TIN TÀI TRỢ.

Ảnh dự thi ngày 25/6

• 3 Lượt chia sẻ
  • 2.92K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bibebu Xem bài viết
    mẹ nó ơi, ngoài trị hăm tã thì Sudocrem còn chữa được gì nữa hả mẹ nó? bé nhà mình thỉnh thoảng nổi lên 1 đám phồng lên khỏi da, chẳng biết Sudocrem có chữa được không, mình đã đưa bé nhà mình đến viện Da Liễu khám mà cũng không thấy khỏi, hixx
    Ah, Sudocrem chữa được nha mẹ nó. Ngoài hăm tã, rôm sẩy cho bé Sudocrem còn dùng được cho cả người lớn nữa. Các vết đứt, trầy xước, chàm, nứt nẻ tay hay khô da, lở loét do nằm nhiều thì bôi Sudocrem đều hiệu quả nha.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,798 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi okanesuki Xem bài viết
    Ngoài ra Sudocrem còn làm dịu vết bỏng rát, làm dịu vết côn trùng cắn... Bạn bôi thử xem.
    Dịu được cả bỏng hả mẹ nó, hix thế mà mấy lần mình rán thức ăn bị mỡ bắn vào mặt, tay mình chườm nước đá thôi nhưng cũng không đỡ hẳn, cứ rát mãi thôi, chắc nước chỉ làm dịu mát đi được 1 lúc thôi, phải có thuốc mới khỏi được mẹ nó nhỉ. Giờ tớ đã biết thêm công dụng của Sudocrem rui hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,798 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Heodesuong Xem bài viết
    Ah, Sudocrem chữa được nha mẹ nó. Ngoài hăm tã, rôm sẩy cho bé Sudocrem còn dùng được cho cả người lớn nữa. Các vết đứt, trầy xước, chàm, nứt nẻ tay hay khô da, lở loét do nằm nhiều thì bôi Sudocrem đều hiệu quả nha.
    Ôi không ngờ Sudocrem lại chữa được nhiều thứ đến vậy, mình phải áp dụng ngay mới được, về bôi thử cho con bé con xem sao, con bé con bị phồng da lên lại còn ngứa nữa chứ, khổ thân
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngoài công dụng trị rôm sảy, hăm tã cho bé, Sudocrem còn được sử dụng cho các bệnh về da như một loại kem có tác dụng khử trùng, giúp giảm đau và có tác dụng bảo vệ.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,586 Bài viết

• 1,821 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mẹ nó ơi, ngoài trị hăm tã thì Sudocrem còn chữa được gì nữa hả mẹ nó? bé nhà mình thỉnh thoảng nổi lên 1 đám phồng lên khỏi da, chẳng biết Sudocrem có chữa được không, mình đã đưa bé nhà mình đến viện Da Liễu khám mà cũng không thấy khỏi, hixx
    Sudocrem có lớp chống thấm nước tạo thành một màng bảo vệ, do đó giúp ngăn chặn các tác nhân kích ứng (nước tiểu và phân) tiếp xúc với da. Sudocrem còn có tác dụng làm mềm da, làm dịu da bị viêm đau và giữ cho làn da nơi quấn tã của bé luôn mềm mại. Sudocrem còn giúp giảm đau và ngứa rát của hăm tã, trong khi các thành phần khác có thể giúp hồi phục da. Đây là những tác dụng rõ ràng của Sudo đó mẹ nó.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi bữa nay có bé Nu mình thích bé này lắm nhé bé này có nước da cũng đẹp tuyệt luôn con trai má lúm đồng tiền giống mẹ nữa nè.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bé nhà mình có nước da trắng và đẹp mình cũng phải giữ cho da bé thật khoẻ, mặc quần áo ban ngày cho bé thoáng mát để bé không bị hăm tã thường xuyên sử dụng sudocrem khi đóng bỉm giúp bé thoải mái không bị hăm tã nữa nhé. Mình chỉ đóng bỉm cho bé vào ban đêm thôi còn ban ngày không nên đóng cho bé nhiều dễ bị hăm các mẹ chú ý nhé.
    • 234 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

bé nhà mình cũng lên ảnh rồi.hihi................bé nào nhìn cũng xinh hết...thích quá
    • 229 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Yêu ơi là yêu các bé ơi!
    Hạnh phúc của mẹ là nhìn thấy con yêu mỗi ngày!
    • thq
      Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,630 Bài viết

• 2,136 Được cảm ơn

Ảnh bé nào cũng thật dễ thương!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi robusta81 Xem bài viết
    Sudocrem có lớp chống thấm nước tạo thành một màng bảo vệ, do đó giúp ngăn chặn các tác nhân kích ứng (nước tiểu và phân) tiếp xúc với da. Sudocrem còn có tác dụng làm mềm da, làm dịu da bị viêm đau và giữ cho làn da nơi quấn tã của bé luôn mềm mại. Sudocrem còn giúp giảm đau và ngứa rát của hăm tã, trong khi các thành phần khác có thể giúp hồi phục da. Đây là những tác dụng rõ ràng của Sudo đó mẹ nó.
    Sản phẩm có thành phần mỡ cừu nữa rất tốt cho da bé nhỉ mẹ, mình cũng thích mùi của nó nhẹ dịu nhất là khi thoa lên da bé khô liền luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi không ngờ Sudocrem lại chữa được nhiều thứ đến vậy, mình phải áp dụng ngay mới được, về bôi thử cho con bé con xem sao, con bé con bị phồng da lên lại còn ngứa nữa chứ, khổ thân
    ngay cả muỗi đốt cũng bôi được nhé mẹ nó. NgOài dùng cho Trẻ em có thể dùng cho cả nngười lớn nữa. Và thoa lên vết côn trùng cắn nữa, vết bỏng bô xe nữa nè
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 579 Bài viết

• 775 Được cảm ơn

Bữa nay có nhiều ảnh đẹp quá, nhìn các bé thấy thích ghê. Mình nghĩ chắc ngày mai ảnh còn nhiều hơn nữa, khó cho BTC rồi nhỉ?
    • 33 Bài viết

• 339 Được cảm ơn

ôi bé nhà mình lên hình rồi, cảm ơn BTC nhé. nhiều bé xinh quá
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi happygold Xem bài viết
    Bữa nay có nhiều ảnh đẹp quá, nhìn các bé thấy thích ghê. Mình nghĩ chắc ngày mai ảnh còn nhiều hơn nữa, khó cho BTC rồi nhỉ?
    mỗi ngày được ngắm nhìn các bé yêu thật thích phải không ah. Bé nào cũng có nước da đẹp hết. Da các bé đều mỏng nên việc bảo vệ da của bé rất quan trọng các mẹ nhá.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 453 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuthimai Xem bài viết
    mỗi ngày được ngắm nhìn các bé yêu thật thích phải không ah. Bé nào cũng có nước da đẹp hết. Da các bé đều mỏng nên việc bảo vệ da của bé rất quan trọng các mẹ nhá.
    các bé đi thi thích thế, mềnh cũng phải kiếm ảnh cho con thi mới được
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,586 Bài viết

• 1,821 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi happygold Xem bài viết
    Công nhận nhiều ảnh đẹp quá, mình thì cứ thấy đẹp là ưng thôi, còn không biết những tiêu chí cụ thể của BTC lựa chọn sẽ là như thế nào nữa. Nhìn hình các con thấy cưng quá đi mất.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7,212 Bài viết

• 2,526 Được cảm ơn

trời ơi, mấy cô gái xinh tươi quá. Da đẹp thế này chắc các mẹ đều giữ rất kỹ đúng không?
    • 2,413 Bài viết

• 2,378 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi robusta81 Xem bài viết
    Công nhận nhiều ảnh đẹp quá, mình thì cứ thấy đẹp là ưng thôi, còn không biết những tiêu chí cụ thể của BTC lựa chọn sẽ là như thế nào nữa. Nhìn hình các con thấy cưng quá đi mất.
    Mình cũng không biết tiêu chí chấm giải của BTC như thế nào nữa. Thực ra trẻ con nếu không bị con gì cắn hay hăm tả này nọ thì da bé nào cũng đẹp hết, có thể da trắng hay da ngăm tí thôi chứ đều mịn màng hết.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo_mup Xem bài viết
    trời ơi, mấy cô gái xinh tươi quá. Da đẹp thế này chắc các mẹ đều giữ rất kỹ đúng không?
    Vì là da em bé rất dễ bị muỗi đốt hay bị hăm tã nên cần quan tâm chăm sóc đến da của bé. Các bé nhà mình cũng vậy, mình lơ là cái là da bị rôm xảy nhất là mùa nóng này phải thường xuyên vệ sinh cho bé, cho bé mặc quần áo thoáng mát. Nhà mình có 2 bé, bé lớn thì bôi sudocrem ở lưng vì hay bị rôm xảy. Còn bé nhỏ là trước khi đóng bỉm là bôi 1 lớp mỏng sudocrem cho bé thế là mẹ yên tâm rồi.
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4