Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mua bảo hiểm nhân thọ có phải là cách tiết kiệm tiền hiệu quả? - Chuyên gia đã trả lời

• 5.58K Lượt chia sẻ
  • 15.3K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,037 Bài viết

• 1,293 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình không thích mua bảo hiểm mà có bao nhiêu mình gửi tiết kiệm hết cứ qua Viet Capital bank gửi lãi suất cao mà lại có quà nữa đó bạn ơi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 331 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaianhct Xem bài viết
    Mình không thích mua bảo hiểm mà có bao nhiêu mình gửi tiết kiệm hết cứ qua Viet Capital bank gửi lãi suất cao mà lại có quà nữa đó bạn ơi
    Ôi vậy à, cảm ơn mẹ nó, vừa được khuyến mại lãi suất vừa có quà thì còn gì bằng nữa, hihi, mình thích cả hai hình thức đó nhá mẹ nó ơi!
    • 414 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Mà quên không hỏi mẹ nó, mẹ nó nói đã mua bảo hiểm rồi vậy mình hỏi chút, có loại bảo hiểm nào mà mình có thể rút tiền khi cần không? kiêu gửi được 1 khoản rút ra rồi lại gửi tiếp ấy?
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuhoangdangyeu Xem bài viết
    Mà quên không hỏi mẹ nó, mẹ nó nói đã mua bảo hiểm rồi vậy mình hỏi chút, có loại bảo hiểm nào mà mình có thể rút tiền khi cần không? kiêu gửi được 1 khoản rút ra rồi lại gửi tiếp ấy?
    Chào bạn!
    Bên mình có sản phẩm mà cứ 3 năm bạn có thể rút được 5% số tiền bảo hiểm mà không ảnh hưởng gì đến sản phẩm bảo hiểm, ngoài ra còn có quỹ hỗ trợ viện phí rất lớn. Ví dụ bạn tham gia mệnh giá 200 triệu thì cứ 3 năm bạn có thể rút ra 10 triệu để chi tiêu mà không ảnh hưởng gì đến mọi quyền lợi khác; mỗi ngày nằm viện qua đêm được thanh toán 400k bạn ạ!
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2