Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bến Tre - Mộc Quán Châu Thành

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.69K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Địa chỉ : 56C Khu phố 2, Thị Trấn Châu Thành, Bến Tre ( gần Công an huyện Châu Thành, từ cầu Rạch Miễu đi xuống gặp trạm thu phí gặp đèn xanh đèn đỏ quẹo trái chạy tí gặp đèn xanh đèn đỏ tiếp theo quẹo phải, chạy 200m nhìn phía tay phải là chính hắn )
    Điện thoại : 0988.377.444 Cô Dung
    Giờ bán : Sáng 6g - 12g : cafe + điểm tâm sáng ( cơm tấm ) ; Chiều 14g - 23g : quán ăn gia đình
    Fanpage : https://www.facebook.com/mocquanchauthanh
    Vô tình cùng gia đình về quê ngoại nhân dịp Tết Tây mình phát hiện ra một quán cực kỳ phong cách nhưng giá rất phải chăng vào quán mà mình cứ ngỡ là vẫn đang ở trên thành phố vì quán mang phong cách như dang beerclub pha thêm hương vị của mấy quán ốc ở đường Thành Thái nhưng đặc biệt là giá rất mềm và món ăn cực kỳ chất lượng.
    Lúc mình vào quán khoảng 16g45 nên quán vẫn chưa có khách nên tha hồ chụp hình luôn!!!hehe! nghe mấy bạn phục vụ nói hình như chủ quán này là anh kỹ sư xây dựng đang làm ở Công ty Hòa Bình nên hèn chi nhìn phong cách ghê!!!
    10
    9
    9
    8
    Nhưng đến gần 17g là quán đã thế này rồi!!! dưới quê mà có khách nước ngoài nữa chứ!!! lâu quá không về quê nên thiệt là lúa!!!
    13
    12
    Không biết em phục vụ hay là chủ quán mà nhìn dễ thương quá!!!hihi
    Vô vấn đề chính là đây!!! Mình thấy menu giá khá đa dạng từ 29k-39k-49k-59k-69k-79k....mà gia đình mình đi 5 người nên gọi mấy món 59k, 79k cho nhiều ăn mới đủ!! tại thiết nghĩ 29k thì 2,3 người ăn là cùng!!
    Nhà mình gọi món mực chiên giòn 59.000 đồng, trang trí đẹp mà ăn cũng ngon nữa!
    11
    Mình hỏi ở đây có cơm gì lạ lạ ko? thế là phục vụ nói " anh muốn lạ là nhưng thế nào? " mình nói lạ là ko giống ai ah " thế là đem ra cho mình một dĩa cơm bắp!!! ăn lạ miệng và khá là ngon nhé!! món này mình quên giá mất, hình như 39k hay 49k gì ah! mới xin được cái namecard thấy đẹp quá PR cho quán luôn.
    5
    Tiếp theo là bò cuộn phô mai + nấm ( cái này trên tp thì nhiều rồi nhưng gọi thử coi ở đây ngon ko? ai dè ngon và đẹp thiệt chứ )
    1
    Gọi cái bò nhúng giấm 129k trong khi chờ đợi món Cá diêu hồng washabi 129k luôn!!!!
    3
    Trang trí khá đẹp mắt phải ko các bạn!!!
    14
    Cá lóc hết xương và sốt washabi cực ngon!!!
    Kết thúc hành trình ăn uống mùng 1 tết là lẩu hải sản 119k
    6
    Tranh thủ chụp cái menu cho mấy bạn tham khảo nhưng nhân viên nó cứ nhìn nhìn mình hoài cứ như quán đối thủ lại khảo sát giá ý, thế là hình chụp xấu hoắc phải về cover lại, nhưng chỉ được 80% thui!!! ko chụp hết được...hihi
    1-1
    2-1
    3-1
    4-1
    6-1
    Ưu điểm : thức ăn ngon, giá rẻ
    Nhược điểm : thức ăn ra hơi chậm
    Hy vọng bài viết này sẽ giúp được các phượt thủ trong các chuyến phượt về Miền Tây!!!! Nghe bác bảo vệ nói buổi sáng quán này bán cơm tấm ngon lắm nhưng mình chưa có dịp ăn, mong có bạn nào ăn sẽ làm bài review để sau này mình về ghé ăn thử!!!hehe!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 89 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Minh ở bến tre mà không biết ta, nhưng bữa nào ghé thử xem sao....
    • 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhìn ngon quá ak mà giá cũng rẽ k mắc lắm