Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ảnh dự thi ngày 4/7

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.43K Lượt đọc
  • 70 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6,735 Bài viết

• 9,271 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi gaconbexiu Xem bài viết
    Em nghĩ cứ mua hủ nhỏ 60gr là tiện và lợi nhất chị ơi. Em đã từng chiết cái kem thoa gót chân cả hủ ra cái hủ kem Pond's rồi quên mất là cái thứ gì. Đến khi nhớ ra rồi thì em đã cho nó lên đường mất roài, huhu...
    Em gà đãng trí ghê ... giống y chang chị hahaha. Chiết kem chỉ để dành đi du lịch tránh xách cả lốc nặng nề đi mà thôi, chứ bình thường ai chiết ra mần chi em ui

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi IrisNguyen Xem bài viết
    Em gà đãng trí ghê ... giống y chang chị hahaha. Chiết kem chỉ để dành đi du lịch tránh xách cả lốc nặng nề đi mà thôi, chứ bình thường ai chiết ra mần chi em ui
    Sao lại phải mang Sudo theo khi đi du lịch hở chị? Em chỉ mang kem chống nắng và kem dưỡng da thôi, bao nhiêu đấy đã đủ nhiều rồi. Mang nữa làm gì cho nặng túi chị ơi
    Ủng hộ em thi Bờ Vai Gợi Cảm tuần 4 đi ạ . Chỉ cần bấm "cám ơn" thôi ạ!
    • 6,735 Bài viết

• 9,271 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mai_Thi. Xem bài viết
    Sao lại phải mang Sudo theo khi đi du lịch hở chị? Em chỉ mang kem chống nắng và kem dưỡng da thôi, bao nhiêu đấy đã đủ nhiều rồi. Mang nữa làm gì cho nặng túi chị ơi
    Chính vì sợ nặng với các loại linh ta linh tinh dầu gội, sữa tắm, kem dưỡng da ... đủ thứ nên chị mới bảo chiết ra hộp bé mang cho đỡ nặng. Mang Sudo đi đề phòng có bị bỏng nắng hay côn trùng đốt, trầy xước có thứ mà bôi vào ngay hiểu chưa em?
    • 1,193 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đợt này chị Iris âm thầm gửi ảnh Mẫn đi thi mà ko rủ tụi em nhé, tiếc ghê không được khoe ảnh con rồi
    Ba mẹ yêu Bi nhất
    • 6,735 Bài viết

• 9,271 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sonnhungbi Xem bài viết
    Đợt này chị Iris âm thầm gửi ảnh Mẫn đi thi mà ko rủ tụi em nhé, tiếc ghê không được khoe ảnh con rồi
    Hic hic chị quên mất, thôi ko sao, còn có tuần sau nữa mà. Em chuẩn bị nhiều ảnh đẹp của con đi, đầu tuần là gửi được em nhé! Nhớ xem thể lệ của BTC nhé em!
    • 4,097 Bài viết

• 740 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đợt này em rủ các mẹ trong công ty em cùng tham dự luôn, đông vui lắm. Hi vọng một trong những bé sẽ có giải nè!
    • 8,175 Bài viết

• 8,030 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hic hic chị quên mất, thôi ko sao, còn có tuần sau nữa mà. Em chuẩn bị nhiều ảnh đẹp của con đi, đầu tuần là gửi được em nhé! Nhớ xem thể lệ của BTC nhé em!
    Heheh, cả tuần chị gửi ảnh cho con rồi, tuần này vẫn muốn bon chen nữa là sao ta . Có ai ủng hộ mình không ạ, heheh.........
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5,711 Bài viết

• 11,990 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PetitBidou Xem bài viết
    Hì hì hình thì mình nhiều vô cùng, thỉnh thoảng vơ cái điện thoại chộp con 1 cái nên hỉ nộ ái ố đủ cả 😁😄

Nhìn hình các bạn chụp studio đẹp ghê, hôm nào cũng phải dẫn con ra chụp thử mới được, phải cái con nghịch lắm, chả đứng yên bao giờ nên chụp chắc sẽ vất vả lắm!

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Chụp điện thoại thì mình chụp nhiều lắm, toàn những khoảnh khắc thú vị và đáng iu, nhưng hình k được rõ, toàn bị nhoè vì dt mình rất ư là cùi mía.

Bạn cho bé đi chụp studio đi, hình đẹp và cũng ghi lại những giây phút ngộ nghĩnh của con, bé động nhưng thợ chụp sẽ bảo để bé tự nhiên thì mới có những shoot hình xinh. Nhất là lúc bé cười hoặc làm mặt ngầu.

Con mình đang thi tuần 2 mà em. Tuần 2 chưa có kết quả cho nên chúng ta có quyền hy vọng. Khoe con là một, mong con chiến thắng là 2, học được nhiều kinh nghiệm về việc chăm sóc da cho con nữa là 3 ... tham gia cuộc thi này mang lại cho các mẹ nhiều quyền lợi quá đi thôi.
    Hihi, em cũng mong như chị vậy đó. Em khoe con là chính còn nhận giải thưởng là 10 chị ạ. hí hí.. Mà em để ý mấy cuộc thi ảnh em toàn bị loại, hihi, mà vẫn ham hố dự thi lắm.
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5,711 Bài viết

• 11,990 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cop con dang yeu Xem bài viết
    Heheh, cả tuần chị gửi ảnh cho con rồi, tuần này vẫn muốn bon chen nữa là sao ta . Có ai ủng hộ mình không ạ, heheh.........
    Em sẽ lựa 2 tấm đẹp nhất của My dự thi cùng SM chị nhé. 2 chị em có quà cho zui, hihi. Em ủng hộ chị nghen !
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5,711 Bài viết

• 11,990 Được cảm ơn

Bạn em có chai kem thoa gót chân nứt nẻ hay lắm, em xin cô ấy, cổ chiết cho em, em để trong hộc tủ trang điểm, xong em quên mất chị ơi, vì có 2 hộp kem Pond's trng đó mới tức chứ.

Bởi vậy em không có mua hủ to Sudocrem để chiết ra đâu, mà em mua hủ nhỏ cho tiện dụng. Mua hủ to để chiết là sau này khi xài xong mấy cái hủ Sudo nhỏ thì mua để chiết qua, lúc đó thì chẳng bao giờ nhầm vì có hiệu và tên rõ ràng rồi, hí hí.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mai_Thi. Xem bài viết
    Vụ đi du lịch và cần dùng tới Sudo thì em dùng rồi nè. Kể cho nghe nhé.

Hồi năm trước nữa đi Phan Thiết, em lơn tơn khoái đi cái xe đạp đôi, mà cái xe đó là khó chạy cực, thế mà em năn nỉ chồng chở em với Tom đi, vừa ngồi lên xem đạp 2 vòng thì Tom la oai oái, hic.. hoá ra là gót chân cu cậu bị kẹt trong căm xe, may mà có mang giày nên đỡ phần nào, thế mà vẫn bị trầy và bầm chân. Em xức ngay kem Sudo vào. 1 tuần sau thì hết trơn k để lại dấu vết.

Trận đó em bị chồng lên lớp 1 bài dài. hehe..
    • 2,739 Bài viết

• 703 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi gaconbexiu Xem bài viết
    Chụp điện thoại thì mình chụp nhiều lắm, toàn những khoảnh khắc thú vị và đáng iu, nhưng hình k được rõ, toàn bị nhoè vì dt mình rất ư là cùi mía.

Bạn cho bé đi chụp studio đi, hình đẹp và cũng ghi lại những giây phút ngộ nghĩnh của con, bé động nhưng thợ chụp sẽ bảo để bé tự nhiên thì mới có những shoot hình xinh. Nhất là lúc bé cười hoặc làm mặt ngầu.
    Mình cũng chỉ toàn chụp ảnh con bằng máy của nhà chứ chưa cho hàng bao giờ. Cứ nhìn thấy con có khoảnh khắc ngộ nghĩnh nào là chụp luôn, ra hàng thì photoshop lung linh đẹp hơn nhưng bé con lại chả diễn đạt được cảm xúc tự nhiên như ở nhà hoặc đi chơi cùng gia đình. Thích nhất là chụp lúc con đang tắm, nhìn da bé mát mẻ chỉ muốn cắn cho vài cái thôi.

Ton yêu mẹ nhiều, yêu hết vẫn yêu nữa
    F9lup7
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4