Con em rất hiếu động và không lúc nào ngồi yên, các lớp học ở VUS liệu có an toàn?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 795 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,659 Bài viết

• 2,320 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thưa chuyên gia! Bé nhà em thuộc diện hiếu động (có thể nói gần như là tăng động) và không lúc nào chịu ngồi yên. Em đang băn khoăn không biết các lớp học ở VUS liệu có an toàn không? Bé nhà em như vậy thì trung tâm có nhận dạy không ạ?
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,529 Bài viết

• 1,065 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    MÌnh nghĩ dạy chương trình smartkids là mệt nhất ấy nhỉ, không vì trình độ cao mà vì phải có cách cho các học sinh nhí chịu ngồi im và tập trung vào bài học, một buổi học đầy màu sắc, âm thanh, hình ảnh vui nhộn chắc có lẽ sẽ thu hút được các bạn ấy.
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy, ta có thêm ngày nữa để yêu thương :Rose:
    wP3kp7

vT1Sp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,572 Bài viết

• 1,331 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi echopbull Xem bài viết
    Thưa chuyên gia! Bé nhà em thuộc diện hiếu động (có thể nói gần như là tăng động) và không lúc nào chịu ngồi yên. Em đang băn khoăn không biết các lớp học ở VUS liệu có an toàn không? Bé nhà em như vậy thì trung tâm có nhận dạy không ạ?
    Mẹ này đồng cảm với mình quá, chàng Nghé nhà này loi choi ghê lắm, mặc dù được biết là giai đoạn mẫu giáo là giai đoạn vàng để bé làm quen với ngôn ngữ nhưng cho ảnh đi học mẹ lại lo cô chăm ảnh không tốt nên giờ mình ngóng câu trả lời của VUS. Cám ơn câu hỏi của mẹ nó
    Anh Hai ngoan
    5Dji0sKzp7

06h sáng 08.02.2010 đi đón con trai đêyyyy
    fwWKqzjAp7
    • Chờ kích hoạt
    • 6 năm
    • 74 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Chào bạn,

Các lớp học tại VUS được thiết kế rất sinh động và an toàn. Mỗi phòng học được trang trí nhiều màu sắc vui tươi với nhiều nhân vật hoạt hình được các em yêu thích.Sàn được trải thảm êm ái và sạch sẽ, giúp các em thoải mái học tập và vui chơi.

Bên cạnh đó, các bé còn được chăm sóc chu đáo bởi đội ngũ giảng viên và trợ giảng, giúp các bé học Anh ngữ qua các trò chơi sáng tạo giúp rèn luyện trí thông minh, nhạy bén và tính tự lập trong môi trường sư phạm an toàn.

Thân,

BTC_VUS
    • 4,659 Bài viết

• 2,320 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_VUS Xem bài viết
    Chào bạn, Các lớp học tại VUS được thiết kế rất sinh động và an toàn. Mỗi phòng học được trang trí nhiều màu sắc vui tươi với nhiều nhân vật hoạt hình được các em yêu thích.Sàn được trải thảm êm ái và sạch sẽ, giúp các em thoải mái học tập và vui chơi. Bên cạnh đó, các bé còn được chăm sóc chu đáo bởi đội ngũ giảng viên và trợ giảng, giúp các bé học Anh ngữ qua các trò chơi sáng tạo giúp rèn luyện trí thông minh, nhạy bén và tính tự lập trong môi trường sư phạm an toàn. Thân, BTC_VUS
    Cảm ơn BTC nhiều ạ. Được sự chăm sóc chu đáo của đội ngủ giảng viên và trợ giảng hi vọng con em theo học sẽ an toàn và sẽ thông minh nhạy bén cũng như tự lập hơn ạ.
    • 4,659 Bài viết

• 2,320 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi long_vi04 Xem bài viết
    Mẹ này đồng cảm với mình quá, chàng Nghé nhà này loi choi ghê lắm, mặc dù được biết là giai đoạn mẫu giáo là giai đoạn vàng để bé làm quen với ngôn ngữ nhưng cho ảnh đi học mẹ lại lo cô chăm ảnh không tốt nên giờ mình ngóng câu trả lời của VUS. Cám ơn câu hỏi của mẹ nó
    2 chúng ta cũng có nhiều điểm đồng cảm đó chứ nhỉ? Chúng ta ko nên bỏ qua giai đoạn vàng này và vì thế chúng ta cần quan tâm hơn tới sự quản lý và chăm sóc của nơi mà chúng ta sẽ gửi gắm cục vàng yêu thương của mình ở đó chứ mẹ nó nhỉ?