Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thông báo chương trình giao lưu trực tuyến “Bệnh nhiễm khuẩn theo mùa – Bệnh mùa mưa lũ”.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 907 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 713 Bài viết

• 499 Được cảm ơn

Thân gửi các bố và các mẹ!

Thời gian qua, cùng với những cơn mưa bất chợt là ngập lụt kéo dài, nhiều loại vi khuẩn gây bệnh cũng từ đó mà sinh sôi. Trẻ nhỏ với hệ thống miễn dịch chưa hoàn thiện, khả năng đề kháng còn kém, các bố và các mẹ chắc hẳn đã phải vất vả nhiều trong việc đối phó với các loại bệnh cho trẻ khi mùa mưa lũ đến.

Mong muốn chia sẻ với nỗi lo cùng các bố và các mẹ, Lifebuoy - nhãn hàng đi đầu về các sản phẩm vệ sinh diệt khuẩn, đồng hành cùng Webtretho tổ chức chương trình giao lưu trực tuyến “Bệnh nhiễm khuẩn theo mùa – Bệnh mùa mưa lũ”.

Giao lưu trực tuyến lần này sẽ giúp các bố và các mẹ tổng hợp những kiến thức hữu ích nhất về các căn bệnh mùa mưa lũ để mỗi khi mưa đến, dù cho bệnh tật có “rình rập” khắp mọi nơi thì con yêu vẫn luôn khỏe mạnh.

Chương trình sẽ diễn ra từ 14h00 đến 16h00 vào thứ Sáu tuần này, ngày 29/11/2013 với sự tư vấn, giải đáp thắc mắc của chuyên gia: Bác sỹ Trương Hữu Khanh - Trưởng khoa Nhiễm - Bệnh viện Nhi Đồng I TPHCM.

Ngay từ bây giờ, các bố, các mẹ có thể đặt câu hỏi tại đây để được chuyên gia đầu ngành về các bệnh nhiễm ở trẻ em giải đáp thắc mắc.

Hãy cùng tham gia chương trình giao lưu trực tuyến để biết cách giữ cho bé yêu luôn khỏe mạnh, các bố và các mẹ nhé!

Thân mến,
    BTC_Lifebuoy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 290 Bài viết

• 218 Được cảm ơn

đã gởi câu hỏi, chờ bác sĩ trả lời
    110110110110110
    • 4,590 Bài viết

• 1,646 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hay quá, những thắc mắc của mình sắp được giải đáp rồi nè