TIN TÀI TRỢ.

Ảnh dự thi ngày 8/7

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.92K Lượt đọc
  • 50 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,700 Bài viết

• 699 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ga_Kon Xem bài viết

Thương bé quá. Chắc con khó chịu và đau lắm. Thời tiết dạo này ẩm ương, nóng bức, bạn nói bà mặc đồ thoáng cho con. Mỗi lần thay tã vệ sinh sạch sẽ và lau khô, sau đó chỉ cần bôi 1 lớp mỏng Sudocrem vào, hiệu nghiệm lắm đó. Mà phòng bệnh hơn chữa bệnh, khi con hết hăm rồi, bạn sử dụng sau mỗi lần thay tã, bé sẽ không bị hăm nữa đâu. Con mình gần 2 tuổi vẫn còn mặc tã thường xuyên nè, nhờ có Sudocrem mà bé chẳng mấy khi bị hăm bao giờ.
    Mình thì nghĩ mua bỉm xịn cho con đóng để đỡ hăm ai ngờ bé vẫn bị đấy bạn à, con bị đỏ rộp cả vùng nhạy cảm, nhìn mà xót lắm.

Ton yêu mẹ nhiều, yêu hết vẫn yêu nữa
    F9lup7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngyen du linh Xem bài viết
    Mình thì nghĩ mua bỉm xịn cho con đóng để đỡ hăm ai ngờ bé vẫn bị đấy bạn à, con bị đỏ rộp cả vùng nhạy cảm, nhìn mà xót lắm.
    Mẹ nó làm theo em đi, bảo đảm bé không bao giờ hăm tã luôn dù trời nắng hay mưa: sau khi tắm bé xong, mẹ nó lấy khăn mềm lau thật khô. Sau đó dùng Sudocrem bôi thật mỏng lên những vùng có nếp gấp, sau đó mặc tã vào. Bảo đảm da bé không bao giờ hăm
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi metum Xem bài viết
    hehe... tích cực ủng hộ mẹ heodesuong nè... thắng cái giải có tiền đi BigC mua sữa cho con chứ...
    Hihi, em cũng ủng hộ cháu của Metum nè, thắng giải hai đứa mình off hẹn hò nhé
    • 1,485 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Heodesuong Xem bài viết
    Bé Chipyeu1610 xinh quá nè, mau mau gửi hình bé dự thi đi mẹ nó, tuần cuối rùi a!
    Cảm ơn bạn Heodesuong nhé. Mình sẽ gửi mỗi ngày vài tấm để ngắm con.
    Ủng hộ bé Anh Khôi nhà bạn Heo nhé.
    Ủng hộ bé Khánh Duy nhà mình luôn.

/wdpAYSgwdpAp7 [/IMG]

G]cMpGULA i4RUp7[/URL]
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vui quá, quen được nhiều mẹ và bé đáng yêu ghê!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,409 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó làm theo em đi, bảo đảm bé không bao giờ hăm tã luôn dù trời nắng hay mưa: sau khi tắm bé xong, mẹ nó lấy khăn mềm lau thật khô. Sau đó dùng Sudocrem bôi thật mỏng lên những vùng có nếp gấp, sau đó mặc tã vào. Bảo đảm da bé không bao giờ hăm

Mẹ Heodesuong nói thiếu rồi nè, sau khi tắm bé xong và cả mỗi lần thay tã cho bé nhé mẹ Linh, vệ sinh kỹ cho con, lau khô nhẹ nhàng rồi bôi Sudocrem vào. Như mẹ Heo nói, đảm bảo bé không bao giờ bị hăm, cả con lẫn mẹ đều thích ^^
    Cuộc đời có bao nhiêu mà hững hờ
    • 2,700 Bài viết

• 699 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Mẹ Heodesuong nói thiếu rồi nè, sau khi tắm bé xong và cả mỗi lần thay tã cho bé nhé mẹ Linh, vệ sinh kỹ cho con, lau khô nhẹ nhàng rồi bôi Sudocrem vào. Như mẹ Heo nói, đảm bảo bé không bao giờ bị hăm, cả con lẫn mẹ đều thích ^^
    Tối nay mình sẽ mua cho con dùng, Sudocrem bôi xong có bị dính bết không hả các mẹ?

F9lup7
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Con mình thì chỉ khi đi chơi mới đóng bỉm cho bé. Tuy rất ít khi mặc nhưng bé cũng bị hăm tã. Mỗi lần như vậy ở khu vực quấn tã bé lại sưng đau, có đốm nhỏ li ti và sờ vào thấy rất nóng. Thấy con như vậy mẹ lại xót hết cả ruột!
    dùng sudo cho con đi mẹ, sudo trị hăm tã cho con rất tốt con dùng bỉm cả ngày mà không sao hết, mẹ thử dùng cho con nhé
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Tối nay mình sẽ mua cho con dùng, Sudocrem bôi xong có bị dính bết không hả các mẹ?
    mẹ bôi 1 lớp vừa phải thôi, xoa đều cho con trên vùng da đó, khô thoáng luôn không gây cảm giác khó chiu đâu ah
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đi mua đi mẹ nó, nhớ là thoa một lớp thật mỏng thôi nhé. Có 2 loại: Loại 60g là 105k. Mình thường mua loại 125g giá 160k cho tiết kiệm vì mình dùng cho cả nhà luôn.
    • 2,700 Bài viết

• 699 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhanh0701 Xem bài viết
    mẹ bôi 1 lớp vừa phải thôi, xoa đều cho con trên vùng da đó, khô thoáng luôn không gây cảm giác khó chiu đâu ah
    Mình đã mua cho con dùng rồi, thấy bé rất hợp tác cho mẹ bôi có lẽ vì trời nắng bôi kem vào dịu mát nên bé khoái chí lắm mẹ nó à

F9lup7
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Mình đã mua cho con dùng rồi, thấy bé rất hợp tác cho mẹ bôi có lẽ vì trời nắng bôi kem vào dịu mát nên bé khoái chí lắm mẹ nó à
    vì Sudocrem thành phần gồm những chất trung tính nên có thể dùng cho tất cả thành viên trong gia đình: trị hăm tã cho bé, làm mềm da tay cho mẹ, trị vết xước cho ba mẹ nó nhé!
    • 2,700 Bài viết

• 699 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    vì Sudocrem thành phần gồm những chất trung tính nên có thể dùng cho tất cả thành viên trong gia đình: trị hăm tã cho bé, làm mềm da tay cho mẹ, trị vết xước cho ba mẹ nó nhé!
    Có cả tác dụng làm mềm tay cho mẹ nữa sao, mình cả ngày ở trong điều hòa bây giờ phải chịu khó bôi Sudo cho da dẻ bớt khô thôi. Nếu thấy tác dụng tốt không khéo mẹ còn dùng kem Sudo tốn hơn con ý chứ

F9lup7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,409 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Ui hay vậy à. Yêu Sudocrem quá, vậy là mình phải mua vài hộp để dành mới được
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,409 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có cả tác dụng làm mềm tay cho mẹ nữa sao, mình cả ngày ở trong điều hòa bây giờ phải chịu khó bôi Sudo cho da dẻ bớt khô thôi. Nếu thấy tác dụng tốt không khéo mẹ còn dùng kem Sudo tốn hơn con ý chứ

Ngoài ra, Sudo còn có công dụng trị bỏng nè, làm dịu vết cháy nắng nè, trị trứng cá nữa nè,... Vậy là không chỉ bé mà còn mẹ và cả nhà đều yêu Sudo
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,409 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đi mua đi mẹ nó, nhớ là thoa một lớp thật mỏng thôi nhé. Có 2 loại: Loại 60g là 105k. Mình thường mua loại 125g giá 160k cho tiết kiệm vì mình dùng cho cả nhà luôn.

Mình mới mua 3 hủ Sudo 125g nè. 2 hộp để ở nhà xài, 1 hộp cho bé em họ. Xài cho cả nhà nên mua nhiều cho chắc ăn, hết hộp này còn có hộp khác để xài ^^
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Ui hay vậy à. Yêu Sudocrem quá, vậy là mình phải mua vài hộp để dành mới được
    Sudo dùng được cho cả nhà luôn đó mẹ Ga_Kon ơi, mua sẵn để trong tủ thuốc gia đình nhé.
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em tối nào cũng tranh thủ thoa cho con để mẹ ké một tí nè, rất là ghiền mùi Sudo, nhẹ dịu dễ chịu lắm. Sudo làm mềm và đẹp da tay lắm nha!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,409 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em tối nào cũng tranh thủ thoa cho con để mẹ ké một tí nè, rất là ghiền mùi Sudo, nhẹ dịu dễ chịu lắm. Sudo làm mềm và đẹp da tay lắm nha!

Mẹ Heodesuong ghiền Sudo rồi à, mình cũng thế
    • 2,700 Bài viết

• 699 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Gái nhà mình bây giờ tự chạy ra lấy Sudocrem đưa mẹ mở rồi nàng ta tự bôi bôi quẹt quẹt ra dáng người lớn lắm nhé

F9lup7