TIN TÀI TRỢ.

Hỏi địa điểm quán Trà ở Hà Nội có không gian đẹp và có tổ chức đêm nhạc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.23K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em là một nhân viên văn phòng đang làm ở Hà Nội. Sau mỗi ngày làm việc thật sự là rất muốn tìm một nơi để giải tỏa căng thẳng, thư giãn, xả xì trét cũng lũ bạn. Ngồi quán cà phê nhiều giờ muốn đổi sang trà cho nó thi vị. Muốn hiểu cái cảm giác ngồi thưởng trà của các bậc tiền bối.
    Các mẹ ai có quán nào ngon, bổ, rẻ, hay hay và có thể tổ chức sinh nhật được nữa thì càng tốt ạ. Giới thiệu e với
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình hay ngồi quán Thiên Sơn trà ở phố Trung Liệt, không gian yên tĩnh lắm thỉnh thoảng còn có đêm nhạc nữa
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thấy có nhiều quán hay mà, Thiên Sơn mình lên mỗi 1 lần, cũng thấy bt. Được cái chỗ để xe thoáng và rộng. Trà ngon chứ không gian thì cũng bt
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hóng quá, chị em nào biết quán trà nào hay cùng giới thiệu mình với, Cũng có nhu cầu
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nói về không gian rộng thì mình thấy ở THiên Sơn trà là ổn nhất, không đâu ở HN có quán trà rộng nv. Còn ngon hay không là tùy vào khẩu vị thưởng thức của mỗi người. Cái này thì mình không nhận xét dc
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có nên tổ chức sự kiện ở quán trà không các mẹ?
    https://diennang.vn/ người bạn của gia đình
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình vừa mới tới 1 quán trà ở trung liệt hôm chủ nhật vừa rồi. không gian rộng và đồ uống ngon. có thể nói là dc.
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chỗ trần thái tông cầu giấy cũng có quán trà mà. Diệp hoa trà gì đấy
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nghe bảo ở cầu giấy cũng có. Nhưng mình chưa thử. Mới thử Thiên Sơn trà thôi
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã cùng vợ và con lên Thiên Sơn. vợ và các con mình rất thích. Anh thử đến xem
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôm qua 20 - 10 mới tới quán trà Thiên Sơn ở trung liệt. Quán rộng mà thích lắm bạn ạ. Bạn qua thử xem
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chuẩn quá Ly ạ (y)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình hay ngồi ở trà Thiên Sơn. Bạn thử tới xem. Đúng là trà Hà Nội luôn đó
    • 45 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn thử ra chỗ 63 Bà Triệu xem chỗ đấy hay và lý tưởng lắm buổi tối đông khách lắm.
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trà thì bạn có thể vào Hoàng Trà ở hà đông hoặc Nguyễn Thị Định thì phải, rộng rãi thoáng lại có đêm nhạc đó!
    không thì bạn ra Vọng Quán đi, ở đó giới trẻ nhiều mà
    Hội những người yêu thích ẩm thực và sáng tạo ý tưởng
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 164 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    THanks mọi nguowiif,... Mọi còn biết quán cafe nào thì chỉ giúp em vs ạ