TIN TÀI TRỢ.

Ảnh dự thi ngày 27/6

• 8 Lượt chia sẻ
  • 2.97K Lượt đọc
  • 71 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,586 Bài viết

• 1,821 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bibebu Xem bài viết
    Nhờ có Sudocrem mà bé nhà mình da dẻ mềm mượt ko bị rôm sảy gì hết á. Sudorem được bán trên thị trường với 2 kích cỡ, hũ 60g và 125g phải ko các mẹ nhỉ. Mà Sudo sản xuất tại nước ANh phải không nhỉ?
    Mình không nhớ có phải sản xuất tại Anh không nhưng mình có em Đông nghiệp bán kem Sudocrem này vì người nhà em Âu ở Anh gửi về rất nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,586 Bài viết

• 1,821 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bữa nay trai gái nhà mình đều lên sóng hết rồi, nhìn các con bé nào cũng sáng láng thây thương ghê
    • 666 Bài viết

• 1,331 Được cảm ơn

Cảm ơn BTC
    • 3,176 Bài viết

• 1,148 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bé nào cũng dễ thương cả, đúng là trẻ con nhìn làn da thích quá đi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi robusta81 Xem bài viết
    Mình không nhớ có phải sản xuất tại Anh không nhưng mình có em Đông nghiệp bán kem Sudocrem này vì người nhà em Âu ở Anh gửi về rất nhiều.
    Sudocrem được sản xuất bởi công ty Forest Torasa tại Ai-len và Tại Việt Nam, công ty CP TM Polvita là nhà nhập khẩu trực tiếp và phân phối duy nhất từ nhà sản xuất
    • 2,421 Bài viết

• 2,390 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi robusta81 Xem bài viết
    Lúc trước chưa có công ty nhập khẩu nên toàn dùng hàng xách tay. Giờ có ct nhập khẩu rồi dùng của công ty cho chắc ăn. Hàng xách tay nhiều khi cũng lo.
    • 34 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Ủng hộ các bé yêu.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,798 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vuthimai Xem bài viết
    Đúng rồi ngày trước da bé nhà mình bị chàm mình mua 1 tuýp thuốc gì đó mình quên rồi mà 400k lận hũ nó cũng nhỏ chừng 100ml gì đấy hic. Bây giờ sudo vừa rẻ lại hiệu quả thiệt mình cứ dùng để tránh hăm bỉm cho bé hàng ngày.
    Mình vừa tìm hiểu và đọc qua thông tin nó về sản phẩm Sudocrem. Vì Sudocrem có tác dụng cực mạnh nên chỉ cần một lớp mỏng thì sẽ thấm qua da, có hiệu quả. Mẹ chỉ cần thoa một lớp mỏng, mát xa theo vòng tròn nhỏ cho đến khi Sudocrem tan ra chỉ còn là một lớp mỏng trong suốt là được . Sudo sẽ đánh bay mọi hăm tã, vết côn trùng cắn, bỏng, rôm sảy nhé, thích thế
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi okanesuki Xem bài viết
    Lúc trước chưa có công ty nhập khẩu nên toàn dùng hàng xách tay. Giờ có ct nhập khẩu rồi dùng của công ty cho chắc ăn. Hàng xách tay nhiều khi cũng lo.
    Hàng Việt Nam mình cũng giống như hàng xách tay thôi và cùng 1 công ty sản xuất ra mà vì vậy mua ở Việt Nam thì giá sẽ mềm hơn so với hàng xách tay qua trung gian
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7,212 Bài viết

• 2,526 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bibebu Xem bài viết
    Nhờ có Sudocrem mà bé nhà mình da dẻ mềm mượt ko bị rôm sảy gì hết á. Sudorem được bán trên thị trường với 2 kích cỡ, hũ 60g và 125g phải ko các mẹ nhỉ. Mà Sudo sản xuất tại nước ANh phải không nhỉ?
    Tại Ireland mẹ nó ơi, sát bên cạnh Anh ^^ 2 loại hũ đó, mà dùng cực kỳ kinh tế luôn vì xài hoài mới hết mà ^^
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7,212 Bài viết

• 2,526 Được cảm ơn

Hàng Việt Nam mình cũng giống như hàng xách tay thôi và cùng 1 công ty sản xuất ra mà vì vậy mua ở Việt Nam thì giá sẽ mềm hơn so với hàng xách tay qua trung gian
    Đúng rồi đó, hồi đó em toàn dùng xách tay...nhưng giờ thật giả lẫn lộn, mua từ nhà phân phối chính thức cũng yên tâm hơn! Hihi, ít nhiều gì cũng có chuyên gia để mình hỏi, chứ mua xách tay muốn hỏi cũng k biết người trả lời có thực sự đúng k
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7,212 Bài viết

• 2,526 Được cảm ơn

Mình thì mua loại lớn dùng cho cả nhà luôn, mỗi lần lấy tăm bông lấy ra 1 ít bôi để bảo đảm vi trùng không bị vào hũ sẽ làm mất tác dụng của nó. Loại này vừa dễ mua tại các nhà thuốc giá cả lại phải chăng nữa. hiệu quả thì nhiều nữa tiện thật.
    Em thì mua 2 hũ, hũ to để cả nhà dùng ở nhà, hũ nhỏ mang tới văn phòng bôi tay thấy mỡ cừu làm da tay êm hẳn mấy chị trong vp trc cười em, sau lần phỏng cafe, em bôi cho thì thấy giờ cung sắm để dùng rồi =))
    • 88 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo_mup Xem bài viết
    Em thì mua 2 hũ, hũ to để cả nhà dùng ở nhà, hũ nhỏ mang tới văn phòng bôi tay thấy mỡ cừu làm da tay êm hẳn mấy chị trong vp trc cười em, sau lần phỏng cafe, em bôi cho thì thấy giờ cung sắm để dùng rồi =))
    Bé nhà mình bị nổi mẩn ở chân và con bé cứ ngứa nên gãi suốt. Không biết dùng Sudocrem bôi có hết không nhỉ. Cái này bôi được bỏng nữa hả mẹ nó. Mình mua ở hiệu thuốc là có à?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ruacoihl84 Xem bài viết
    Bé nhà mình bị nổi mẩn ở chân và con bé cứ ngứa nên gãi suốt. Không biết dùng Sudocrem bôi có hết không nhỉ. Cái này bôi được bỏng nữa hả mẹ nó. Mình mua ở hiệu thuốc là có à?
    đúng rồi cái này mua ở hiệu thuốc Là có nhé. Mình mới bị bỏng cũng đang sài sudo nè. Bé bi nổi mẩn bôi vẫn đđược nhé và cả muỗi đốt nữa nha.
    • 88 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

đúng rồi cái này mua ở hiệu thuốc Là có nhé. Mình mới bị bỏng cũng đang sài sudo nè. Bé bi nổi mẩn bôi vẫn đđược nhé và cả muỗi đốt nữa nha.
    Cảm ơn mẹ nó nhé. Chiều về phải đi mua cho con thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hì mình thì sài gần hết hũ lớn rồi, chuân bị sài hũ nữa. Mẹ nhớ lấy 1 ít ra bôi nhe. Đừng lấy nhiều quá nhé. Và muốn giữ vệ sinh cho hũ sudo, mỗi lần dùng thì lấy tăm bông quyết lượng kem Nhỏ bôi cho bé.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,586 Bài viết

• 1,821 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo_mup Xem bài viết
    Múp còn dư hũ nào k cho chị mượn xài trước đi, bữa nào mua trả lại sau hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,586 Bài viết

• 1,821 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Uh cứ hiệu thuốc lớn lớn tí là có nhiều lắm bạn. Kem này lành nên khá nhiều người sử dụng
    • 9 năm
    • 1,935 Bài viết

• 888 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mây hôm rồi tự nhiên da mặt mình bị ngứa kinh khủng, thế là lấy sudocream thoa lên, vậy mà cũng ổn đấy ! Thằng chơi đà banh, chân tay lở loét chảy máy, mình cũng sát trùng xong là lấy sudocream bội đại vào, cũng lành lặn đấy bạn ạh, Có sudocream, đỡ ghê áh
    • 8,154 Bài viết

• 8,022 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Muỗi đốt mẹ nó bôi chút Sodocrem vào, xoa xoa cho tan đều sẽ rất nhanh hết nhé. Còn bỏng thì cũng yên tâm luôn, mình bị cái quay nồi nóng hổi vừa nhấc trên bếp xuống, vô ý sao ịn cái tay vào nóng muốn khóc, mình bôi Sudo liền, mà công nhận mát dịu đi, giờ hết rồi, ko để lại sẹo đâu nha, nhưng khoảng 2 tuần đấy.
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4