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Trong quá trình làm bài dự thi, 2 mẹ con đã có những giây phút rất vui. Bé nhà em lại hỏi những câu rất ngộ nghĩnh như sao bé phải kêu em bé sắp sinh mới đẻ là chị trong khi con lớn hơn mà? buồn cười quá, thử thách lần này hay và ý nghãi ghê ah !
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Con nhà em thì chưa viết rành nên mẹ sẽ phụ con viết, thấy con say mê sáng tạo mà thấy vui quá cừng các mẹ ah, lâu lắm rồi em mới có thời gian nhìn vào phả hệ của gia đình mình đó ah.
    Các mẹ àm tới đâu rồi nhỉ, nhà em đang đi du lịch nữa nên khi về sài gòn sẽ hoàn tất bức kiệt tác này, hìhi
    cứ thoải mái đi chơi đi chị còn mới toanh, các mẹ đang âm ỉ sáng tạo chuẩn bị lên hình, mới có nhà em lên hình thôi, để các bác vào ủng hộ sơm mà, chờ hình nhà chị lên để ủng hộ các con ah !
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,607 Bài viết

• 1,827 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng là bé nào cũng sẽ thắc mắc y vậy à vì bé chưa phân biệt cụ thể được. Mỗi lần giải thích con lại học thêm được cái mới
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,607 Bài viết

• 1,827 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trong quá trình làm bài dự thi, 2 mẹ con đã có những giây phút rất vui. Bé nhà em lại hỏi những câu rất ngộ nghĩnh như sao bé phải kêu em bé sắp sinh mới đẻ là chị trong khi con lớn hơn mà? buồn cười quá, thử thách lần này hay và ý nghãi ghê ah !
    Mất bao lâu để hai mẹ con hoàn Thành tác phẩm vậy mẹ ơi? Mà con có hợp tác tích cực không hay là nửa chừng. Qua Lễ về nhà mẹ con cháu mới làm bài dự thi được
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,607 Bài viết

• 1,827 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dồi dồi để chạy ra ngoài coi bài dự thi rồi vote ủng hộ nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,607 Bài viết

• 1,827 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khoe với các mẹ là hôm nay em đã cùng con vẽ được 1/2 cây phả hệ rồi, vui lắm ah, ngày mai sẽ hoàn tất hết nguyên cây và bắt đầu viết chữ trên cây. Sau đó trang trí cho đẹp, các mẹ chờ tác phẩm của em nhé
    Mẹ nào cũng nhanh nhẹn tham gia dự thi chứng tỏ chương trình của Nahi Kids rất thú vị và hấp dẫn các Thành viên tham gia nhiệt tình hen
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Mất bao lâu để hai mẹ con hoàn Thành tác phẩm vậy mẹ ơi? Mà con có hợp tác tích cực không hay là nửa chừng. Qua Lễ về nhà mẹ con cháu mới làm bài dự thi được
    mất 2 ngày chị ơi, 1 ngày vẽ và tô, 1 ngày viết, 2 ngày nhưng là 2 tối thôi ah, yêu lắm, yêu lắm, bình thường mẹ không nghĩ ra ý tưởng hay ntn đâu ah !
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,607 Bài viết

• 1,827 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mất 2 ngày chị ơi, 1 ngày vẽ và tô, 1 ngày viết, 2 ngày nhưng là 2 tối thôi ah, yêu lắm, yêu lắm, bình thường mẹ không nghĩ ra ý tưởng hay ntn đâu ah !
    Vừa coi ảnh bé Nhím vẽ rồi đẹp quá cơ. Thế này sao mà mình kịp tham gia chương trình đây huhu. Tranh đẹp quá í, ý tưởng cũng rõ ràng nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,607 Bài viết

• 1,827 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cứ thoải mái đi chơi đi chị còn mới toanh, các mẹ đang âm ỉ sáng tạo chuẩn bị lên hình, mới có nhà em lên hình thôi, để các bác vào ủng hộ sơm mà, chờ hình nhà chị lên để ủng hộ các con ah !
    Sao mình cứ chỉ nghĩ tới là vẽ 1 cái sơ đồ với đống hình vuông xong trong hình vuông là ghi tên mọi người trong gia đình , đúng là ngố tàu ghê gớm hihi. Hy vọng sẽ vẽ được một cái cây tử tế chút hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 446 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nào cũng nhanh nhẹn tham gia dự thi chứng tỏ chương trình của Nahi Kids rất thú vị và hấp dẫn các Thành viên tham gia nhiệt tình hen
    TUần nào BTC cũng phải cân nhắc để chọn ra bài dự thi xứng đáng nhất, con em cũng hào hứng lắm