TIN TÀI TRỢ.

Tại sao nên chọn NAN Kid 4 cho con?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.8K Lượt đọc
  • 64 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 799 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Đợt vừa rồi đi hội thảo về bà mẹ trẻ em, mình có được tặng một hộp sữa NAN Kid 4 của Nestle', mình cũng được giới thiệu về các thành phần và công thức vượt trội dành cho trẻ em của dòng sữa mới này và thấy rất hứng thú, muốn đổi ngay sữa cho con, vì con mình đang dùng loại sữa khác. Nhưng do con dùng loại sữa kia quen rồi nên giờ đổi sữa mới cho con cũng có đôi chút băn khoăn. Các mẹ thông thái ơi, mẹ nào đã cho con uống NAN Kid 4 rồi chia sẻ cho mình kinh nghiệm với, tại sao uống NAN kid 4 lại tốt cho trẻ, đặc biệt là trẻ trong giai đoạn phát triển từ 2-4 tuổi nhỉ, nó có gì khác so với các loại sữa cùng giai đoạn của các hãng khác không? các mẹ tư vấn thêm cho mình với nhé!
    Hình ảnh của em í đây ạ:

d641d123149a91c118d3e2aad4050231_56212102.20130611073028
    "Con là mầm của Ba.
    Sinh ra từ lòng Mẹ
    Dòng đời trôi lặng lẽ
    Con yêu dần lớn khôn..."

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,571 Bài viết

• 682 Được cảm ơn

Theo mình tìm hiểu được thì NAN kid 4 bổ sung 140 triệu Probiotics Bifidus BL mỗi ngày, giúp hỗ trợ hệ miễn dịch cho trẻ. Ngoài ra trong sữa còn chứa rất nhiều vi sinh vật có lợi như: Vi sinh vật có lợi Probiotics Bifidus BL, DHA, ARA, Sắt, Kẽm, Canxi, Vitamin và các khoáng chất. Đây đều là những dưỡng chất vô cùng cần thiết cho lứa tuổi 4-6t để phát triển toàn diện. Vì vậy mình cũng đang lựa chọn NAN kid 4 cho con trai 4tuổi của mình.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhvy3110 Xem bài viết
    Theo mình tìm hiểu được thì NAN kid 4 bổ sung 140 triệu Probiotics Bifidus BL mỗi ngày, giúp hỗ trợ hệ miễn dịch cho trẻ. Ngoài ra trong sữa còn chứa rất nhiều vi sinh vật có lợi như: Vi sinh vật có lợi Probiotics Bifidus BL, DHA, ARA, Sắt, Kẽm, Canxi, Vitamin và các khoáng chất. Đây đều là những dưỡng chất vô cùng cần thiết cho lứa tuổi 4-6t để phát triển toàn diện. Vì vậy mình cũng đang lựa chọn NAN kid 4 cho con trai 4tuổi của mình.
    mẹ hanhvy đã hiểu khá nhiều về NAN kid 4 rùi đó nhưng chị ơi NAN kid 4 cho trẻ từ 2 đến 6 tuổi đó ah, kéo dài quãng thời gian cho các bé có thể dùng đó, vì vậy sắp tới cả 2 bé nhà em dùng 1 loại sữa này thì tuyệt, mua nhiều tiết kiệm lại tốt cho con
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,139 Bài viết

• 1,867 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhanh0701 Xem bài viết
    mẹ hanhvy đã hiểu khá nhiều về NAN kid 4 rùi đó nhưng chị ơi NAN kid 4 cho trẻ từ 2 đến 6 tuổi đó ah, kéo dài quãng thời gian cho các bé có thể dùng đó, vì vậy sắp tới cả 2 bé nhà em dùng 1 loại sữa này thì tuyệt, mua nhiều tiết kiệm lại tốt cho con
    2 anh em uống chung một loại sữa là tiện và tiết kiệm nhất, hihi
    • 799 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Cám ơn mẹ hanhvy3110 đã tư vấn nha, mình sẽ cho con dùng thử sản phẩm này nếu thấy hợp thì sẽ chuyển sang cho con uống thường xuyên, hình như giá sữa này cũng không cao lắm thì phải, sản phẩm tốt mà lại hợp với túi tiền của mẹ thì còn gì bằng nhỉ.
    "Con là mầm của Ba.
    Sinh ra từ lòng Mẹ
    Dòng đời trôi lặng lẽ
    Con yêu dần lớn khôn..."
    • 799 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi bé lớn nhà mình 9 tuổi rùi có cho uống chung loại sữa này với cậu em hơn 3 tuổi được không nhỉ? Nếu uống được thì hai chị em cùng uống luôn cho tiện.
    "Con là mầm của Ba.
    Sinh ra từ lòng Mẹ
    Dòng đời trôi lặng lẽ
    Con yêu dần lớn khôn..."
    • 799 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Nhà mình ba nhóc ba độ tuổi khác nhau nên từ trước đến nay mình cũng phải lựa ba loại sữa khác nhau cho các con, giờ nếu NAN Kids 4 mà dùng chung cho cả hai chị em (9 tuổi và 3 tuổi) được thì tiện quá, đỡ đau đầu chọn sữa và nhớ công thức pha. Mong là các con đều thích bạn NAN kids 4 này
    "Con là mầm của Ba.
    Sinh ra từ lòng Mẹ
    Dòng đời trôi lặng lẽ
    Con yêu dần lớn khôn..."
    • 799 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ME BON Xem bài viết
    2 anh em uống chung một loại sữa là tiện và tiết kiệm nhất, hihi
    Mình cũng đang hy vọng các con thích NAN kids 4 để dùng chung một loại cho tiện và tiết kiệm đây mẹ nó ah. Mà ME BON đã cho con dùng thử sữa này chưa vậy? Các con có thích không? (nếu dùng rồi).
    "Con là mầm của Ba.
    Sinh ra từ lòng Mẹ
    Dòng đời trôi lặng lẽ
    Con yêu dần lớn khôn..."
    • 1,571 Bài viết

• 682 Được cảm ơn

Mình cũng biết dùng cho bé từ 2 -6t nhưng sữa đó mới ra mà lên mình chuyển luôn từ NAN sang NAN kid 4 rồi bị thiệt mất 2 năm rồi huhu.
    Các mẹ có con trong lứa tuổi 2-6t lên cho con dùng NAN kid 4 luôn đi nhé, nhất là nhà nào 2 anh em trong độ tuổi mua sữa cho 2 con cùng loại thI thuận tiện và tiết kiệm khá nhiều đó.
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vien ngoc sang Xem bài viết
    Mẹ nó ơi bé lớn nhà mình 9 tuổi rùi có cho uống chung loại sữa này với cậu em hơn 3 tuổi được không nhỉ? Nếu uống được thì hai chị em cùng uống luôn cho tiện.
    ối trời ơi là trời, cái này thì phải hỏi chuyên gia rùi, hihi, vì trên lon sữa ghi từ 2 đên 6 tuổi mà chị, nhưng mà em nghĩ là vẫn uống được hổng có sao đâu chi ah. Nhưng có sợ thưà chất quá không nhi?
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Mình cũng biết dùng cho bé từ 2 -6t nhưng sữa đó mới ra mà lên mình chuyển luôn từ NAN sang NAN kid 4 rồi bị thiệt mất 2 năm rồi huhu.
    Các mẹ có con trong lứa tuổi 2-6t lên cho con dùng NAN kid 4 luôn đi nhé, nhất là nhà nào 2 anh em trong độ tuổi mua sữa cho 2 con cùng loại thI thuận tiện và tiết kiệm khá nhiều đó.
    đúng đó chị ah, 2 chị em dùng chugn vừa tiết kiệm, vừa gọn gàng, chứ mỗi đữa 1 loại nhà xếp nhiều hộp lắm, mà đi đâu mang 1 hộp sữa, 1 loại cũng rát là tốt, lại kinh tế khi mua nhiều. được khuyến mại nữa chứ, mà NAN kid 4 bé Nhím nhà em uống trôm vía nó hợp và tiêu hoá tốt lắm nên em tin dùng chị ah
    • 799 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

ối trời ơi là trời, cái này thì phải hỏi chuyên gia rùi, hihi, vì trên lon sữa ghi từ 2 đên 6 tuổi mà chị, nhưng mà em nghĩ là vẫn uống được hổng có sao đâu chi ah. Nhưng có sợ thưà chất quá không nhi?
    Hi hi, tại bé lớn nhà mình lười ăn và kén ăn nữa nên ngoài sữa tươi ra mình vẫn phải bổ sung thêm sữa công thức đấy mà sữa này có bổ xung thêm chất xơ và Probiotic chắc là rất tốt cho hệ tiêu hoá của con (tại bé hay bị táo), nhưng vì bé lớn rồi không biết có thích vị của NAN Kids 4 không nữa. Mong là con thích thì mẹ yên tâm quá!
    "Con là mầm của Ba.
    Sinh ra từ lòng Mẹ
    Dòng đời trôi lặng lẽ
    Con yêu dần lớn khôn..."
    • 799 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

đúng đó chị ah, 2 chị em dùng chugn vừa tiết kiệm, vừa gọn gàng, chứ mỗi đữa 1 loại nhà xếp nhiều hộp lắm, mà đi đâu mang 1 hộp sữa, 1 loại cũng rát là tốt, lại kinh tế khi mua nhiều. được khuyến mại nữa chứ, mà NAN kid 4 bé Nhím nhà em uống trôm vía nó hợp và tiêu hoá tốt lắm nên em tin dùng chị ah
    Thấy nhiều mẹ tin dùng NAN Kids 4 quá, vậy chắc chắn là sản phẩm tốt và phù hợp với các bé rồi, mình sẽ cho con uống ngay thôi.
    "Con là mầm của Ba.
    Sinh ra từ lòng Mẹ
    Dòng đời trôi lặng lẽ
    Con yêu dần lớn khôn..."
    • 799 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Vì mình được tặng nên không biết giá cả của sản phẩm này thế nào, hình như cũng không mắc lắm hả các mẹ? Mà các cửa hàng sữa có bán nhiều không? Có sợ khan hàng không các mẹ nhỉ? Mình chỉ sợ chuyển sữa cho con rồi sau đi lùng sữa để mua thì cũng khổ.
    "Con là mầm của Ba.
    Sinh ra từ lòng Mẹ
    Dòng đời trôi lặng lẽ
    Con yêu dần lớn khôn..."
    • 1,571 Bài viết

• 682 Được cảm ơn

Vì mình được tặng nên không biết giá cả của sản phẩm này thế nào, hình như cũng không mắc lắm hả các mẹ? Mà các cửa hàng sữa có bán nhiều không? Có sợ khan hàng không các mẹ nhỉ? Mình chỉ sợ chuyển sữa cho con rồi sau đi lùng sữa để mua thì cũng khổ.
    Theo mình đc biết thì sữa này hiện đã có tất cả các cửa hàng bán lẻ trên toàn quốc. Hàng lúc nào cũng có sẵn đó mẹ nó. Tuy nhiên nếu mẹ nó thấy con hợp sữa thì mua cả thùng như mình nè. vừa đỡ phải đi lại nhiều vửa đc giá rẻ lại ko lo khan sữa.
    • 799 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Theo mình đc biết thì sữa này hiện đã có tất cả các cửa hàng bán lẻ trên toàn quốc. Hàng lúc nào cũng có sẵn đó mẹ nó. Tuy nhiên nếu mẹ nó thấy con hợp sữa thì mua cả thùng như mình nè. vừa đỡ phải đi lại nhiều vửa đc giá rẻ lại ko lo khan sữa.
    Vậy hả mẹ nó, mà mẹ nó mua luôn cả thùng hả, một thùng NAN này là bao nhiêu hộp vậy? mua nhiều chắc giá rẻ hơn nhỉ, mà các hãng sữa hay có chương trình khuyến mại tặng đồ chơi hay xe đạp khi mua nhiều đấy, không biết đợt này bên Nestle' có chạy chương trình cho NAN Kids 4 không nhỉ? Mình hay mua nhiều một lúc khi có chương trình khuyến mãi, hi hi, vừa có giá tốt, vừa có đồ chơi cho con
    "Con là mầm của Ba.
    Sinh ra từ lòng Mẹ
    Dòng đời trôi lặng lẽ
    Con yêu dần lớn khôn..."
    • 1,571 Bài viết

• 682 Được cảm ơn

Vậy hả mẹ nó, mà mẹ nó mua luôn cả thùng hả, một thùng NAN này là bao nhiêu hộp vậy? mua nhiều chắc giá rẻ hơn nhỉ, mà các hãng sữa hay có chương trình khuyến mại tặng đồ chơi hay xe đạp khi mua nhiều đấy, không biết đợt này bên Nestle' có chạy chương trình cho NAN Kids 4 không nhỉ? Mình hay mua nhiều một lúc khi có chương trình khuyến mãi, hi hi, vừa có giá tốt, vừa có đồ chơi cho con
    Nhãn hàng Nestle' đang có khuyến mãi đó mẹ nó ơi mua 2 hộp sữa NAN kid 4 đc tặng 1 balo du lịch cho bé. Nhưng hình như vừa hết chương trình rồi hì hì. Hôm đó mình đi mua tặng cũng đc 1 balo cho bé. Thấy em chồng mình về khen sữa NAN hết lời lên giờ mình cũng chuyển dùng NAN kid 4 cho con đc 3 ngày rồi.
    • 799 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Nhãn hàng Nestle' đang có khuyến mãi đó mẹ nó ơi mua 2 hộp sữa NAN kid 4 đc tặng 1 balo du lịch cho bé. Nhưng hình như vừa hết chương trình rồi hì hì. Hôm đó mình đi mua tặng cũng đc 1 balo cho bé. Thấy em chồng mình về khen sữa NAN hết lời lên giờ mình cũng chuyển dùng NAN kid 4 cho con đc 3 ngày rồi.
    Hai bé nhà mình cũng bắt đầu uống NAN Kids 4 rồi, thấy các bé đều uống một mạch hết veo cả cốc, mẹ hỏi có ngon không thì hai cái đầu đều gật gù khen ngon lắm ngon lắm ạ, hi hi. Đến khi xem quảng cáo trên tivi hai chị em đều reo toáng lên là sữa mới mình vừa uống đấy, thích quá, thích quá . Mình sẽ theo dõi hết hộp này mà thấy ổn thì sẽ mua luôn cả thùng cho các con.
    "Con là mầm của Ba.
    Sinh ra từ lòng Mẹ
    Dòng đời trôi lặng lẽ
    Con yêu dần lớn khôn..."
    • 1,571 Bài viết

• 682 Được cảm ơn

Hai bé nhà mình cũng bắt đầu uống NAN Kids 4 rồi, thấy các bé đều uống một mạch hết veo cả cốc, mẹ hỏi có ngon không thì hai cái đầu đều gật gù khen ngon lắm ngon lắm ạ, hi hi. Đến khi xem quảng cáo trên tivi hai chị em đều reo toáng lên là sữa mới mình vừa uống đấy, thích quá, thích quá . Mình sẽ theo dõi hết hộp này mà thấy ổn thì sẽ mua luôn cả thùng cho các con.
    Hợp khẩu vị của con, giá ổn cho bố mẹ lại tốt cho tiêu hóa, sức đề kháng và sự phát triển của con. Như vậy thì bố mẹ nào cũng sẽ chọn NAN kid 4 cho con mình nhỉ.Con mình cũng làm 1 lèo hết 240ml sữa ko để chừa tý nào
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

hạnhvy mua giông em nhỉ? nhà em toàn mua cả thùng mà đại lý nhà em cũng hay lắm nha, các bạn ý mang vào tận nơi cho em đó mà lại không mất phí gì cả. Nhím và Thỏ bây giờ dùng NAN nhiệt luôn đó vì con em rất là hợp !
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4