Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Sudocrem hiệu quả với mụn ngày đèn đỏ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.42K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 988 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

Tư vấn giúp mình với: Vào những ngày đèn đỏ, mặt mình thường xuất hiện khá nhiều mụn nhỏ, màu đỏ. Vậy mình có thể sử dụng Sudocrem vào những mụn đó ngay từ khi mụn mới xuất hiện không?
    Cảm ơn Sudocrem.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6,735 Bài viết

• 9,271 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sudocrem có chứa lanolin làm mềm da, có oxit kẽm làm se da, có chất kháng khuẩn, gây tê tại chỗ và chất kích thích tế bào tăng trưởng nên bôi được vào mụn đó mẹ nó. Mình chấm Sudocrem vào mụn trước khi ngủ, sáng dậy thấy mụn xẹp mất rồi. Mụn là bôi được chứ có phân biệt nguyên nhân nào gây mụn đâu?
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5,711 Bài viết

• 11,990 Được cảm ơn

Mình thì không bị trường hợp này, hóng phụ các mẹ khác và hóng để truyền lại kinh nghiệm cho các chị em, hihi.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

Mình nghĩ là dùng sudocream để bôi được đó mẹ nó ơi, mình cũng hay dùng để điệu trị mụn trứng cá lắm. mình rửa mặt thật sạch, sau đó thoa 1 lớp kem mỏng lên bề mặt, hôm sau đã thấy xẹp hẵn rùi. Rất tự tin khi đi ra đường
    GPsqp7
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 4,239 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Kiểm chứng da mặt mình đây, mụn đỏ mụn đen gì là mình lấy Sudocream bôi láng á. Đỡ hẳn và không để lại sẹo gì cả. Mình hết lớn lun á
    Mẹ yêu Cún và Nhím nhất nhất nhất
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5,711 Bài viết

• 11,990 Được cảm ơn

Ui chao vậy là có thêm một công dụng nữa mà đặc biệt là đối với mụn, kẻ thù của chị em phụ nữ. Vậy là có thêm lý do để mình trung thành với sản phẩm này rồi. Các mẹ cũng chịu khó thử quá ha.
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7,212 Bài viết

• 2,526 Được cảm ơn

Trời, quá hữu dụng luôn đó chứ! Bữa em tự dưng lên 1 đống mụn, dùng sudo bôi lên là mụn nó xiu xuống liền à. Giảm sưng tấy rồi thì nó lặn luôn đó! Đến là khổ vớ hoômne, may mà h có sudo chứ ngày xưa bôi panoxy hôi muốn chết!Các mẹ có con dậy thì thử đi, hiệu quả lắm đó ( hehe, các mẹ gần đèn đỏ bị mụn cũng thử đi ^^)
    • 3,183 Bài viết

• 1,148 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng hay bị như mẹ nó lắm, hic cực kỳ khó chịu, k biết sudo có trị đc ko nữa.
    • 37 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

độc đáo quá, giờ mình mới bít
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,798 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo_mup Xem bài viết
    Trời, quá hữu dụng luôn đó chứ! Bữa em tự dưng lên 1 đống mụn, dùng sudo bôi lên là mụn nó xiu xuống liền à. Giảm sưng tấy rồi thì nó lặn luôn đó! Đến là khổ vớ hoômne, may mà h có sudo chứ ngày xưa bôi panoxy hôi muốn chết!Các mẹ có con dậy thì thử đi, hiệu quả lắm đó ( hehe, các mẹ gần đèn đỏ bị mụn cũng thử đi ^^)
    hihi... cái này thì mình like luôn nè, công nhận đến ngày đó mụn nhiều vô kể, ngại cả đi ra đường ý. Mình giờ mới biết Sudocrem có thêm tác dụng này, thế mà trước giờ ko biết phát huy hết tác dụng của Sudo