TIN TÀI TRỢ.

Vì sao sudocrem không dùng nắm vặn có ren mà dùng nắm đậy?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.45K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xin hỏi BTC mình đang sài sudocrem nhưng thấy hũ là nắp bật chứ không phải là nắp có ren để vặn vào khi sử dụng để lọ được kín hơn. Vậy dùng nắp đậy của Sudocrem liệu có kín không.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 637 Bài viết

• 482 Được cảm ơn

Chào bạn,

“Câu hỏi của bạn đã được chuyển đến chuyên gia tư vấn của chương trình. Nội dung phản hồi sẽ được đăng tải trong thời gian sớm nhất. Cảm ơn bạn đã tham gia chương trình”

Thân,

BTC_Sudocrem
    • 637 Bài viết

• 482 Được cảm ơn

Chào bạn,

Hình thức bảo quản của Sudocrem đã được nhà sản xuất tính toán kỹ để vừa đảm bảo tính tiện dụng vừa không gây ảnh hưởng đến các thành phần bên trong.

Thân mến,

BTC_Sudocrem
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,735 Bài viết

• 9,269 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình khoái cái nắp đậy hơn á, vì nó có 1 cái nấc nhỏ, khi cần dùng 1 tay vẫn có thể mở được hộp. Mình từng 1 tay vịn chặt con, 1 tay mở hộp Sudocrem và bôi cho con khi phát hiện con bị kiến cắn nè!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình sử dụng hũ này chỉ cần dùng 1 tay cũng là 1 ưu điểm của sản phẩm này, cảm ơn BTC nhiều
    • 13,781 Bài viết

• 11,390 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Mùa hè chỉ cần có Sudocrem trong giỏ cho con đi chơi là khỏe ru khi tụi nó té, trầy chân tay. Tui xử dụng loại này cho tiện, chứ cái hũ 60g cất ở nhà

sudocrem-skin-care-cream
    • 8,154 Bài viết

• 8,022 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Liên ròm Xem bài viết
    Mùa hè chỉ cần có Sudocrem trong giỏ cho con đi chơi là khỏe ru khi tụi nó té, trầy chân tay. Tui xử dụng loại này cho tiện, chứ cái hũ 60g cất ở nhà

sudocrem-skin-care-cream
    Ở nước ngoài, Sudocrem có cái tuýp này tiện quá chị nhỉ! Em cũng khoái cái tuýp này, đi đâu mình mang theo để dùng khi gặp sự cố nho nhỏ có mà xứt há.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13,781 Bài viết

• 11,390 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cop con dang yeu Xem bài viết
    Ở nước ngoài, Sudocrem có cái tuýp này tiện quá chị nhỉ! Em cũng khoái cái tuýp này, đi đâu mình mang theo để dùng khi gặp sự cố nho nhỏ có mà xứt há.
    Chị xài loại Sudocrem mười mấy năm rồi em, nhà chị để tùm lum mỗi phòng một hủ . Mỗi lần chị về VN là chị cho bà con loại tuýp, mà loại tuýp này cũng là loại mới ra thôi.
    • 8,154 Bài viết

• 8,022 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sudocrem dạng tuýp bên chị mới ra, thì ở VN không biết chừng nào mới có nữa.
    Mà chị trung thành với Sudocrem quá ha. Em thì mới biết thôi chị, thấy xài cũng tiện quá, mua về xài chống hăm cho con, ba mẹ được xài ké mỗi khi bị trầy xước hay muỗi chích, phỏng bô, phỏng do nấu ăn gì cũng được hết.
    • 13,781 Bài viết

• 11,390 Được cảm ơn

Sudocrem dạng tuýp bên chị mới ra, thì ở VN không biết chừng nào mới có nữa.
    Mà chị trung thành với Sudocrem quá ha. Em thì mới biết thôi chị, thấy xài cũng tiện quá, mua về xài chống hăm cho con, ba mẹ được xài ké mỗi khi bị trầy xước hay muỗi chích, phỏng bô, phỏng do nấu ăn gì cũng được hết.
    Chị đem về VN 1 hủ to cho Má chị, mỗi lần nhà ai có chuyện té, đau, trầy hay bị gì chạy qua nhà chị kiếm má chị, chia cho 1 ít bôi đến nỗi chị nói chuyện má hỏi có ai về gửi má thuốc tiên
    • 8,154 Bài viết

• 8,022 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị đem về VN 1 hủ to cho Má chị, mỗi lần nhà ai có chuyện té, đau, trầy hay bị gì chạy qua nhà chị kiếm má chị, chia cho 1 ít bôi đến nỗi chị nói chuyện má hỏi có ai về gửi má thuốc tiên
    Bữa trước em có ông chú bị bệnh, nằm một chổ lâu nên lưng chú bị lỡ, em bảo mấy đứa em con chú mua Sudocrem vê bôi cho chú, thấy đỡ lắm chị ạ. Nhà cũng hỏi em thuốc gì mà công dụng quá trời vậy, hihi
    • 6,735 Bài viết

• 9,269 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hồi xưa mình hay nói "đói ăn rau, đau xức dầu" mà giờ có Sudocrem thay thế rồi chị nhỉ? Lại ko bị mùi dầu ám ảnh. Em sợ mùi dầu lắm hic hic

Bữa trước em có ông chú bị bệnh, nằm một chổ lâu nên lưng chú bị lỡ, em bảo mấy đứa em con chú mua Sudocrem vê bôi cho chú, thấy đỡ lắm chị ạ. Nhà cũng hỏi em thuốc gì mà công dụng quá trời vậy, hihi
    Ái chà có tác dụng làm lành vết thương cho người nằm lâu nữa hả chị?Vậy là em biết mua gì về cho bác em rồi. Bác em bị tai nạn xong nằm 1 năm rồi, cũng loét nhiều mặc dù xoay trở và vệ sinh khá kỹ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn tuý vậy đẹp quá ha các mẹ, tiếc việt nam mình chưa thấy ra loại đó ah
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5,711 Bài viết

• 11,990 Được cảm ơn

Em cũng thấy có vẻ loại tuýp này dùng tiện hơn đấy nhỉ. Không phải dùng tay chấm vào cả hủ hay dùng tăm bông dích miếng ra dùng. Thôi thì đành chờ vậy.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 4,239 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Mình cũng hay dùng bông tăm để lấy kem Sudocream khi bôi cho trẻ con nhà mình. Đôi khi quên lại quệt tay vào, rồi lại cuống lên lấy tăm quệt chỗ tay vừa quệt ấy đi, hehehe. Dùng kem này đã heng, bôi đủ thứ cho con hết á.
    Mẹ yêu Cún và Nhím nhất nhất nhất
    • 6,735 Bài viết

• 9,269 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kimsonbui Xem bài viết
    Mình cũng hay dùng bông tăm để lấy kem Sudocream khi bôi cho trẻ con nhà mình. Đôi khi quên lại quệt tay vào, rồi lại cuống lên lấy tăm quệt chỗ tay vừa quệt ấy đi, hehehe. Dùng kem này đã heng, bôi đủ thứ cho con hết á.
    Thực ra mình dùng tăm bông để lấy Sudocrem à để bảo quản cho hũ kem quý báu của mình ko bị nhanh hỏng và dùng được lâu hơn thôi mà! Mình cũng hay quên, cứ chọc ngón tay vào hũ kem hic hic
    • 71 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

tuyp thuốc sudocrem có hình dáng bắt mắt quá các mẹ nha
    • 8,154 Bài viết

• 8,022 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi IrisNguyen Xem bài viết
    Hồi xưa mình hay nói "đói ăn rau, đau xức dầu" mà giờ có Sudocrem thay thế rồi chị nhỉ? Lại ko bị mùi dầu ám ảnh. Em sợ mùi dầu lắm hic hic

Ái chà có tác dụng làm lành vết thương cho người nằm lâu nữa hả chị?Vậy là em biết mua gì về cho bác em rồi. Bác em bị tai nạn xong nằm 1 năm rồi, cũng loét nhiều mặc dù xoay trở và vệ sinh khá kỹ
    Xài tốt lắm đó em, em mua về thoa vào vết loét của Bác em đi, Chú chị nhờ có Sudocrem mà đỡ nhiều rồi em ạ. Nói chung là các ông bà lỡ mà bệnh nằm một chổ cũng khổ lắm, chịu khó vệ sinh kỹ để không bị nhiễm trùng nha em.
    • 8,154 Bài viết

• 8,022 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi IrisNguyen Xem bài viết
    Thực ra mình dùng tăm bông để lấy Sudocrem à để bảo quản cho hũ kem quý báu của mình ko bị nhanh hỏng và dùng được lâu hơn thôi mà! Mình cũng hay quên, cứ chọc ngón tay vào hũ kem hic hic
    Chị cũng hay quên lắm, tiện tay mở nắp hủ là quẹt liền hà, nhưng chỉ cần quẹt một chút xíu là chấm được rất nhiều chổ nha. Khoái Sudocrem ở chổ đó đó

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuanhai8111 Xem bài viết
    tuyp thuốc sudocrem có hình dáng bắt mắt quá các mẹ nha
    Cái tuýp nhìn đẹp mình cũng thích ghê, phải chi ở VN mình cũng có loại tuýp này để tiện mang theo khi đi ra ngoài, còn hủ thì trữ ở nhà cho tiện hén.
    • 6,735 Bài viết

• 9,269 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái tuýp nhìn đẹp mình cũng thích ghê, phải chi ở VN mình cũng có loại tuýp này để tiện mang theo khi đi ra ngoài, còn hủ thì trữ ở nhà cho tiện hén.
    Hehe có loại hũ nhỏ 60g rinh theo cũng tiện mà chị! Em đi đâu chơi cũng mang theo hũ Sudocrem hết, lỡ bị kiến cắn hay muỗi chích gì có quẹt liền chứ ko là sưng húp lên rồi thâm, ớn lắm!
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2