TIN TÀI TRỢ.

sữa tắm Phytobebe có an toàn cho bé khi sử dụng trong thời gian dài không?

• 2 Lượt chia sẻ
  • 1.33K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 83 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bé nhà mình cứ màu hè đến, thời tiết miền trung nóng nực là bị rôm sảy mọc đầy khắp trán, lưng, cổ tay, chân. Mới đây tình cờ mình mở trang web trẻ thơ và thấy mấy mẹ nói nhiều về tác dụng phòng chống rôm sảy của sữa tắm Phytobebe. Mình mua về dùng thử cho con thì thấy mùi hương nhẹ nhàng, dễ chịu, da dẻ bé cũng mềm mịn, đặc biệt là tình trạng rôm sảy có thuyên giảm nhiều. Mình muốn hỏi sữa tắm Phytobebe có an toàn cho bé khi sử dụng trong thời gian dài không? Hay là chỉ nên dùng một thời gian rồi ngưng klaij, sau đó dùng tiếp?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

“Câu hỏi của bạn đã được chuyển đến chuyên gia tư vấn của chương trình. Nội dung phản hồi sẽ được đăng tải trong thời gian sớm nhất. Cảm ơn bạn đã tham gia chương trình”

Thân,

BTC_PhytoBEBE
    • thq
      Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,630 Bài viết

• 2,136 Được cảm ơn

Mình nghĩ rằng, với bé nhà bạn hiệu quả tốt như vậy thì nên dùng Phytobebe thường xuyên. Mình thấy rằng, đây là loại sữa tắm cho bé có chiết xuất từ thảo dược nên sẽ thích hợp với làn da mỏng của các bé mà không ảnh hưởng khi sử dụng lâu dài cho bé!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,135 Bài viết

• 2,086 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Phytobebe tắm hằng ngày cho bé để phòng rôm sảy nhé, chứ đừng để khi có rôm mọc nhiều rồi mới cuống cuồng đi tìm thuốc chữa cho con.
    • 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

Sữa tắm Phytobebe là loại sữa tắm dùng để tắm gội hằng ngày, nên bạn cứ yên tâm sử dụng nhé.
    Bạn dùng hàng ngày sẽ giúp phòng ngừa được bệnh rôm sảy cho bé, bên cạnh đó còn phòng được các bệnh về da khác như hăm da, ngứa, chốc đầu, viêm da nhiễm khuẩn.

Thân,

BTC_PhytoBEBE