Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Viet Capital Bank có chương trình gửi tiết kiệm cho bé không? - Chuyên gia đã trả lời

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.05K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 988 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

Hiện nay mình thấy một số ngân hàng có chương trình mở sổ tiết kiệm cho bé. Không biết Viet Capital Bank có chương trình này không vậy?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,037 Bài viết

• 1,293 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng hóng vụ này cùng với mẹ nó nhà em bé được 5t rồi nếu có chương trình mở sổ tiết kiệm cho bé thì hay quá, em sẽ giành tiền cho con hàng tháng để sau này con có 1 khoản
    • 185 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Đúng đấy, mình thấy nhiều ngân hang đang đưa ra các sản phẩm tiết kiệm tích lũy cho con rất là thực tế và hấp dẫn, đánh vào tâm lý của các bố các mẹ luôn muốn dành hết tình yêu thương cho con. Rất mong các Anh/Chị Ngân hang Bản Việt nghiên cứu xem xét để sớm triển khai sản phẩm này nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,195 Bài viết

• 3,996 Được cảm ơn

Hình như chưa có ấy ạ. Em nghía qua thông tin bên Viet Capital Bank ko thấy sp dành cho bé con, chỉ thấy đàn rộn ràng vay tiêu dùng không lãi suất thôi. Chưa từng nghe đi vay mà không lãi suất đúng không ạ. Em cũng đang có nhu cầu vay, cũng đặt câu hỏi tư vấn rồi, đang đợi chuyên gia trả lời đây ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,962 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

cái vụ này chắc cũng gần giống như mua bảo hiểm cho bé, khi bé lớn lên sẽ có một tài khoản cho tương lai. Để gia đình bớt gánh nặng về kinh tế!
    • 399 Bài viết

• 4,387 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nghe_tung Xem bài viết
    Hiện nay mình thấy một số ngân hàng có chương trình mở sổ tiết kiệm cho bé. Không biết Viet Capital Bank có chương trình này không vậy?
    Hiện tại, Viet Capital Bank chưa triển khai sản phẩm tiết kiệm cho bé.
    Chuyên gia tư vấn tài chính - Viet Capital bank
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,962 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_Vietcapital Xem bài viết
    Hiện tại, Viet Capital Bank chưa triển khai sản phẩm tiết kiệm cho bé.
    Chuyên gia tư vấn tài chính - Viet Capital bank
    Việc để tiết kiệm cho bé mình cũng mê lắm. Muốn dành dụm cho con có 1 khoảng riêng. Hy vọng Viet cạpital sẽ sớm triển khai những chương trình dành cho bé.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,119 Bài viết

• 2,819 Được cảm ơn

Mẹ nào có con rồi làm gì cũng nghĩ đến cho con. Hihi, cả mình cũng thế. Viet Capital Bank có nhiều dịch vụ, chương trình rất hay và cạnh tranh nên mong sao sản phẩm này Viet Capital Bank sớm triển khai để các mẹ nhà mình được tham gia nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,962 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi looky812003 Xem bài viết
    Mẹ nào có con rồi làm gì cũng nghĩ đến cho con. Hihi, cả mình cũng thế. Viet Capital Bank có nhiều dịch vụ, chương trình rất hay và cạnh tranh nên mong sao sản phẩm này Viet Capital Bank sớm triển khai để các mẹ nhà mình được tham gia nhé.
    Sống tất cả là vì con mà phải không các mẹ?! Có con rồi đi làm cũng chủ yếu muốn con mình có thể bằng bạn bằng bè, có thể sống cuộc sống tốt hơn bọn mình ngày xưa đó là niềm vui nhất của người làm mẹ. Vì thế nhu cầu tiết kiệm cho con là khoản chi mà các mẹ quan tâm nhất. Mong rằng VCCB sẽ sớm triển khai các chương trình cho bé thôi.