TIN TÀI TRỢ.

Thông báo chương trình thi ảnh “Tâm sự làn da bé”

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.9K Lượt đọc
  • 295 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • 1,935 Bài viết

• 888 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Heodesuong Xem bài viết
    Không thấy BTC đề cập ảnh bé chụp một mình hay chụp chung với ba mẹ hén cả nhà?
    BTC ơi, em gửi ảnh bé chụp chung với em có được không?

Cám ơn BTC nhé!
    theo mình nghĩ là hình 1 mình bé cũng đc, mà hình cùng cả nhà hoạt động cũng được mà, miễn sao là đúng chủ đề thôi àh.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 năm
    • 1,935 Bài viết

• 888 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    trời ơi, sao mình hào hứng với cuộc thi nào thế không biết. Chắc là tâm lý háo hức khoe ảnh con hay sao á
    • 1,097 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

lại được tha hồ khoe ảnh con rồi, các mẹ ơi
    DSC_8867
    • 1,485 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Tham gia gửi ảnh thôi. Một cuộc thi không dựa trên tiêu chí like nên mình sẽ gửi ảnh bé.

/wdpAYSgwdpAp7 [/IMG]

G]cMpGULA i4RUp7[/URL]
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,139 Bài viết

• 1,867 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khoe làn da bé iu nè.
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hihi, nhiều mẹ tham gia ghê, tha hồ ngắm da đẹp của các bé nè. Trộm vía con em 2 đứa đều mủm mỉm, nhờ có Sudocrem mà da 2 bé mềm mượt quanh năm. Mùa nắng cũng như mùa mưa, 2 bé it khi nào bị các vấn đề về da như rôm, sẩy, mẫn ngứa
    • 267 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Cho mình hỏi, ảnh thi có phải là ảnh chụp tự nhiên không hay được quyền photoshop, chụp ở studio? Mình ít có dịp cho con chụp ở studio mà chỉ chụp máy nhà thôi. Nếu ảnh nào cũng được thì chắc các bé chụp ở tiệm sẽ có lợi thế hơn nhỉ, vì chụp máy nhà không nét bằng, cũng không được chỉnh sửa nhiều nên sẽ kém đẹp hơn?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 988 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

Sudocrem lại có thêm sân chơi cho các bé. Tặng hoa BTC
    • 9 năm
    • 1,935 Bài viết

• 888 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trungsi1948 Xem bài viết
    Cho mình hỏi, ảnh thi có phải là ảnh chụp tự nhiên không hay được quyền photoshop, chụp ở studio? Mình ít có dịp cho con chụp ở studio mà chỉ chụp máy nhà thôi. Nếu ảnh nào cũng được thì chắc các bé chụp ở tiệm sẽ có lợi thế hơn nhỉ, vì chụp máy nhà không nét bằng, cũng không được chỉnh sửa nhiều nên sẽ kém đẹp hơn?
    Theo mình là ảnh chụp máy thợ nghiệp dư sẽ hay hơn, chứ không ai thích tham gia bằng ảnh đã PTS hoặc chụp ở studio đâu bạn ơi.
    Mình cũng hào hứng lắm, lựa mấy tấm ảnh cháu mình thật tự nhiên để tham gia đấy.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 năm
    • 1,935 Bài viết

• 888 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    àh, quên nữa, nếu mẹ nào mà có bé đang mặc bỉm thì càng hay hơn nữa ấy chứ ha ? Sudocream mở sân chơi kỳ nào hào hứng thiệt, tha hồ mà khoe hình ành làn da khỏe mạnh của con cho mọi người thưởng thức ảnh đẹp nhé.
    • 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chương trình hay quá! Cám ơn BTC.
    Các mẹ ơi! cùng tham gia nào
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em nghĩ hình sắc nét, bé vui chơi tự nhiên là được rồi. Không cần phải chụp studio với photoshop đâu mẹ nó ơi. Trẻ em đứa nào cũng dễ thương hết mà
    • thq
      Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,630 Bài viết

• 2,136 Được cảm ơn

Chương trình thật ý nghĩa, các bé tha hồ khoe làn da. Mình đã gửi ảnh tham gia rồi, các mẹ cũng gửi ảnh cho bé tham gia nhé!
    • 8,146 Bài viết

• 8,019 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng hơi thắc mắc chổ này, nếu là hình photoshop thì mình không có, vì bé mình từ nhỏ hầu như chưa chụp ở studio lần nào, hic...mẹ mìn quá

Trích dẫn Nguyên văn bởi metum Xem bài viết
    Theo mình là ảnh chụp máy thợ nghiệp dư sẽ hay hơn, chứ không ai thích tham gia bằng ảnh đã PTS hoặc chụp ở studio đâu bạn ơi.
    Mình cũng hào hứng lắm, lựa mấy tấm ảnh cháu mình thật tự nhiên để tham gia đấy.
    Hihi, bé nhà mình tuy không có hình chụp ở studio, nhưng do con có làn da tương đối mịn mịn, cộng với việc mẹ luôn chăm sóc da của con hơi kỹ kỹ chút, nên dù là thợ nghiệp dư chụp cũng không đến nổi nào. Đã gửi ảnh con tham gia rồi mà vẫn chưa thấy lên, hóng quá!
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em mới vừa loa loa hội bạn, ai cũng háo hức tham gia hết. Kỳ này sẽ cạnh tranh lắm đây, bé nào có giải thì da phải đẹp lắm nhey. Đúng là đẹp như da em bé!
    • 2,416 Bài viết

• 2,379 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Heodesuong Xem bài viết
    Em nghĩ hình sắc nét, bé vui chơi tự nhiên là được rồi. Không cần phải chụp studio với photoshop đâu mẹ nó ơi. Trẻ em đứa nào cũng dễ thương hết mà
    Mình cũng thích hình của trẻ để tự nhiên thôi, trẻ con đứa nào cũng dễ thương da dẻ cũng mịn màng rồi, photoshop làm mất nét tự nhiên mất.
    • 331 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

Btc oi anh co yeu cau chưa dự thi ở đâu hoặc chưa từng đạt giải ko hay lựa ảnh nào chỉ càn đúng chủ đề là dưoc?
    • 331 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

Ma mình nghĩ thi da đẹp thì nên để tự.nhiên ko chỉnh sửa sẽ hay hơn phải ko ạ? Mìn chờ ý kiến btc trước khi gửi hình.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em nghĩ là đã thi hình cho con là ảnh tự nhiên nước da của bé chứ, nếu mà đã chỉnh sửa qua photoshop thì nước da của bé đẹp khỏi cần nói rồi nhỉ.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    BTC chấm hình hay là từ các mẹ bình chọn bằng cách nhấn "cảm ơn" ah? em nghĩ song song 2 cái thì sẽ khách quan cho hình ảnh hơn nhỉ