Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thông báo danh sách thành viên trúng giải tuần 2

• 3 Lượt chia sẻ
  • 4.18K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,049 Bài viết

• 1,288 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình gui cả 2 tuần mà trượt hết, chán quá, chúc mừng các bé nha

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6,735 Bài viết

• 9,271 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi metum Xem bài viết
    cho mình hỏi ngoài lề xíu nha, các mẹ có con không đoạt giải, cảm giác thế nào ? Mình thì thấy hơi thất vọng chút xíu, nhưng ko hiểu sao vẫn cứ thấy thích tiếp tục tham gia gửi ảnh con mình. Cảm giác ban đầu hơi hụt hẫng tí, nhưng rồi sau đó lại thấy cũng vui, dù sao cũng có ảnh của con mình lên trang web.
    Bạn cứ gửi ảnh dự thi và cứ hy vọng đi. Tuần 1 con mình ko đoạt giải mình cũng buồn buồn mà. Muốn khoe con là 9, muốn con đoạt giải là 10 đó
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Chúc mừng các mẹ và các bé đạt giải, các con thật là xinh, nhìn các con có làn da mẹ nào cũng mơ ước r, trở về tuổi thơ để có làn da như các con nè
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5,711 Bài viết

• 11,990 Được cảm ơn

Ôi hôm nay mới biết mình đoạt giải. Vui quá, cảm ơn BTC. MÌnh vừa gửi thông tin nhận quà, btc check giùm mình nha.
    • 1,097 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

chúc mừng các bé có giải nhé
    DSC_8867
    • 149 Bài viết

• 325 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metum Xem bài viết
    cho mình hỏi ngoài lề xíu nha, các mẹ có con không đoạt giải, cảm giác thế nào ? Mình thì thấy hơi thất vọng chút xíu, nhưng ko hiểu sao vẫn cứ thấy thích tiếp tục tham gia gửi ảnh con mình. Cảm giác ban đầu hơi hụt hẫng tí, nhưng rồi sau đó lại thấy cũng vui, dù sao cũng có ảnh của con mình lên trang web.
    Bé nhà mình tuần này cũng không có giải rồi, nhưng mà cũng chẳng sao 😁 , mình chả buồn cũng chả hụt hẫng, vẫn vào tuần 2 & 3 ngắm con & các con hít hà dễ thương quá.

Chúc mừng các mẹ có con trúng giải nha, con nào nhìn cũng muốn cắn vài phát nè 😘

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 2,739 Bài viết

• 703 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng các bé được giải, nhìn ảnh các bé trông tự nhiên hơn tuần 1 rồi. Bé nào nhìn cũng thích, da mịn đẹp nên các mẹ đều muốn khoe cho mọi người cùng ngắm.Mình hy vọng tuần 3 trúng giải lắm lắm

Ton yêu mẹ nhiều, yêu hết vẫn yêu nữa
    F9lup7
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngyen du linh Xem bài viết
    Chúc mừng các bé được giải, nhìn ảnh các bé trông tự nhiên hơn tuần 1 rồi. Bé nào nhìn cũng thích, da mịn đẹp nên các mẹ đều muốn khoe cho mọi người cùng ngắm.Mình hy vọng tuần 3 trúng giải lắm lắm
    vừa được khoe con, vừa được ngắm bé yêu, vừa được thoả sức chia sẻ các thông tin chăm sóc da con, mình là mẹ 2 bé gái, nhất dáng nhì da nên mình quan tâm lắm ý
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi QuachDinhGiaMinh2011 Xem bài viết
    Đúng rùi, lần này BTC đã chọn ra các ảnh chụp tự nhiên. Hic hic. Tuần 1 mình up ảnh tự nhiên cho con, BTC chọn ảnh đẹp có qua potoshop. Tuần 2 up ảnh qua photoshop, BTC lại chọn ảnh tự nhiên. Tuần 3 up ảnh chụp con tự nhiên...K biết có quà k ta? Sợ là hổng có duyên với các trò thi ảnh của web. Hic hic
    mẹ cứ chọn tấm nào thể hiện rõ nhất da con khoẻ đẹp đi ah, chia sẻ và cho các mẹ khác ngắm, giải thưởng chỉ là phụ, khoe con là chính, vì bé nào cũng đáng yêu hết ý
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2