Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bị lang băng có dùng sudocrem được không các mẹ ơi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 779 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

Mình nghe nói sudocream ngoài điều trị hăm tã còn điều trị các bệnh ngoài da, các mẹ cho em hỏi mình bị lang băng có thể dùng sudocream được không ah. Cảm ơn các mẹ nha
    GPsqp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7,212 Bài viết

• 2,526 Được cảm ơn

lang băng là bệnh gì vậy mẹ nó ơi?
    điều trị là bệnh viêm da nhẹ thôi à, vết thương, bỏng ...chứ lang băng thì em cũng k biết là bệnh gì nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,798 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo_mup Xem bài viết
    lang băng là bệnh gì vậy mẹ nó ơi?
    điều trị là bệnh viêm da nhẹ thôi à, vết thương, bỏng ...chứ lang băng thì em cũng k biết là bệnh gì nữa
    Lang băng hoặc lang ben, trên da có những đốm nhỏ hình tròn, hình e líp to nhỏ khác nhau, màu trắng sáng hơn da bình thường, những đám này có thể ngứa hoặc không ngứa đó mẹ nó. Tớ cũng ko biết bị lang ben thì Sudocrem có chữa được không nữa
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7,212 Bài viết

• 2,526 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bibebu Xem bài viết
    Lang băng hoặc lang ben, trên da có những đốm nhỏ hình tròn, hình e líp to nhỏ khác nhau, màu trắng sáng hơn da bình thường, những đám này có thể ngứa hoặc không ngứa đó mẹ nó. Tớ cũng ko biết bị lang ben thì Sudocrem có chữa được không nữa
    À, nếu vậy thì k đc đâu, lang ben là nấm mà, nấm phải mua kem đặc trị thôi! Sudo dùng đa dụng cho da...cơ mà nấm thì bó tay rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,798 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo_mup Xem bài viết
    À, nếu vậy thì k đc đâu, lang ben là nấm mà, nấm phải mua kem đặc trị thôi! Sudo dùng đa dụng cho da...cơ mà nấm thì bó tay rồi
    hihi.. vậy chủ top và tớ cùng biết rồi nhé, ko trị được lang ben. Cái lang ben này cũng khó chữa ghê cơ mẹ nó nhỉ.