TIN TÀI TRỢ.

Ảnh dự thi ngày 24/6

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.79K Lượt đọc
  • 74 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8,154 Bài viết

• 8,022 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo_mup Xem bài viết
    nhìn bé nhà chị cop con thấy ngồi tắm nắng cưng dễ sợ!
    mà nói chung các con bé nào cũng yêu quá đi!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi happygold Xem bài viết
    Các bé đáng yêu quá, mình ấn tượng với bức ảnh của mẹ cop con dang yeu, ảnh trông rất tự nhiên.
    Cám ơn các mẹ đã khen con . Nhờ có Sudocrem mà da con mới được sáng mịn đó ạ

Mà sudo cũng tâm lý ghê, chương trình thật ý nghĩa, các mẹ được dịp khoe ảnh con yêu, bé nào cũng xinh, cũng yêu cả. Chúc các con luôn khỏe mạnh và mãi xinh tươi nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • 1,935 Bài viết

• 888 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi okanesuki Xem bài viết
    BTC chấm giải bà ui. Minh được quyền vào khen bé xinh hehehe.
    Bé nào cũng xinh, sao mà mình bình chọn được đây ha...
    BTC chấm là mình cho công bằng nhất vì ai cũng cho con mình là xinh nhất rồi
    • 4,084 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi metum Xem bài viết
    Nhóc cháu mình hồi xưa cũng hay ngứa ngáy vì nổi rôm sảy lắm, nhất là mùa nóng này. Trộm vía, cháu càng bụ bẫm thì lại càng dễ bị rôm sảy. Thế mà từ khi có sudocream, cháu tự tin và vui vẻ hẳn lên, cảm giác ngứa ngáy khó chịu đã không còn nữa.
    Vui ghê luôn.
    Sudocrem không chỉ dùng trị hăm tã, rôm sẩy cho bé mà còn có rất rất nhiều công dụng khác mẹ nhé. Mình rât bất ngờ khi biết được nhiều công dụng khác của Sudocrem. Sudocrem chăm sóc tất cả gia đình bạn, từ em bé, bạn đến người già luôn. Sudo có thể trị các vế đứt và trầy xước nè, chàm, nứt nẻ tay, khô da, lở loét do nằm nhiều nè.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 6,516 Bài viết

• 1,855 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    BTC ơi, trong lời chú thích ở bài dự thi thứ 2 - ảnh 2 của mình bị ngắt câu (thiếu một đoạn), nhờ BTC chỉnh giúp: "Hứng thú với tấm bảng chữ, bé diễn tả mong muốn của mình bằng những “ngôn ngữ không tròn lời”
    • 2,421 Bài viết

• 2,390 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Heodesuong Xem bài viết
    Sudocrem không chỉ dùng trị hăm tã, rôm sẩy cho bé mà còn có rất rất nhiều công dụng khác mẹ nhé. Mình rât bất ngờ khi biết được nhiều công dụng khác của Sudocrem. Sudocrem chăm sóc tất cả gia đình bạn, từ em bé, bạn đến người già luôn. Sudo có thể trị các vế đứt và trầy xước nè, chàm, nứt nẻ tay, khô da, lở loét do nằm nhiều nè.
    Mình nghe nói Sudocrem còn có thể dùng cho người già khi bị tai biến hoặc nằm liệt một chỗ để chống hăm và lở loét do nằm nhiều đó.
    • 4,084 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng rồi mẹ okanesuki ơi, người cao tuổi da mỏng và kém đàn hồi, da dễ bị tổn thương hơn và chậm lành hơn so với da của người trẻ tuổi.
    Đặc biệt là những người ít vận động hoặc những người nằm liệt giường hay phải ngồi xe lăn, có nhu cầu chăm sóc da đặc biệt. Sudocrem có thể được dùng như một loại kem chăm sóc da có tính khử trùng đã được thử nghiệm và kiểm tra, để ngăn ngừa tình trạng viêm da.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,586 Bài viết

• 1,821 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng rồi mẹ okanesuki ơi, người cao tuổi da mỏng và kém đàn hồi, da dễ bị tổn thương hơn và chậm lành hơn so với da của người trẻ tuổi.
    Đặc biệt là những người ít vận động hoặc những người nằm liệt giường hay phải ngồi xe lăn, có nhu cầu chăm sóc da đặc biệt. Sudocrem có thể được dùng như một loại kem chăm sóc da có tính khử trùng đã được thử nghiệm và kiểm tra, để ngăn ngừa tình trạng viêm da.
    Mình có mấy bạn chơi cùng hội các con á cũng xài Sudo này và khen lắm. Hàng đang rất hot í hihi, vì ai dùng cũng bảo tốt và hợp với con.
    • 2,421 Bài viết

• 2,390 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi robusta81 Xem bài viết
    Mình có mấy bạn chơi cùng hội các con á cũng xài Sudo này và khen lắm. Hàng đang rất hot í hihi, vì ai dùng cũng bảo tốt và hợp với con.
    Hàng này trước kia chỉ có ở nước ngoài, các mẹ toàn nhờ xách tay về, giờ có cty nhập khẩu cũng tiện. Nên dùng cho bé khi chưa bị hăm cho chắc ăn.
    • 3,176 Bài viết

• 1,148 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sudocrem dùng cho người lớn tuổi khi gót chân bị nứt đc ko mấy mom?
    • 4,084 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dùng được đó mecusing270708 ơi. Sudo có thể trị được các vết đứt, trầy xước, nứt nẻ tay chân, chàm, khô da và lở loét do nằm nhiều nữa. Dùng được cho cả gia đình luôn nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,586 Bài viết

• 1,821 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dùng được đó mecusing270708 ơi. Sudo có thể trị được các vết đứt, trầy xước, nứt nẻ tay chân, chàm, khô da và lở loét do nằm nhiều nữa. Dùng được cho cả gia đình luôn nhé!
    Mình xưa ở HN mỗi lần mùa đông là ớn, mặc dù thích mùa đông, nhưng khi đông đến chân tay cứ nứt nẻ nở toác ra nhìn chán đời kinh khủng í. Nhờ có những kem như này đỡ được bao nhiêu.
    • 229 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Các bé yêu quá đi ạ. Con nào cũng xứng đáng được giải các mẹ nhỉ?
    Hạnh phúc của mẹ là nhìn thấy con yêu mỗi ngày!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,152 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình xưa ở HN mỗi lần mùa đông là ớn, mặc dù thích mùa đông, nhưng khi đông đến chân tay cứ nứt nẻ nở toác ra nhìn chán đời kinh khủng í. Nhờ có những kem như này đỡ được bao nhiêu.
    Đúng rồi hồi đó mình nhớ ở ngoài đó lạnh lắm mình cũng từng bị nứt nẻ chân tay, nhất là môi nữa cơ không có kem trị như bây giờ, bây giờ mà có thì cứ Sudocrem sài tốt biết mấy nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,798 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vuthimai Xem bài viết
    Đúng rồi hồi đó mình nhớ ở ngoài đó lạnh lắm mình cũng từng bị nứt nẻ chân tay, nhất là môi nữa cơ không có kem trị như bây giờ, bây giờ mà có thì cứ Sudocrem sài tốt biết mấy nhỉ
    Sudocrem trị được nứt nẻ tay chân nữa ah, mùa đông da tay mình khô lắm ý, thoa tay ko biết có mềm mượt không? nhớ mùa đông năm ngoái, mình lặn lội lên phố cổ tìm mua 1 loại dưỡng tay của Đức, nghe nói hiệu nghiệm lắm, thế mà bôi tay cũng chỉ mềm hơn lúc bôi thôi, 1 lúc sau lại khô trở lại như cũ, mình nản quá. Năm nay thử bôi Sudo xem thế nào.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,586 Bài viết

• 1,821 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bibebu Xem bài viết
    Sudocrem trị được nứt nẻ tay chân nữa ah, mùa đông da tay mình khô lắm ý, thoa tay ko biết có mềm mượt không? nhớ mùa đông năm ngoái, mình lặn lội lên phố cổ tìm mua 1 loại dưỡng tay của Đức, nghe nói hiệu nghiệm lắm, thế mà bôi tay cũng chỉ mềm hơn lúc bôi thôi, 1 lúc sau lại khô trở lại như cũ, mình nản quá. Năm nay thử bôi Sudo xem thế nào.
    Thường những sản phẩm dành cho em bé luôn dịu nhẹ nên người lớn dùng hợp mà, chỉ sợ da mình "dày" quá mới không đáp ứng được thôi bạn nhỉ hihihihi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,798 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo_mup Xem bài viết
    Ui thương quá, thôi, lần sau có đi công tác thì dặn bà chịu khó xi con vậy! Hồi con em đóng bỉm thì cứ phải bôi kem sudo thôi, vì trộm vía, con cũng khá bụ bẫm nên dễ bị hăm lắm.
    Giờ thì em dùng sudo bôi cho chàng vì chàng hay bị rôm sảy lắm ạ
    uh lần sau rút kinh nghiệm, xi cho con chứ chả dám cho mặc bỉm nhiều nữa, tại mùa hè nhiều mồ hôi bí quá nên bé mới bị vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,586 Bài viết

• 1,821 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bibebu Xem bài viết
    uh lần sau rút kinh nghiệm, xi cho con chứ chả dám cho mặc bỉm nhiều nữa, tại mùa hè nhiều mồ hôi bí quá nên bé mới bị vậy
    Tập xi còn đỡ tốn tiền đóng bỉm nữa, tiết kiệm cho mẹ được nhiều đó bạn
    • 4,084 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thường những sản phẩm dành cho em bé luôn dịu nhẹ nên người lớn dùng hợp mà, chỉ sợ da mình "dày" quá mới không đáp ứng được thôi bạn nhỉ hihihihi
    Mình ghiền mùi thơm của Sudocrem lắm. Hồi xưa xoa cho con cứ hít lấy hít để, giờ mới biết có tác dụng làm mềm tay, tối nào mẹ cũng xin của con tý để bôi cho tay đẹp mới được. hihihi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 77 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Ui nhiều ảnh quá mình load mãi mà không xem hết đc
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,586 Bài viết

• 1,821 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình ghiền mùi thơm của Sudocrem lắm. Hồi xưa xoa cho con cứ hít lấy hít để, giờ mới biết có tác dụng làm mềm tay, tối nào mẹ cũng xin của con tý để bôi cho tay đẹp mới được. hihihi
    Thế mẹ có xài hết của con không
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4