Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Dùng Sudocrem thường xuyên có bị ảnh hưởng gì không a?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.07K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,092 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị dâu em chăm con rất cẩn thận, mỗi khi tắm cho bé, lau khô người xong là bôi cho bé 1 lớp kem mỏng ở vùng mông và các ngấn. Trộm vía từ bé đến giờ cháu không bị hăm. Tuy nhiên em muốn hỏi: Dùng kem duy trì thường xuyên như vậy có ảnh hưởng gì ko ạ? Và phòng chống như chị em có tốt ko?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 13 năm
    • 1,357 Bài viết

• 474 Được cảm ơn

Mình nghĩ kem đã sản xuất để dùng cho trẻ sơ sinh thì đã là rất an toàn rồi nên yên tâm dùng lâu dài. Còn cách chống hăm như chị em là đúng cách rồi.
    • 637 Bài viết

• 482 Được cảm ơn

Chào bạn,

“Câu hỏi của bạn đã được chuyển đến chuyên gia tư vấn của chương trình. Nội dung phản hồi sẽ được đăng tải trong thời gian sớm nhất. Cảm ơn bạn đã tham gia chương trình”

Thân,

BTC_Sudocrem
    • 637 Bài viết

• 482 Được cảm ơn

Chào bạn,

Sudocrem đã được chứng minh về mặt lâm sàng có thể giúp làm dịu, tái tạo và bảo vệ làn da mỏng manh của trẻ em. Sudocrem có lớp chống thấm nước tạo thành một màng bảo vệ, do đó giúp ngăn chặn các tác nhân gây kích ứng (nước tiểu và phân) tiếp xúc với da. Thành phần mỡ cừu có trong Sudocrem có tác dụng làm mềm và cân bằng độ ẩm cho da. Bởi vậy sử dụng Sudocrem thường xuyên sẽ không gây ra làm da khô, hay bong tróc như các mẹ vẫn lo sợ.

Phòng bệnh hơn chữa bệnh. Bạn nên sử dụng kem chống hăm ngay từ đầu để hăm tã không xảy ra.

Thân mến,

BTC_Sudocrem