TIN TÀI TRỢ.

Ảnh dự thi ngày 3/7

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.26K Lượt đọc
  • 80 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cop con dang yeu Xem bài viết
    Nghe em kể mà chị thấy thương Ngoại em quá chừng. Thiệt tình mà nói, nếu như trước đây mình biết đến Sudocrem sớm hơn thì chắc Ngoại em không đến nỗi nào.
    Thôi thì dù đã muộn, nhưng mình cũng đã có chút kinh nghiệm chăm sóc cho những người già yếu như Ngoại em. Nên luôn luôn thủ sẳn hũ Sudo trong nhà để tiện xài cho cả gia đình vậy.
    Ngoại e cũng nằm lâu 1 chỗ, da bị viêm thấy thương lắm, mà lúc đó đâu có biết đến sudocrem đâu, thấy mình có lỗi khi bất lực nhìn ngoại khó chịu, giờ biết rồi thì bôi kiên trì hàng ngày, nhờ thế mà ngọai cũng cảm thấy dễ chịu hơn
    GPsqp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

Ôi, hôm nay bận túi bụi cả ngày, giờ rãnh nhảy vào mới thấy một loạt ảnh con gái, cám ơn BTC nhiều nhé!
    Các bé thật đáng yêu, chắc BTC phải nhứt đầu khi lựa chọn trảo giải nhỉ!?
    Em thấy chị cọp tham gia nhiệt tình quá chừng, tuần này chắc chắn sẽ có giải cho người "nhiệt huyết' nhất quá, hihi. Bé nhà chị xinh quá cơ, thấy mà ham.
    GPsqp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimsonbui Xem bài viết
    Mình đã dùng thử Sudocream bôi mụn rồi đó, thấy ổn lắm, không bị thâm đen và chỗ da đó se lại rất nhanh, giờ vẫn thoa để trị mụn đầu cám này.
    Tháng nào e cũng bị nổi mụn do đến ngày đặc biệt và lại phải nhờ đến sudocrem. Có sudocrem em tự tin hơn hẵn đó chị ah.
    GPsqp7
    • 8,146 Bài viết

• 8,019 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bean_Bon Xem bài viết
    Em thấy chị cọp tham gia nhiệt tình quá chừng, tuần này chắc chắn sẽ có giải cho người "nhiệt huyết' nhất quá, hihi. Bé nhà chị xinh quá cơ, thấy mà ham.
    Cám ơn em nhiều nhé, hh vọng vậy đi, hì hì. Mà hình dự thi các bé, bé nào cũng xinh, cũng yêu, da dẻ mượt mà thích ơi là thích. BTC chắc cũng mệt mỏi để mà chấm trao giải nhỉ!?

Mà em có công nhận ko? Cuộc thi lần này ý nghĩa và hay ghê, vừa được khoe con, vừa được biết thêm về sp của Sudocrem, rồi được các mẹ chia sẻ bao nhiêu là kinh nghiệm rất hữu ích nữa.
    • 2,809 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Phải nói là các mẹ cũng giỏi nữa chứ? Vì nếu không có các mẹ cùng tâm sự và chia sẻ cho các mẹ khác về cách sử dụng Sudo thì có khi nhiều mẹ không biết lại thoa cho bé nhiều thì sẽ không thể phát huy hết được tác dụng của Sudo.
    Cám ơn em nhiều nhé, hh vọng vậy đi, hì hì. Mà hình dự thi các bé, bé nào cũng xinh, cũng yêu, da dẻ mượt mà thích ơi là thích. BTC chắc cũng mệt mỏi để mà chấm trao giải nhỉ!?

Mà em có công nhận ko? Cuộc thi lần này ý nghĩa và hay ghê, vừa được khoe con, vừa được biết thêm về sp của Sudocrem, rồi được các mẹ chia sẻ bao nhiêu là kinh nghiệm rất hữu ích nữa.
    • 8,146 Bài viết

• 8,019 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Dieuthu_84 Xem bài viết
    Phải nói là các mẹ cũng giỏi nữa chứ? Vì nếu không có các mẹ cùng tâm sự và chia sẻ cho các mẹ khác về cách sử dụng Sudo thì có khi nhiều mẹ không biết lại thoa cho bé nhiều thì sẽ không thể phát huy hết được tác dụng của Sudo.
    Phải rồi, mình mua Sudocrem về quê tặng họ hàng cũng phải chỉ cách thoa nữa chứ, không thì vừa hao vừa không có tác dụng đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đẹp quá!....
    • 6,735 Bài viết

• 9,269 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Phải rồi, mình mua Sudocrem về quê tặng họ hàng cũng phải chỉ cách thoa nữa chứ, không thì vừa hao vừa không có tác dụng đâu.
    Hồi trước cũng nhờ lê la WTT nên em mới biết tới Sudocrem và xài cho gia đình nhỏ của em. Giờ mình có trách nhiệm bày lại cho mọi người có sao đâu chị nhỉ? Em nhắc nhở mọi người bôi 1 lớp thật mỏng Sudo lên vết côn trùng cắn / vết thương / vết mụn ... và xoa đều một lúc. Ai cũng khen Sudo có tác dụng tốt hết á
    • 6,735 Bài viết

• 9,269 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tháng nào e cũng bị nổi mụn do đến ngày đặc biệt và lại phải nhờ đến sudocrem. Có sudocrem em tự tin hơn hẵn đó chị ah.
    Mụn do thay đổi nội tiết này đèn đỏ bôi Sudo có tác dụng tốt ko em?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi IrisNguyen Xem bài viết
    Mụn do thay đổi nội tiết này đèn đỏ bôi Sudo có tác dụng tốt ko em?
    Dạ được chị ah, miễn là mụn điều trị được hết, thoa sudocrem da mau lành lắm, nên cũng an tâm mấy ngày 'đặc biệt" đi gặp khách hàng make up lên cũng không sao hết, đúng là lợi hại thật đó chị,.
    GPsqp7
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 4,239 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Dạ được chị ah, miễn là mụn điều trị được hết, thoa sudocrem da mau lành lắm, nên cũng an tâm mấy ngày 'đặc biệt" đi gặp khách hàng make up lên cũng không sao hết, đúng là lợi hại thật đó chị,.
    Cái này mình công nhận nè, đã từng dùng sudocream chữa cháy khi quên kem dưỡng, thoa một lớp mỏng trong suốt thấy ổn lắm. Mình thấy có mẹ còn dùng làm kem nền nhưng mình chưa dùng bao giờ nên không dám có ý kiến.
    Mẹ yêu Cún và Nhím nhất nhất nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 4,239 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Hồi trước cũng nhờ lê la WTT nên em mới biết tới Sudocrem và xài cho gia đình nhỏ của em. Giờ mình có trách nhiệm bày lại cho mọi người có sao đâu chị nhỉ? Em nhắc nhở mọi người bôi 1 lớp thật mỏng Sudo lên vết côn trùng cắn / vết thương / vết mụn ... và xoa đều một lúc. Ai cũng khen Sudo có tác dụng tốt hết á
    Chị cũng mới biết tin này và bày hôm rồi cho các mẹ nào mình biết á. Thời tiết dạo này nắng nóng nữa, nhà nào có con nhỏ mặc tã cả ngày thiệt là tội nghiệp hết sức. Các mẹ nhớ tư vấn dùng Sudocream để chống hăm (nếu có thể) nha. Trẻ con phải có làn da khỏe mạnh thì ngủ mới ngon được.
    Mẹ yêu Cún và Nhím nhất nhất nhất
    • 6,735 Bài viết

• 9,269 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kimsonbui Xem bài viết
    Chị cũng mới biết tin này và bày hôm rồi cho các mẹ nào mình biết á. Thời tiết dạo này nắng nóng nữa, nhà nào có con nhỏ mặc tã cả ngày thiệt là tội nghiệp hết sức. Các mẹ nhớ tư vấn dùng Sudocream để chống hăm (nếu có thể) nha. Trẻ con phải có làn da khỏe mạnh thì ngủ mới ngon được.
    Thời tiết dạo này đến em còn muốn bệnh chứ ko riêng gì các con. Cứ nóng nóng ẩm ẩm thế này con dễ hăm lắm lắm. Em theo chủ trương phòng trước còn hơn là để hăm tã xảy ra rồi mới cuống lên lo chữa nên cứ tắm hoặc thay tã xong là em bôi một lớp Sudo thật mỏng lên vùng ẩm ướt của con để ngừa hăm thôi.
    • 8,146 Bài viết

• 8,019 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thời tiết dạo này đến em còn muốn bệnh chứ ko riêng gì các con. Cứ nóng nóng ẩm ẩm thế này con dễ hăm lắm lắm. Em theo chủ trương phòng trước còn hơn là để hăm tã xảy ra rồi mới cuống lên lo chữa nên cứ tắm hoặc thay tã xong là em bôi một lớp Sudo thật mỏng lên vùng ẩm ướt của con để ngừa hăm thôi.
    Chị cũng vậy, cứ phòng trước khi hăm tái phát, bởi vậy nên SM nhà chị từ khi có Sudocrem rồi ko thấy hăm tã nữa, nhưng tối trước khi đi ngủ chị vẫn bôi một lớp mỏng thiệt mỏng để bảo vệ cho da của con.
    • 6,735 Bài viết

• 9,269 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị cũng vậy, cứ phòng trước khi hăm tái phát, bởi vậy nên SM nhà chị từ khi có Sudocrem rồi ko thấy hăm tã nữa, nhưng tối trước khi đi ngủ chị vẫn bôi một lớp mỏng thiệt mỏng để bảo vệ cho da của con.
    Đúng rồi chị! Xét ra em thấy dùng Sudo thiệt là tiết kiệm luôn chị nhỉ? Mỗi lần dùng có một chút xíu à mà cũng có tách dụng phòng chống hăm cho con chứ đâu cần phải trét dày đâu
    • 8,146 Bài viết

• 8,019 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng rồi chị! Xét ra em thấy dùng Sudo thiệt là tiết kiệm luôn chị nhỉ? Mỗi lần dùng có một chút xíu à mà cũng có tách dụng phòng chống hăm cho con chứ đâu cần phải trét dày đâu
    Xài Sudocrem thật tiện, mới hôm qua cả nhà đi ăn tối. Con anh bạn nó chơi bóng bay để rơi vô bếp than đang cháy, vội chụp trái bóng nên tay cu cậu chạm vào, cũng may là bỏng nhẹ. Lúc đó chị thủ sẳn Sudo nên thoa ngay vào, chị biết chắc là vết bỏng đó sẽ nhanh khỏi, vì chị bị một lần rồi nên hiểu. Săn tiện mọi người thấy hỏi, săm soi bảo sao mình chu đáo thế, thế là truyền bí kíp ngay
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

[ QUOTE=cop con dang yeu;30060571]Chị cũng vậy, cứ phòng trước khi hăm tái phát, bởi vậy nên SM nhà chị từ khi có Sudocrem rồi ko thấy hăm tã nữa, nhưng tối trước khi đi ngủ chị vẫn bôi một lớp mỏng thiệt mỏng để bảo vệ cho da của con.[/QUOTE]

Em cũng phòng ngừa trước chứ không đợi có hăm rùi mới chữa, cũng nhờ Sudocrem đó chị ah.

-
    GPsqp7
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

Xài Sudocrem thật tiện, mới hôm qua cả nhà đi ăn tối. Con anh bạn nó chơi bóng bay để rơi vô bếp than đang cháy, vội chụp trái bóng nên tay cu cậu chạm vào, cũng may là bỏng nhẹ. Lúc đó chị thủ sẳn Sudo nên thoa ngay vào, chị biết chắc là vết bỏng đó sẽ nhanh khỏi, vì chị bị một lần rồi nên hiểu. Săn tiện mọi người thấy hỏi, săm soi bảo sao mình chu đáo thế, thế là truyền bí kíp ngay
    Wowo , cũng may có sudocrem lúc đó chứ không vết bỏng sẽ nặng hơn rồi, chị cọp chu đáo thiệt đó nha, em cũng thủ sẵn trong túi xách 1 hộp nè,.
    GPsqp7
    • 2,809 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Wowo , cũng may có sudocrem lúc đó chứ không vết bỏng sẽ nặng hơn rồi, chị cọp chu đáo thiệt đó nha, em cũng thủ sẵn trong túi xách 1 hộp nè,.
    Hay thật đó, Sudo chữa được cả vết bỏng nữa thì quá là tiện dụng các mẹ nhỉ? Đến hôm nay khi đã sử dụng Sudo rùi mà em vẫn không hết ngạc nhiên về các công dụng mà Sudo mang đến cho chúng ta.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,409 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sudocrem nhiều công dụng vậy hả các chị? Mua kem này ở đâu vậy? Có bán trong tiệm thuốc tây hay siêu thị không các chị ơi?
    Cuộc đời có bao nhiêu mà hững hờ
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5