Sau mấy ngày dùng PhytoBeBe thì rôm sẩy sẽ hết?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 936 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 705 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

Tiết trời oi bức một chút là bé nhà mình nổi mẩn khắp trán, lưng và tay. Mỗi đợt rôm sẩy kéo dài 5 - 10 ngày. Trước giờ mỗi lần bé bị rôm sẩy, mình thường tắm cho bé bằng lá chè xanh, nhưng ngày nào cũng vò lá, đun nấu thật bất tiện. Qua chương trình mình rất thích sản phẩm và cũng muốn mua PhytoBeBe cho bé dùng thử, nhưng còn băn khoăn PhytoBeBe có thích hợp dùng cho những bé có làn da nhạy cảm? liệu có thể dùng PhytoBeBe tắm hằng ngày cho bé? thường thì sau mấy ngày dùng PhytoBeBe thì rôm sẩy sẽ hết? tác dụng phụ không mong muốn của sản phẩm này là gì? dùng thời gian dài có được không? Xin cám ơn chương trình rất nhiều!
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,170 Bài viết

• 1,021 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình nghĩ cái này do cơ địa và môi trường sống của từng bé thì sẽ quyết định nhanh hay lâu đúng ko nhỉ
    • 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

“Câu hỏi của bạn đã được chuyển đến chuyên gia tư vấn của chương trình. Nội dung phản hồi sẽ được đăng tải trong thời gian sớm nhất. Cảm ơn bạn đã tham gia chương trình”

Thân,

BTC_PhytoBEBE
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình tìm hiểu và được biết sản phẩm PhytoBeBe được chiết xuất từ thảo dược thiên nhiên như cao trầu không, cao hạt ngò, tinh chất lá tràm và vi tamin E,B5, đặc biệt sản phẩm này được Bộ y tế công nhận là không gây kích ứng da bé nên mình nghĩ bạn cứ mạnh dạn mua về trị rôm sảy cho con xem sao. Nếu bạn sợ làn da bé quá nhạy cảm thì hãy dùng từ từ để thăm dò xem sao, nếu không thử thì không thể biết được bạn ah.
    • 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

Phytobebe được chiết xuất từ thiên nhiên như cao trầu không, cao hạt ngò, tinh dầu tràm nên sẽ không gây kích ứng da cũng như niêm mạc của trẻ. Vì thế bạn có thể yên tâm cho bé sử dụng. Với các thành phần có trong Phytobebe bạn có thể cho trẻ sử dụng hằng ngày để chắm sóc da, phòng ngừa rôm sảy hiệu quả. Thời gian điều trị rôm sảy cho trẻ nhanh hay chậm còn phụ thuộc vào rôm sảy trên người trẻ nhiều hay ít. Nhưng bạn có thể thấyđược hiệu quả sau khi sử dụng 1 - 2 tuần.

Thân mến,

BTC_PhytoBEBE
    • 267 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Theo kinh nghiệm của chính mình thì Phytobebe không gây ra tác dụng phụ gì cho bé cả, dùng tắm cho bé hằng ngày, phối hợp với việc cho bé mặc đồ thoáng mát, lau chùi mồ hôi thường xuyên thì sau một tuần thấy da bé bớt mẩn đỏ, bớt ngứa, đến khoảng 10 ngày sau thì hết hẳn rôm. Bé nhà mình da rất nhạy cảm, nhưng mình dùng Phyto cho bé mấy năm rồi rất tốt, da bé mềm, mịn, mát . Vì vậy bạn có thể yên tâm dùng cho con.