Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ảnh dự thi ngày 26/6

• 2 Lượt chia sẻ
  • 4.77K Lượt đọc
  • 52 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 637 Bài viết

• 482 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo_mup Xem bài viết
    Em thấy lần này ko ổn định sao đó mẹ thailienthaibao ơi, em up lúc đc lúc ko à
    Chào bạn Meo_mup,

BTC_Sudocrem chân thành xin lỗi vì những bất cập trong quá trình bảo trì Webtretho theo định kỳ đã ảnh hưởng đến quá trình post ảnh của thành viên. Tuy nhiên, ngay sau khi nhận được thông tin, BTC_Sudocrem đã khắc phục và phần mềm đã hoạt động tốt rồi bạn nhé

Chúc các bạn tham gia thật vui và đạt được phần quà của nhãn hàng nhé

Thân

BTC_Sudocrem
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 637 Bài viết

• 482 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tit_to_bn Xem bài viết
    BTC ơi sao chưa thấy hình của mình gửi nhỉ?hqua gửi đã nhận được thông báo thành công rùi cơ mà.
    Chào bạn tit_to_bn,

Tất cả các bài tham gia trong ngày hôm nay sẽ được BTC_Sudocrem up lên trong topic vào ngày hôm sau nên bạn vui lòng đón xem thông tin và hình của bé vào ngày hôm sau bạn nhé.

Vì số lượng bài dự thi tương đối nhiều và thành viên gửi ảnh vượt quá kích thước, BTC_Sudocrem cần phải chỉnh sửa và thu nhỏ hình ảnh khi up lên topic nên rất tốn thời gian. BTC_Sudocrem sẽ cố gắng post ảnh sớm nhất trong ngày hôm sau để thành viên có thể đón xem nhé

Chúc các bạn tham gia thật vui nha

Thân,

BTC_Sudocrem
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,798 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_Sudocrem Xem bài viết
    Chào bạn tit_to_bn,

Tất cả các bài tham gia trong ngày hôm nay sẽ được BTC_Sudocrem up lên trong topic vào ngày hôm sau nên bạn vui lòng đón xem thông tin và hình của bé vào ngày hôm sau bạn nhé.

Vì số lượng bài dự thi tương đối nhiều và thành viên gửi ảnh vượt quá kích thước, BTC_Sudocrem cần phải chỉnh sửa và thu nhỏ hình ảnh khi up lên topic nên rất tốn thời gian. BTC_Sudocrem sẽ cố gắng post ảnh sớm nhất trong ngày hôm sau để thành viên có thể đón xem nhé

Chúc các bạn tham gia thật vui nha

Thân,

BTC_Sudocrem
    BTC ơi, mình đã post bài theo đúng hướng dẫn rồi mà mấy hôm nay vẫn chưa thấy bài hình con được đăng, buồn quá đi. BTC xem lại hộ mình với nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bibebu Xem bài viết
    BTC ơi, mình đã post bài theo đúng hướng dẫn rồi mà mấy hôm nay vẫn chưa thấy bài hình con được đăng, buồn quá đi. BTC xem lại hộ mình với nhé.
    Mẹ nó post hình lên có báo cảm ơn gì không? hay không hiện gì ah? Mình gửi lần nào cũng được mà mẹ xe lại máy tính hay mạng xem sao chứ mình lúc nào cũng gửi được kể cả điện thoại mà
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,607 Bài viết

• 1,827 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bibebu Xem bài viết
    Có thể bạn post chưa được nên mới không thấy hình đó. Vì thường sao khi nhấn nút đăng ký sẽ có vài dòng cảm ơn từ BTC thì mới xã nhân ảnh bạn đã được gửi.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7,212 Bài viết

• 2,526 Được cảm ơn

Đúng đó các mẹ, phải thấy cám ơn từ BTC mới là ok, còn không thì đợi và up lại thôi
    • 4,097 Bài viết

• 740 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chính xác đấy cả nhà.

Khi thấy dòng chữ: "Cám ơn bạn đã tham gia chương trình "Tâm sự làn da bé" do Webtretho đồng hành cùng Sudocrem tổ chức. Mọi thông tin về chương trình xin xem tại đây" thì mới hoàn thành thao tác up hình cho bé yêu hén
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,798 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Heodesuong Xem bài viết
    Chính xác đấy cả nhà.

Khi thấy dòng chữ: "Cám ơn bạn đã tham gia chương trình "Tâm sự làn da bé" do Webtretho đồng hành cùng Sudocrem tổ chức. Mọi thông tin về chương trình xin xem tại đây" thì mới hoàn thành thao tác up hình cho bé yêu hén
    Hôm trước mình đăng có thấy dòng chữ cám ơn mà vẫn ko thấy hình bé được lên, nhưng hôm kia bé nhà mình đã lên được hình rui cả nhà ah, cảm ơn mọi nguời đã chỉ giúp nhé
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em dự thi ảnh ngày 25/6 mà sao h lên tìm cũng chả thấy ảnh con gái đâu cả
    • 2,429 Bài viết

• 2,396 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenlananh_30788 Xem bài viết
    Lúc post ảnh có hiện lên dòng chữ cảm ơn bạn đã tham gia chương trình, mọi thông tin về cuộc thi xin xem tại đây không? Nếu không có là post không thành công rồi. Bạn gửi lại dự thi tuần 2 đi.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 4,239 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenlananh_30788 Xem bài viết
    Nãy mình phải post hai lần mới được đó, bạn post sao mà có dòng chữ Cám ơn..... là thành công.

Post lại và chúc con gái đoạt giải nha.
    Mẹ yêu Cún và Nhím nhất nhất nhất
    • 2,839 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn các bé yêu quá đi thôi.Nhìn bé nào cũng thích,trẻ con có làn da trắng nhìn thích thật.Nhưng thời tiết nóng như thế này mà các bé bị rôm thì thương quá. Da em bé thì lại dễ mẫn cảm nữa chứ?
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 4,239 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dieuthu_84 Xem bài viết
    Nhìn các bé yêu quá đi thôi.Nhìn bé nào cũng thích,trẻ con có làn da trắng nhìn thích thật.Nhưng thời tiết nóng như thế này mà các bé bị rôm thì thương quá. Da em bé thì lại dễ mẫn cảm nữa chứ?
    Nhờ cuộc thi này mà nhiều mẹ cũng biết được kem Sudocream ha. Có bạn hỏi mình là chị ơi, ngoài việc chống hăm tã thì Sudocream có tác dụng gì nữa? Nhờ các mẹ giải đáp hộ nha.
    Mẹ yêu Cún và Nhím nhất nhất nhất
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3