TIN TÀI TRỢ.

Ảnh dự thi ngày 8/7

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.93K Lượt đọc
  • 50 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngyen du linh Xem bài viết
    Gái nhà mình bây giờ tự chạy ra lấy Sudocrem đưa mẹ mở rồi nàng ta tự bôi bôi quẹt quẹt ra dáng người lớn lắm nhé
    Nhưng mẹ nó phải để ý đừng để bé bôi nhiều quá nhé, bôi nhiều là phản tác dụng í, không tốt đâu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,409 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Heodesuong Xem bài viết
    Nhưng mẹ nó phải để ý đừng để bé bôi nhiều quá nhé, bôi nhiều là phản tác dụng í, không tốt đâu

Phản tác dụng là sao vậy mẹ Heo ơi? Bôi nhiều quá thì da bé có bị sao không? Mình tưởng bôi nhiều thì chỉ hao kem, xài nhanh hết thôi chứ, làm mình bôi quá trời cho con luôn hic
    Cuộc đời có bao nhiêu mà hững hờ
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ga_Kon Xem bài viết

Phản tác dụng là sao vậy mẹ Heo ơi? Bôi nhiều quá thì da bé có bị sao không? Mình tưởng bôi nhiều thì chỉ hao kem, xài nhanh hết thôi chứ, làm mình bôi quá trời cho con luôn hic
    vì để da con khô thoáng mẹ chỉ cần bôi 1 lớp kem mỏng lên thôi mẹ nhé, nhiều không phải tốt đâu mẹ nó ah,
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Khi bé bị hăm tã, các bạn nên sử dụng thường xuyên cho con thì bé sẽ mau khỏi lắm. Chúc bé mau hết
    hăm tã nhé, THỏ nhà mình là không bị hăm tí nào đâu ah
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,409 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhanh0701 Xem bài viết
    Khi bé bị hăm tã, các bạn nên sử dụng thường xuyên cho con thì bé sẽ mau khỏi lắm. Chúc bé mau hết
    hăm tã nhé, THỏ nhà mình là không bị hăm tí nào đâu ah

Phòng bệnh hơn chữa bệnh. Mỗi lần thay tã các mẹ nên vệ sinh sạch sẽ, lau khô, rồi bôi 1 lớp mỏng cho con. Con sẽ không bao giờ bị hăm đâu các mẹ ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,409 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhanh0701 Xem bài viết
    vì để da con khô thoáng mẹ chỉ cần bôi 1 lớp kem mỏng lên thôi mẹ nhé, nhiều không phải tốt đâu mẹ nó ah,

Giờ thì mình "chừa" rồi, chẳng ham bôi dày nữa. Bôi mỏng lại càng tiết kiệm, yêu Sudo quá đi mất
    • 2,700 Bài viết

• 699 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đợt này trời nắng nên nhiều bé bị hăm tã ghê, bà chị họ mình cũng vừa gọi điện kêu ca về thằng cu do đóng bỉm nhiều nên hăm đỏ cả bẹn. Mình đã mách cho chị dùng Sudocrem, hy vọng thằng cháu nhanh khỏi hăm.

Ton yêu mẹ nhiều, yêu hết vẫn yêu nữa
    F9lup7
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngoài hăm tã, đối với các bé tròn trĩnh chút, các mẹ chú ý nhớ bôi thêm Sudo lên những phần ngấn tay, ngấn chân, cổ.. những nơi mồ hôi ra, đọng lại, dễ gây ra hăm nữa nhé.
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngyen du linh Xem bài viết
    Đợt này trời nắng nên nhiều bé bị hăm tã ghê, bà chị họ mình cũng vừa gọi điện kêu ca về thằng cu do đóng bỉm nhiều nên hăm đỏ cả bẹn. Mình đã mách cho chị dùng Sudocrem, hy vọng thằng cháu nhanh khỏi hăm.
    không có gì lo đâu mẹ nó ạ,dùng sudo là con sẽ đỡ ngày. thấy mấy bé khỏe mạnh chơi đùa là mẹ vui rồi. Không phải con mình mà thấy bé bị mình cũng xót hết cả ruột ấy chứ nói chi là mẹ khác nhỉ? mẹ hãy hướng đẫn chị đó dùng sudo đi mẹ nhé
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Heodesuong Xem bài viết
    Ngoài hăm tã, đối với các bé tròn trĩnh chút, các mẹ chú ý nhớ bôi thêm Sudo lên những phần ngấn tay, ngấn chân, cổ.. những nơi mồ hôi ra, đọng lại, dễ gây ra hăm nữa nhé.
    nhất là bé hơi bụ 1 chút, nhất là mùa hè đúng không mẹ? vì vậy cả nhà mua 1 lọ sudo để cả nhà dùng, con cái lại có làn da mát, con bé nhà em bị rôm bôi sudo ngay hôm sau da đã min rùi,
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 39 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các bé yêu quá
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3