TIN TÀI TRỢ.

Ảnh dự thi ngày 2/7

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.44K Lượt đọc
  • 69 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6,735 Bài viết

• 9,269 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mai_Thi. Xem bài viết
    Cháu em ở nhà cũng ít khi thay bỉm lắm. Mang bỉm rồi khi nào đầy hẵng thay chứ thay thường xuyên tốn bỉm lắm ạ, với cả em ngại mó vào mấy cái tã với bỉm đấy lắm!
    Ối ối đúng là độc thân vui tính phát biểu kìa hic hic ... Em ơi cần phải xem và thay tã luôn cho bé sau khi bé đi ị, rửa sạch và thấm khô bằng khăn mềm cho con xong bôi một lớp mỏng Sudocrem để ngừa hăm nhé! Để phân / nước tiểu thấm vào da bé gây hăm là bé sẽ khóc đấy, tội nghiệp lắm! Em đã thấy em bé bị hăm và khóc vì khó chịu chưa?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,188 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bi nhà em ko mang bỉm nữa nên cũng ít có khả năng bị hăm. Cháu em mới sinh thì có thể bị đúng ko chị Iris? Để em ra hiệu thuốc mua cho cháu hũ Sudo để ngừa luôn mới được
    Ba mẹ yêu Bi nhất
    • 6,735 Bài viết

• 9,269 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sonnhungbi Xem bài viết
    Bi nhà em ko mang bỉm nữa nên cũng ít có khả năng bị hăm. Cháu em mới sinh thì có thể bị đúng ko chị Iris? Để em ra hiệu thuốc mua cho cháu hũ Sudo để ngừa luôn mới được
    Sudocrem ngừa hăm tốt lắm nhé, em cứ dặn em của em làm như chị bảo. Nghĩa là vệ sinh cho cháu xong dùng khăn mềm thấm khô và bôi 1 lớp thật mỏng Sudo lên vùng mông và bẹn bé rồi mới đóng bỉm lại em nhé!
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhớ lúc mới sinh con đầu lòng, mọi thứ còn lóng nga lóng ngóng. Từ ngày em biết mon men vào webtretho, học hỏi được rất nhiều kinh nghiệm quý báu. Nhờ có Sudo mà con em da mềm mượt cả ngày nắng lẫn ngày mưa!
    • 1,731 Bài viết

• 1,961 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_Sudocrem Xem bài viết

18. Bài dự thi của ID "thanhtu059"

Tiêu đề: "Tâm sự làn da khoẻ"

Họ và tên bé: Phạm Tuấn Khôi

download

download

Nhớ cái mẹt này quá, cả nhà cho mẹ cháu tự kỷ phát nhé.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5,711 Bài viết

• 11,990 Được cảm ơn

Con mẹ thanhtu nhìn thấy ghét quá nhỉ. Cái mẹt đó mà không nhớ mới lạ. Hihi. Nhìn láu lỉnh nhỉ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,700 Bài viết

• 699 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sonnhungbi Xem bài viết
    nếu mình nhứ không nhầm thì trẻ không đóng bỉm vẫn có khả năng bị hăm đấy mẹ nó à

Ton yêu mẹ nhiều, yêu hết vẫn yêu nữa
    F9lup7
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dieuthu_84 Xem bài viết
    Em thấy dùng hộp nhỏ là tiện nhất, đi đâu cho tọt vào túi cái là xong. Riêng với Sudo không phải dùng nhiều mà tốt nên dùng hộp nhỏ là chuẩn rùi. Sudo này không như những loại thuốc khác đâu các mẹ nhé
    nhà em mua hộp nhỏ đó, bôi 1 lớp mỏng cho các con thôi các mẹ ah , như vậy mới tốt chứ có phải bôi nhiều là tốt đâu ah !
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

BTC oi. Hom nay la 9/7 roi ma chua co "Thong bao" ket qua cua Tuan 2 sao a? Theo nhu thong bao the le cuoc thi, ket qua moi tuan se duoc thong bao vao "Ngay thu 2" cua tuan ke tiep ma BTC?
    • 2,700 Bài viết

• 699 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi QuachDinhGiaMinh2011 Xem bài viết
    BTC oi. Hom nay la 9/7 roi ma chua co "Thong bao" ket qua cua Tuan 2 sao a? Theo nhu thong bao the le cuoc thi, ket qua moi tuan se duoc thong bao vao "Ngay thu 2" cua tuan ke tiep ma BTC?
    Chắc do tuần 2 nhiều ảnh đẹp nên ban tổ chức phải ngồi nghiên cứu đau đầu để chọn bạn à, có lẽ ngày mai là có kết quả thôi.

Ton yêu mẹ nhiều, yêu hết vẫn yêu nữa
    F9lup7
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4