TIN TÀI TRỢ.

Ảnh dự thi ngày 10/7

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.61K Lượt đọc
  • 39 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,409 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi metum Xem bài viết
    Nếu mà ở nhà mình người đông thì mua hủ lớn sẽ tiết kiệm, chứ ít người như 2 mẹ con mình thì chỉ sử dụng hủ nhỏ thôi, khi hết sẽ tiếp tục mua nữa.

Mua hộp to tiết kiệm tiền nhiều hơn metum ơi, với lại Sudo nhiều công năng lắm, trị đủ bệnh ngoài da: trị hăm, trị phỏng, cháy nắng, trị mụn,... thì hủ nhỏ xài cũng nhanh hết lắm đó.
    Cuộc đời có bao nhiêu mà hững hờ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,409 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi metum Xem bài viết
    Từ khi mà có sudo, mình đụng cái gì cũng bôi nó hết áh. Nhất là mấy vết lở loét da do trầy sướt, mình al2 chuyên gia bị đứt tay, và té xe... toàn là sử dụng sudo hết, thằng con cứ chơi đá banh, cũng lấy sudo kèm theo cặp đi học để bôi vào. Vậy mà... bao nhiêu vết lở cũng lành lặn hết àh. Đỡ ghê luôn í.

Mùi Sudo nhẹ nhàng, dễ chịu ghê luôn á. Mình tranh thủ thoa rồi hít hít ngửi ngửi, tiện thể thoa lên tay 1 ít, các mẹ nói Sudo còn có công dụng mềm mịn làm da tay nữa đó.
    • 2,700 Bài viết

• 699 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ga_Kon Xem bài viết

Mua hộp to tiết kiệm tiền nhiều hơn metum ơi, với lại Sudo nhiều công năng lắm, trị đủ bệnh ngoài da: trị hăm, trị phỏng, cháy nắng, trị mụn,... thì hủ nhỏ xài cũng nhanh hết lắm đó.
    Mình cũng mua lọ to vì thấy tiết kiệm được tiền lại tiết kiệm được thời gian đỡ phải đi nhiều lần.

Ton yêu mẹ nhiều, yêu hết vẫn yêu nữa
    F9lup7
    • 2,700 Bài viết

• 699 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình có đọc qua một thông tin nói về sản phẩm Sudocrem. Vì Sudocrem có tác dụng cực mạnh nên chỉ cần một lớp mỏng thì sẽ thấm qua da, có hiệu quả. Vì thế, mình chỉ cần thoa một lớp mỏng, mát xa theo vòng tròn nhỏ cho đến khi Sudocrem tan ra chỉ còn là một lớp mỏng trong suốt là được mọi người à

F9lup7
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngyen du linh Xem bài viết
    Mình có đọc qua một thông tin nói về sản phẩm Sudocrem. Vì Sudocrem có tác dụng cực mạnh nên chỉ cần một lớp mỏng thì sẽ thấm qua da, có hiệu quả. Vì thế, mình chỉ cần thoa một lớp mỏng, mát xa theo vòng tròn nhỏ cho đến khi Sudocrem tan ra chỉ còn là một lớp mỏng trong suốt là được mọi người à
    Đúng rồi ạ, em cũng nghe nói khi bôi Sudocrem, mấy mẹ đừng tham thấy hiệu quả mà bôi một lúc nhiều cho con. Như vậy là phản tác dụng đấy ạ
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng mua lọ to vì thấy tiết kiệm được tiền lại tiết kiệm được thời gian đỡ phải đi nhiều lần.
    Mẹ nó có thể mua loại to xong rồi chiếc ra vài lọ nhỏ, để ở nhà hay mang theo bên mình đều ok.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,409 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngoài thích sản phẩm ra, mình rất thích cuộc thi này. Giải thưởng hấp dẫn nè, quan trọng là được khoe hình bé yêu hihi..Không chỉ mình mình thôi, mà các bà mẹ ai cũng vui và háo hức khi được khoe hình con.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,409 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Heodesuong Xem bài viết
    Mẹ nó có thể mua loại to xong rồi chiếc ra vài lọ nhỏ, để ở nhà hay mang theo bên mình đều ok.

Gì chi mất công chiết ra vậy mẹ Heo. Mình mua luôn 2 hộp để xài. Nói vậy chứ xài nhiều công năng mà cho cả nhà mà, mua để dành luôn
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Gì chi mất công chiết ra vậy mẹ Heo. Mình mua luôn 2 hộp để xài. Nói vậy chứ xài nhiều công năng mà cho cả nhà mà, mua để dành luôn
    nhà mình mua hộp 1 thôi nhưng 1 hộp dùng cũng lâu hết mà mẹ bé, cả nhà dùng có khi nủa năm ý chứ
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Hủ loại 60g là 105k, loại 125g giá 160k nhé. Em vẫn hay mua hủ lớn dùng cho cả gia đình cho tiết kiệm
    giống mình , mình mua hũ lớn luôn đó , nhưng chỉ mua 1 hũ thôi vì dung hết lại mua, trộm vía da bé con nhà mình yêu lắm ý
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,409 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhanh0701 Xem bài viết
    giống mình , mình mua hũ lớn luôn đó , nhưng chỉ mua 1 hũ thôi vì dung hết lại mua, trộm vía da bé con nhà mình yêu lắm ý

Vậy mẹ quynhanh gởi nhiều nhiều ảnh bé yêu tham gia cuộc thi khoe hình bé yêu với cả nhà nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,409 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nhà mình mua hộp 1 thôi nhưng 1 hộp dùng cũng lâu hết mà mẹ bé, cả nhà dùng có khi nủa năm ý chứ

Hehe..mình mua tận 3 hộp. 1 hộp cho cháu của chị họ, 2 hộp để xài. 1 hộp thì để cho con xài, hộp còn lại mẹ dùng thoa kem dưỡng ẩm. Cả 2 mẹ con cùng đẹp
    • 2,700 Bài viết

• 699 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ Ga_Kon chắc dùng Sudo thấy hiệu quả tốt nên mua về tặng để chia sẻ kinh nghiệm, tác dụng tốt của kem cho chị họ đây mà. Nhưng mẹ nó cũng cẩn thận thật đấy, mình cũng chi mua 1 lọ to về dùng cho cả mẹ lẫn con chứ không phải chia rõ ra lọ của mẹ, của con riêng như mẹ nó đâu

F9lup7
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

Mùi Sudo nhẹ nhàng, dễ chịu ghê luôn á. Mình tranh thủ thoa rồi hít hít ngửi ngửi, tiện thể thoa lên tay 1 ít, các mẹ nói Sudo còn có công dụng mềm mịn làm da tay nữa đó.
    Mình cho con xài 2 tháng nay rồi. Mình cũng xài ké của con đế thoa da tay trước khi đi ngủ thay cho lotion. Thấy hiệu nghiệm thật đó cả nhà. Da tay mềm mịn hẳn, vì làm trong máy lạnh tay mình bị khô lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,409 Bài viết

• 1,571 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ Ga_Kon chắc dùng Sudo thấy hiệu quả tốt nên mua về tặng để chia sẻ kinh nghiệm, tác dụng tốt của kem cho chị họ đây mà. Nhưng mẹ nó cũng cẩn thận thật đấy, mình cũng chi mua 1 lọ to về dùng cho cả mẹ lẫn con chứ không phải chia rõ ra lọ của mẹ, của con riêng như mẹ nó đâu

À không đâu, mình mua 2 hộp vì để 1 hộp ở nhà cho con xài rồi, còn 1 hộp mình mang trong túi xách á, đi làm hay đi chơi gì lấy ra để thoa dưỡng ẩm cho tay. Da tay mình lúc này mềm mịn rõ luôn. Bạn thử xài cho tay đi, thích lắm.
    • 2,700 Bài viết

• 699 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

À không đâu, mình mua 2 hộp vì để 1 hộp ở nhà cho con xài rồi, còn 1 hộp mình mang trong túi xách á, đi làm hay đi chơi gì lấy ra để thoa dưỡng ẩm cho tay. Da tay mình lúc này mềm mịn rõ luôn. Bạn thử xài cho tay đi, thích lắm.
    Mình chỉ dùng ké kem Sudo của con để bôi da chân, tay cho mẹ vào buổi tối thôi. Nhưng thấy mẹ nó nói vậy lại lăn tăn, có khi phải mua 1 hũ để ở cơ quan bôi tay vì cả ngày ngồi máy lạnh cơ quan da khô lắm cơ.

F9lup7
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình ban đầu mua 3 lọ nhỏ. Sau khi các lọ dần hết thì mình mua hũ lớn, chiết ra vào 3 lọ nhỏ kia. 1 để vào túi xách cho con, đi học hay du lịch đều có sẵn trong giỏ khỏi quên; 1 túi mẹ để thoa tay tại cơ quan; 1 hủ bỏ vào tủ y tế cho gia đình, phòng lúc ông bà bị bỏng sơ sơ do chế biến thức ăn... cũng có thể dùng cho dịu rát nữa.
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Mình ban đầu mua 3 lọ nhỏ. Sau khi các lọ dần hết thì mình mua hũ lớn, chiết ra vào 3 lọ nhỏ kia. 1 để vào túi xách cho con, đi học hay du lịch đều có sẵn trong giỏ khỏi quên; 1 túi mẹ để thoa tay tại cơ quan; 1 hủ bỏ vào tủ y tế cho gia đình, phòng lúc ông bà bị bỏng sơ sơ do chế biến thức ăn... cũng có thể dùng cho dịu rát nữa.
    1 chia sẻ thật lòng với các mẹ, bà nội cháu đi trị xạ về, nóng rát lắm, kêu suốt, chày nước mắt vì đau và bỏng rát do trị xạ, mẹ cháu lấy lọ sudo của con mang cho bà, bà bôi và bảo dịu hơn hẳn, sáng sau mẹ cháu mua liền cho bà 1 lọ sudo to đó ah, đúng là sudo tốt với da thật
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,070 Bài viết

• 2,200 Được cảm ơn

Mình chỉ dùng ké kem Sudo của con để bôi da chân, tay cho mẹ vào buổi tối thôi. Nhưng thấy mẹ nó nói vậy lại lăn tăn, có khi phải mua 1 hũ để ở cơ quan bôi tay vì cả ngày ngồi máy lạnh cơ quan da khô lắm cơ.
    hihi, mẹ dùng hết tác dụng của sudo rùi đó nhé, mẹ cháu chỉ dùng ké vì sợ hết của con, nhưng thấy thật sự là thích, mẹ dùng với liều lượng ít, lớp mỏng thôi, xin của con mà, hihi, nhưng sudo làm da tay mẹ mát và dịu lắm!
    • 4,073 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    1 chia sẻ thật lòng với các mẹ, bà nội cháu đi trị xạ về, nóng rát lắm, kêu suốt, chày nước mắt vì đau và bỏng rát do trị xạ, mẹ cháu lấy lọ sudo của con mang cho bà, bà bôi và bảo dịu hơn hẳn, sáng sau mẹ cháu mua liền cho bà 1 lọ sudo to đó ah, đúng là sudo tốt với da thật
    Nếu không có diễn đàn chia sẻ thông tin như thế này, chắc mình cũng không biết đến nhiều công dụng của Sudo như vậy. Mình không nghĩ vết bỏng rát do xạ trị cũng có thể làm dịu mát nhờ Sudo. Cảm ơn chia sẻ của mẹ quynhanh nhe.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2