TIN TÀI TRỢ.

Cho bé ăn yến sào để tăng sức đề kháng thời điểm này tốt hay không các mom

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

Bé nhà em mới bị cảm ho sổ mũi, đang uống kháng sinh. Em nghe nói cho bé ăn yến sào sẽ nhanh khỏi bệnh , mà đang có dịch nguy hiểm quá ah, hồi trước cúm gia cầm cũng bị lây trên chim yến nên em run quá . Cơ thể bé đang yếu mà lỡ bệnh nặng thêm e thấy hối hận lắm ah
    GPsqp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,085 Bài viết

• 410 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bean_Bon Xem bài viết
    Bé nhà em mới bị cảm ho sổ mũi, đang uống kháng sinh. Em nghe nói cho bé ăn yến sào sẽ nhanh khỏi bệnh , mà đang có dịch nguy hiểm quá ah, hồi trước cúm gia cầm cũng bị lây trên chim yến nên em run quá . Cơ thể bé đang yếu mà lỡ bệnh nặng thêm e thấy hối hận lắm ah
    Đợt mà có cúm gia cầm lây trên chim yến ấy nhà mình cũng không dám cho hai con ăn yến sào đâu, nhưng vì các con thích ăn, mà mình cũng mua yến có nguồn gốc tin cậy, chế biến cẩn thận nên mình lại làm cho các bé ăn. Mong sao các bé không bị ốm trong những ngày thời tiêt khắc nghiệt như thế này!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

Dạ, chiều nay e mới tậu 1 lạng nữa nè chị, hy vọng không sao, cho bé ăn để bé không bị bệnh thời điểm này. Ở lớp em thấy nhiều bé bệnh lắm, sợ lây qua cho con thì khổ con quá.
    GPsqp7