Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ảnh dự thi ngày 25/6

• 3 Lượt chia sẻ
  • 2.99K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình vẫn chưa thấy hình con trai

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4,097 Bài viết

• 740 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vuthimai Xem bài viết
    Vì là da em bé rất dễ bị muỗi đốt hay bị hăm tã nên cần quan tâm chăm sóc đến da của bé. Các bé nhà mình cũng vậy, mình lơ là cái là da bị rôm xảy nhất là mùa nóng này phải thường xuyên vệ sinh cho bé, cho bé mặc quần áo thoáng mát. Nhà mình có 2 bé, bé lớn thì bôi sudocrem ở lưng vì hay bị rôm xảy. Còn bé nhỏ là trước khi đóng bỉm là bôi 1 lớp mỏng sudocrem cho bé thế là mẹ yên tâm rồi.
    Con nhà em cũng giống chị nè, 2 nhóc bụ bẫm nên rất dễ bị hăm tã hay rôm sẩy nhất là mùa nóng. Trong tủ thuốc nhà em lúc nào cũng có lọ Sudocrem này nè!
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đã gửi lại hình rùi. Hy vọng lần này thành công.
    • 2,429 Bài viết

• 2,396 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoalanrung24 Xem bài viết
    đã gửi lại hình rùi. Hy vọng lần này thành công.
    Bạn gửi khi nào mà chưa có hình vậy? Nếu hôm qua mới gửi thì chưa có đâu, chắc trưa trưa hôm nay mới có. Sau khi nhấn nút gửi thấy dòng chữ cám ơn bạn đã tham gia ctrinh có nghĩa là đã gừi ok rồi. Cố đơi nhé, chắc trưa nay sẽ thấy ảnh con yêu thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,798 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi okanesuki Xem bài viết
    Bạn gửi khi nào mà chưa có hình vậy? Nếu hôm qua mới gửi thì chưa có đâu, chắc trưa trưa hôm nay mới có. Sau khi nhấn nút gửi thấy dòng chữ cám ơn bạn đã tham gia ctrinh có nghĩa là đã gừi ok rồi. Cố đơi nhé, chắc trưa nay sẽ thấy ảnh con yêu thôi.
    Ôi thế ah, thế chắc hôm nay con mình cũng được lên hình rui đây, hôm trước gửi rrồi nhưng không thấy chữ Cám ơn, nhưng cũng không thấy thông báo là chưa gửi được, thế là mình cứ tưởng đã gửi được rồi. Hy vọng hôm nay ảnh con sẽ được lên hình khoe với các mẹ.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Heodesuong Xem bài viết
    Con nhà em cũng giống chị nè, 2 nhóc bụ bẫm nên rất dễ bị hăm tã hay rôm sẩy nhất là mùa nóng. Trong tủ thuốc nhà em lúc nào cũng có lọ Sudocrem này nè!
    Mình cũng vậy sài loại này thấy thích và hiệu quả nên sàn luôn. Con bé nhỏ nhà mình mỗi lần như thường lệ là tối đi ngủ mẹ rửa cho bé xong là tự động chạy lại lấy hũ sudocrem cho mẹ bôi để đóng bỉm đi ngủ đấy
    • 2,429 Bài viết

• 2,396 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vuthimai Xem bài viết
    Mình cũng vậy sài loại này thấy thích và hiệu quả nên sàn luôn. Con bé nhỏ nhà mình mỗi lần như thường lệ là tối đi ngủ mẹ rửa cho bé xong là tự động chạy lại lấy hũ sudocrem cho mẹ bôi để đóng bỉm đi ngủ đấy
    Sudocrem này nhiều công dụng, ai dùng cũng được nên cũng tiện. Hôm bữa mình bị mí cái mụn bọc, mình cũng lấy thoa thoa lên thấy bớt tấy đỏ (nhưng không có lặn mụn đâu à nhen
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7,212 Bài viết

• 2,526 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi okanesuki Xem bài viết
    Sudocrem này nhiều công dụng, ai dùng cũng được nên cũng tiện. Hôm bữa mình bị mí cái mụn bọc, mình cũng lấy thoa thoa lên thấy bớt tấy đỏ (nhưng không có lặn mụn đâu à nhen
    chắc là do mụn bọc và do mình bôi hơi trễ đó. EM bôi sudo crem ngay lúc thấy hơi nhức nhức là qua hôm sau k thấy tăm tích luôn
    • 2,429 Bài viết

• 2,396 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo_mup Xem bài viết
    chắc là do mụn bọc và do mình bôi hơi trễ đó. EM bôi sudo crem ngay lúc thấy hơi nhức nhức là qua hôm sau k thấy tăm tích luôn
    Đúng rồi, mình bôi trễ nó nổi lên để nó tự lặn mà k lặn lại đau nên bực quá bôi thử thì bớt đau và đỏ. Lần sau sẽ quýnh phủ đầu ngay khi nó vừa manh nha trên da
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,607 Bài viết

• 1,827 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo_mup Xem bài viết
    Chài hiệu nghiệm vậy đó hả mẹ Ken? Chị thỉnh thoảng cũng bị mọc mụn, ức lắm í. Nghe em nói Sudo có tác dụng vậy chắc mình sẽ phải thử mới được, đẩy lùi hết mụn luôn 
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 209 Bài viết

• 442 Được cảm ơn

Ủng hộ các con đều đáng yêu cả.
    • 4,097 Bài viết

• 740 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi robusta81 Xem bài viết
    Chài hiệu nghiệm vậy đó hả mẹ Ken? Chị thỉnh thoảng cũng bị mọc mụn, ức lắm í. Nghe em nói Sudo có tác dụng vậy chắc mình sẽ phải thử mới được, đẩy lùi hết mụn luôn 
    Mẹ nó xoa tay thử đi, bảo đảm mẹ nó sẽ thích lắm. Vừa mềm, vừa đẹp da tay mà mùi thơm cực kỳ dễ chịu nữa!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,607 Bài viết

• 1,827 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó xoa tay thử đi, bảo đảm mẹ nó sẽ thích lắm. Vừa mềm, vừa đẹp da tay mà mùi thơm cực kỳ dễ chịu nữa!
    Mình có thoa da chống khô bằng kem này rồi chỉ chưa bôi khi bị mụn thôi. Đời khi nào có mụn thôi thử xem sao
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình có thoa da chống khô bằng kem này rồi chỉ chưa bôi khi bị mụn thôi. Đời khi nào có mụn thôi thử xem sao
    hii vậy Là mẹ chưa biết hết tác dụng của sudo rồi. Nó nên có trong mỗi tủ thuốc gia đình vì công dụng của nó Là dùng cho Tất cả mọi người, con thì hăm tã, muỗi đốt, mẹ thì kho da hay bỏng, ba thì vết chầy xước...
    • 4,097 Bài viết

• 740 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vậy mẹ nó thoa da có hợp không? Chứ mình thì cứ thích xài ké con thôi hihi. Đợi có mụn rùi thử xem sao, nhiều mẹ cũng đã thử cũng thấy hiệu quả lắm í mẹ robusta
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7,212 Bài viết

• 2,526 Được cảm ơn

Vậy mẹ nó thoa da có hợp không? Chứ mình thì cứ thích xài ké con thôi hihi. Đợi có mụn rùi thử xem sao, nhiều mẹ cũng đã thử cũng thấy hiệu quả lắm í mẹ robusta
    Ngồi văn phòng máy lạnh hay bị khô da, em dùng thấy hợp lắm mẹ nó ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,607 Bài viết

• 1,827 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mới xài thử 2 bữa nay thấy có vẻ hợp, da đỡ khô hơn chút mẹ nó ạ.
    • 4,097 Bài viết

• 740 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hihi, cuộc thi "Tâm sự làn da bé" mà mẹ được ké nhiều thông tin bổ ích quá. Từ việc sử dụng như thế nào an toàn cho bé đến nhiều công dụng khác của Sudo. Cảm ơn BTC_Sudocrem đã tạo cơ hội cho các mẹ tâm sự, sẻ chia thông tin và thích nhất là được ngắm các bé thật đáng yêu, hồn nhiên cả nhà nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,798 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dạo này trời nắng quá các mẹ nhỉ, chỉ khổ các cháu bé thôi, bé Bin cháu mình cũng bắt đầu có đấu hiệu bị hăm tã. Mình mới giới thiệu cho mẹ nó xài Sudocrem. Hy vọng mấy bữa nữa đỡ. Tội nghiệp thằng cháu
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,798 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hihi, cuộc thi "Tâm sự làn da bé" mà mẹ được ké nhiều thông tin bổ ích quá. Từ việc sử dụng như thế nào an toàn cho bé đến nhiều công dụng khác của Sudo. Cảm ơn BTC_Sudocrem đã tạo cơ hội cho các mẹ tâm sự, sẻ chia thông tin và thích nhất là được ngắm các bé thật đáng yêu, hồn nhiên cả nhà nhỉ
    nhờ có cuộc thi ảnh này mà mình mới biết đến các công dụng của Sudocrem. Thật tuyệt vời, mình cảm ơn BTC rất nhiều.
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4