TIN TÀI TRỢ.

Ảnh dự thi ngày 27/6

• 8 Lượt chia sẻ
  • 2.97K Lượt đọc
  • 71 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con mình đã lớn rồi mà lúc nào trong giỏ xách của con cũng để sẵn 1 hộp sudo nhỏ, mang đi vừa tiện lợi, mà có chuyện gì thì cũng có để sơ cứu tạm thời.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • 1,935 Bài viết

• 888 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Heodesuong Xem bài viết
    Con mình đã lớn rồi mà lúc nào trong giỏ xách của con cũng để sẵn 1 hộp sudo nhỏ, mang đi vừa tiện lợi, mà có chuyện gì thì cũng có để sơ cứu tạm thời.
    đúng rồi, tập cho bé lúc nào cũng để ý với những vết thương dẽ xảy đến với trẻ lắm. Con mình đi đá banh, chân hết bị thương chỗ này đến chỗ khác... Nghĩ sinh con ra lành lặn, thế mà lớn lên sẹo lớn sẹo bé đầy chân. Mình cũng phải dặn đi dặn lại là phải nhớ bỏ hũ sudo nhỏ trong cặp.
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hì hì, ban đầu mình mua vài hủ nhỏ, dùng hết, thì mua đến hủ lớn rồi chiết ra cho 3 hủ nhỏ. 1 trong cặp con, 2 trong túi mẹ, 3 là hiện diện ở tủ y tế tại nhà
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng Là thời bây giờ Trẻ con sướng thật, chứ ngày ttrường làm Gi có thuốc sudo mà bôi haiza, giờ có thì thật Là tiện dụng khi ở nhà cũng như đi du lịch nhỉ.
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trẻ con sung sướng hơn, ba mẹ cũng đỡ vất vả hơn từ tả, sữa, chăm sóc sức khỏe và sắc đẹp cho con hihi
    • 88 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Các chị ơi, cho em hỏi tí. Kem Sudo này giá rổ thế nào ý nhỉ. Hôm trước em đi mấy hiệu thuốc mà kô có.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,798 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Heodesuong Xem bài viết
    Các mẹ ở đây giỏi quá. Những thông tin này nếu không cùng tâm sự sẻ chia tại đây thì chịu chết. Mình toàn dùng dư cho con, vì suy nghĩ dư còn hơn thiếu. Đúng là không sử dụng cái này trong thuốc men các mẹ ah
    hihi.. thì mình theo hướng dẫn sử dụng mà mẹ nó, mình cứ làm theo đúng hướng dẫn sử dụng là ok mà
    • 2,809 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ruacoihl84 Xem bài viết
    Các chị ơi, cho em hỏi tí. Kem Sudo này giá rổ thế nào ý nhỉ. Hôm trước em đi mấy hiệu thuốc mà kô có.
    Em cũng đang định mua cho bé Sudo để dùng nhưng bận quá mà chưa đi được. Các mẹ nào đã mua và cho bé dùng thì cho em vài comment nhé, em nghe nói dùng Sudo này thích lắm mà.
    • 88 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dieuthu_84 Xem bài viết
    Em cũng đang định mua cho bé Sudo để dùng nhưng bận quá mà chưa đi được. Các mẹ nào đã mua và cho bé dùng thì cho em vài comment nhé, em nghe nói dùng Sudo này thích lắm mà.
    Mình hỏi được chỗ bán rùi, chiều về mua cho con. Nếu bạn chưa biết chỗ nào bán thì gọi điện lên công ty Polvita mà hỏi nhà thuốc đến đó mua lun. Hôm trước cứ tưởng hiệu thuốc nào cũng bán thế là đi 4 tiệm chẳng có bán. Cứ gọi lên cty hỏi cho chắc
    • 2,809 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ruacoihl84 Xem bài viết
    Mình hỏi được chỗ bán rùi, chiều về mua cho con. Nếu bạn chưa biết chỗ nào bán thì gọi điện lên công ty Polvita mà hỏi nhà thuốc đến đó mua lun. Hôm trước cứ tưởng hiệu thuốc nào cũng bán thế là đi 4 tiệm chẳng có bán. Cứ gọi lên cty hỏi cho chắc
    Cảm ơn mẹ nó nhé, tý nữa em sẽ gọi điện để mua về cho bé dùng thử coi thế nào?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng rồi mẹ ở xa thì nên gọi điện trực tiếp đến công ty để hỏi cho chắc ăn chứ mình ở trung tâm tiệm thuốc ngay nhà mình thì có nên cũng tiện
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 4,239 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dieuthu_84 Xem bài viết
    Sudocream tiện lắm nè, ngoài viêc chống hăm tã ra thì có thể làm mờ sẹo cho con khi bị muỗi đốt hay côn trùng cắn, như mình đây còn dùng kem của con để trị mụn nữa cơ í
    Mẹ yêu Cún và Nhím nhất nhất nhất
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4