TIN TÀI TRỢ.

Thông báo chương trình thi ảnh “Tâm sự làn da bé”

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.9K Lượt đọc
  • 295 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,409 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hôm nay ngày dự thi cuối cùng rồi. Mình tranh thủ chọn những tấm ảnh thật đẹp để gởi dự thi nè. Hi vọng sẽ đoạt giải
    Cuộc đời có bao nhiêu mà hững hờ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • 1,935 Bài viết

• 888 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ga_Kon Xem bài viết
    Hôm nay ngày dự thi cuối cùng rồi. Mình tranh thủ chọn những tấm ảnh thật đẹp để gởi dự thi nè. Hi vọng sẽ đoạt giải
    nghe câu này buồn ghê àh ; nhanh quá, mới đó mà cuộc thi chuẩn bị kết thúc rồi. Mình nghĩ được giải hay không cũng không quan trọng, mà chính là mình có được sân chơi dành cho các người mẹ thích khoe con mình giống mình nè !
    • 9 năm
    • 1,935 Bài viết

• 888 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhanh0701 Xem bài viết
    sắp kết thúc tuần 3 rùi mà hôm nay mãi mới vào ngắm thêm các con xinh đep được, còn ngày 11/7,12/7 nữa các mẹ thoả sức con con, mình năm ngòng hình các con để ủng hộ đây
    up hình hôm nay và ngày mai nữa mà, pk bạn ? hình như đến thứ 2 là kết thúc chuơgn trình mà
    • 9 năm
    • 1,935 Bài viết

• 888 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngyen du linh Xem bài viết
    Được gửi ảnh cháu nữa hả metum? Vậy mà mình không biết sớm, cứ nghĩ chỉ gửi ảnh con mình thôi kìa.
    kệ chứ, con cháu gì miễn nằm trong độ tuổi thi là được mà, bạn cứ up ảnh cháu lên dự thi, cho có nhiều ảnh thì chương trình càng thêm phong phú
    • 9 năm
    • 1,935 Bài viết

• 888 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cutit2012 Xem bài viết
    Tớ cũng tham gia nè. Đọ cùng các mẹ chứ
    welcome các mẹ vào thi thố cùng với mọi người chứ, Nhanh lên nhe, sắp kết thúc rồi đấy ! Nhanh tay lựa chọn những tấm ảnh đẹp nhất của con mình tham gia ngay nhé.
    • 2,700 Bài viết

• 699 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi metum Xem bài viết
    kệ chứ, con cháu gì miễn nằm trong độ tuổi thi là được mà, bạn cứ up ảnh cháu lên dự thi, cho có nhiều ảnh thì chương trình càng thêm phong phú
    Được ngày chủ nhật rảnh rỗi, tìm được mấy tấm hình khoe làn da khỏe mạnh của con để dự thi thì trang mạng toàn báo lỗi không up ảnh được. Nản quá mẹ nó à, ảnh con còn chưa up được nên mất cả hứng tìm ảnh cháu gửi dự thi rồi.

Ton yêu mẹ nhiều, yêu hết vẫn yêu nữa
    F9lup7
    • 2,700 Bài viết

• 699 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    up hình hôm nay và ngày mai nữa mà, pk bạn ? hình như đến thứ 2 là kết thúc chuơgn trình mà
    Mình thấy chương trình giới hạn từ 24/06 đến 14/7 (là hôm nay) đấy metum ơi. Vì hết hạn gửi nên mình bỏ cả ngủ trưa tranh thủ gửi ảnh con mà mãi chưa được. Có mẹ nào bị tình trạng giống mình không ?

Ton yêu mẹ nhiều, yêu hết vẫn yêu nữa
    F9lup7
    • 1,097 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

nghe câu này buồn ghê àh ; nhanh quá, mới đó mà cuộc thi chuẩn bị kết thúc rồi. Mình nghĩ được giải hay không cũng không quan trọng, mà chính là mình có được sân chơi dành cho các người mẹ thích khoe con mình giống mình nè !
    mình cũng đồng ý với bạn, được giải không quan trọng lắm, chính là được khoe con mình
    DSC_8867
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,409 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Hôm nay là hết chương trình rồi metum ơi. Bạn tranh thủ gởi hình dự thi nhanh nhanh lên nhé!
    Cuộc đời có bao nhiêu mà hững hờ
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

đúng rùi chị ơi, em nói là nói tuân cuôi để các mẹ khoe con đó, các mẹ ơi ngày cuối rùi khoe con và kinh nghiệm chăm sóc da con nào
    !
    • 1,097 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

ối, hô m qua bận rộn nên còn ít ảnh nữa chưa kịp gửi thì hôm nay đã hết hạn rồi, 3 tuần trôi qua nhanh thế
    DSC_8867
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,119 Bài viết

• 2,819 Được cảm ơn

Bữa giờ bận quá không post hình được mấy.Tôiu qua nghe các mẹ nói tuần cuối mình phải tranh thủ có nhiêu hình phe hết luôn. Hihihi
    • 9 năm
    • 1,935 Bài viết

• 888 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngyen du linh Xem bài viết
    Được ngày chủ nhật rảnh rỗi, tìm được mấy tấm hình khoe làn da khỏe mạnh của con để dự thi thì trang mạng toàn báo lỗi không up ảnh được. Nản quá mẹ nó à, ảnh con còn chưa up được nên mất cả hứng tìm ảnh cháu gửi dự thi rồi.
    thỉnh thoảng trong 1 tháng, có 1 - 2 ngày WTT bảo trì trang web, nên nhiều khi mình không vào được trang để up hình. Phải chờ đến hôm sau mới làm được đấy !
    • 109 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Tuần cuối rồi, không biết bé nào sẽ lọt vào mắt xanh của BTC nhỉ? Giá mà BTC có phần quà là 1 hũ Sudocream cho các mẹ dự thi nhiệt tình nhỉ?
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,025 Bài viết

• 3,235 Được cảm ơn

hóng kết quả tuần 3 cùng các mẹ nào.
    • 2,700 Bài viết

• 699 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bongmeo Xem bài viết
    hóng kết quả tuần 3 cùng các mẹ nào.
    Mình cũng hồi hộp đợi kết quả đấy