TIN TÀI TRỢ.

Ảnh dự thi ngày 4/7

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.39K Lượt đọc
  • 70 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 579 Bài viết

• 775 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cop con dang yeu Xem bài viết
    Mẹ nó cứ ra các hiệu thuốc lớn lớn chút là có liền hà, cứ mua xong rồi dặn họ nhớ đừng cho hết hàng để mình cần là có ngay. Mình là mình mua ở hiệu thuốc quen, khi nào cần mình gọi đt trước rồi chỉ việc ra lấy về thôi. Mình thường xài hủ nhỏ 60g nên cũng nhanh hết, mà kệ xài vậy cho an toàn. Tuần sau về quê chắc cũng mua kha khá về tặng bà con làm quà
    Hũ 60g giá bao nhiêu vậy mẹ cọp? Bé nhà mình suốt ngày bị kiến đốt thôi, xài liên tục thì khoảng bao lâu hết hũ nhi?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8,154 Bài viết

• 8,022 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi happygold Xem bài viết
    Hũ 60g giá bao nhiêu vậy mẹ cọp? Bé nhà mình suốt ngày bị kiến đốt thôi, xài liên tục thì khoảng bao lâu hết hũ nhi?
    Hũ 60g giá chênh lệch giữa các nhà thuốc khoảng 115k đến 120k mẹ nó ạ. Thường thì tùy, nhà mình 3 người xài nhưng ko liên tục, nên khoảng 4-5 tháng mới hết 1 hũ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,735 Bài viết

• 9,269 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hũ 60g giá chênh lệch giữa các nhà thuốc khoảng 115k đến 120k mẹ nó ạ. Thường thì tùy, nhà mình 3 người xài nhưng ko liên tục, nên khoảng 4-5 tháng mới hết 1 hũ.
    Em xài cũng hơi bị hao vì con bị kiến đốt em cũng lôi Sudo ra. Em bị mụn em cũng bôi. Bé nhà em giờ mà bị con gì cắn ngứa ngáy là chỉ chỗ mẹ cất hộp Sudo cho người lớn biết chỗ lấy bôi cho bé nữa
    • 6,735 Bài viết

• 9,269 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Dieuthu_84 Xem bài viết
    Mẹ nó dùng thử cho bé đi, mẹ nó sẽ mê tín Sudo cho coi.
    Trong số những kiến thức mình nhặt nhạnh dược từ WTT thì Sudocrem là một trong những loại mình vừa ý nhất. Mình dùng Sudo cho bản thân và cho cả gia đình nữa. Hữu dụng lắm đấy!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi IrisNguyen Xem bài viết
    Trong số những kiến thức mình nhặt nhạnh dược từ WTT thì Sudocrem là một trong những loại mình vừa ý nhất. Mình dùng Sudo cho bản thân và cho cả gia đình nữa. Hữu dụng lắm đấy!
    Nhà em 3 thế hệ điều dùng sudocrem hết chị ah, dùng hàng ngày và cả khi đi du lịch nữa, có Sudocrem bên mình làm cho cuộc sống thật an tâm và hoàn hảo hơn. Khi bị thương hay mụn nhọt , kiến cắn thì có kem để thoa liền hà. Em hay thủ trong túi xách 1 hủ nhỏ, cần lúc dùng đến.
    GPsqp7
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 4,239 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bean_Bon Xem bài viết
    Nhà em 3 thế hệ điều dùng sudocrem hết chị ah, dùng hàng ngày và cả khi đi du lịch nữa, có Sudocrem bên mình làm cho cuộc sống thật an tâm và hoàn hảo hơn. Khi bị thương hay mụn nhọt , kiến cắn thì có kem để thoa liền hà. Em hay thủ trong túi xách 1 hủ nhỏ, cần lúc dùng đến.
    Mình cũng hay để hũ 60g trong giỏ vì thi thoảng có mụn là thoa liền cho nhanh xẹp, ngoài ra cho trẻ con đi chơi thì cũng yên tâm là đã có Sudocream trị ngay vết ngứa, hihi.
    Mẹ yêu Cún và Nhím nhất nhất nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 4,239 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Nhà chị thì không những dùng cho trẻ con mà chị cũng hay giới thiệu sudocream cho họ hàng người quen có con nhỏ, cơ bản là mình thấy tốt, ngoài việc chống hăm tã còn bôi nốt muỗi chích rất hiệu quả nữa đó.
    Mẹ yêu Cún và Nhím nhất nhất nhất
    • 6,735 Bài viết

• 9,269 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kimsonbui Xem bài viết
    Mình cũng hay để hũ 60g trong giỏ vì thi thoảng có mụn là thoa liền cho nhanh xẹp, ngoài ra cho trẻ con đi chơi thì cũng yên tâm là đã có Sudocream trị ngay vết ngứa, hihi.
    Nếu chị lo cái hũ 60g nó to và cồng kềnh quá thì chị dùng hộp travel size chiết ra đầy hộp mang đi du lịch cho gọn. Em hay chiết các thứ kem lồng cồng của em vào đó nên em mới nảy ra ý chiết Sudo mang đi hi hi. Con em giờ biết rồi, kiến cắn hoặc muỗi đốt là con chỉ ngay chỗ mẹ cất Sudo để biết mà lấy ra bôi ngay cho con.
    • 8,154 Bài viết

• 8,022 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu chị lo cái hũ 60g nó to và cồng kềnh quá thì chị dùng hộp travel size chiết ra đầy hộp mang đi du lịch cho gọn. Em hay chiết các thứ kem lồng cồng của em vào đó nên em mới nảy ra ý chiết Sudo mang đi hi hi. Con em giờ biết rồi, kiến cắn hoặc muỗi đốt là con chỉ ngay chỗ mẹ cất Sudo để biết mà lấy ra bôi ngay cho con.
    Sáng kiến hay quá em,chị cũng bắt chước em mới được.
    SM nhà chị giờ cũng rành lắm, muỗi chích, kiến cắn là : mẹ ơi, bôi Sudocrem cho con. Có hôm mẹ mở máy tính lên, bên phải màn hình hay có hình hũ sudo với em bé, nàng bảo: Sudocrem kìa mẹ, hihi.
    • 6,735 Bài viết

• 9,269 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sáng kiến hay quá em,chị cũng bắt chước em mới được.
    SM nhà chị giờ cũng rành lắm, muỗi chích, kiến cắn là : mẹ ơi, bôi Sudocrem cho con. Có hôm mẹ mở máy tính lên, bên phải màn hình hay có hình hũ sudo với em bé, nàng bảo: Sudocrem kìa mẹ, hihi.
    Chiết xong nhớ note lại nha chị, chứ ko lại nhầm Sudo với các loại kem khác á
    • 8,154 Bài viết

• 8,022 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chiết xong nhớ note lại nha chị, chứ ko lại nhầm Sudo với các loại kem khác á
    Phải nhớ chứ em, chị cũng thuộc dạng cửng thựn mừ .
    • 6,735 Bài viết

• 9,269 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em dặn là vì chính em bị lộn giữa kem dưỡng mắt và kem bôi mặt nè. Cái hũ nào cũng giống nhau hahaha. Lần sau phải ghi rõ ràng chứ ko lại lộn giữa Sudo với kem chống nắng
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

Em dặn là vì chính em bị lộn giữa kem dưỡng mắt và kem bôi mặt nè. Cái hũ nào cũng giống nhau hahaha. Lần sau phải ghi rõ ràng chứ ko lại lộn giữa Sudo với kem chống nắng
    Nhà e có cái tủ thuốc, e cũng hay nhầm lẫn lắm, cứ với tay là lấy đại ah, hihi, các mẹ nhắc làm e phải cẩn thận hơn mới dc, hihi, cảm ơn các mẹ nhé
    GPsqp7
    • 2,809 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng các bé đoạt giải tuần 1 nhé, em hơi buồn chút vì bé nhà mình không được giải. Nhưng nói thật là em chỉ hơi buồn chút chút thôi,vì nhờ có chương trình và nhãn hàng mà em đã biết được rất nhiều tác dụng của Sudo.
    • 149 Bài viết

• 325 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, dự thi một tuần rồi có được dự thi thêm tuần khác nữa không? Mình ko quan tâm đến giải lắm nhưng nay ngồi xem ảnh con, thèm khoe con quá! 😄😄😄

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 8,154 Bài viết

• 8,022 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng các bé đoạt giải tuần 1 nhé, em hơi buồn chút vì bé nhà mình không được giải. Nhưng nói thật là em chỉ hơi buồn chút chút thôi,vì nhờ có chương trình và nhãn hàng mà em đã biết được rất nhiều tác dụng của Sudo.
    Hy vọng tuần 2 này đi mẹ nó ơi, mình thấy các bé tuần này cũng dễ thương ko kém đâu.

Nhờ có cuộc thi này mà mình học hỏi biết bao nhiêu là kinh nghiệm, biết đến Sudo là mình giúp được cho chính gia đình mình và cho cả họ hàng bạn bè xa gần nữa. Thấy cũng hay hay phải ko các mẹ?
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5,711 Bài viết

• 11,990 Được cảm ơn

Em nghĩ cứ mua hủ nhỏ 60gr là tiện và lợi nhất chị ơi. Em đã từng chiết cái kem thoa gót chân cả hủ ra cái hủ kem Pond's rồi quên mất là cái thứ gì. Đến khi nhớ ra rồi thì em đã cho nó lên đường mất roài, huhu...
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5,711 Bài viết

• 11,990 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PetitBidou Xem bài viết
    Các mẹ ơi, dự thi một tuần rồi có được dự thi thêm tuần khác nữa không? Mình ko quan tâm đến giải lắm nhưng nay ngồi xem ảnh con, thèm khoe con quá! 😄😄😄

Vẫn được dự thi như thường ý chứ, chỉ lo là k có hình để gửi thôi hà, hihi.
    • 149 Bài viết

• 325 Được cảm ơn

Hì hì hình thì mình nhiều vô cùng, thỉnh thoảng vơ cái điện thoại chộp con 1 cái nên hỉ nộ ái ố đủ cả 😁😄

Nhìn hình các bạn chụp studio đẹp ghê, hôm nào cũng phải dẫn con ra chụp thử mới được, phải cái con nghịch lắm, chả đứng yên bao giờ nên chụp chắc sẽ vất vả lắm!

• 6,735 Bài viết

• 9,269 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con mình đang thi tuần 2 mà em. Tuần 2 chưa có kết quả cho nên chúng ta có quyền hy vọng. Khoe con là một, mong con chiến thắng là 2, học được nhiều kinh nghiệm về việc chăm sóc da cho con nữa là 3 ... tham gia cuộc thi này mang lại cho các mẹ nhiều quyền lợi quá đi thôi.
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4