Phytobebe "Ngăn ngừa hăm tã - Mịn màng da bé"

• 0 Lượt chia sẻ
  • 770 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 102 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Phytobebe là sản phẩm tắm gội cho bé để ngăn ngừa rôm sảy. Vậy những trường hợp bé đã bị rôm sảy thì sử dụng Phytobebe có hiệu quả không?
    Phytobebe tư vấn giúp mình với.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4,847 Bài viết

• 2,369 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào bạn! mình được biết theo kinh nghiệm ông bà ta ngày xưa khi trẻ bị rôm sảy thường nấu nước với lá trầu không, lá khổ qua để tắm và phòng bệnh ngoài da cho trẻ.và sản phẩm bạn đang nhắc đến là Phytobebe cũng chiết từ thảo dược nên bạn yên tâm dùng Phytobebe tắm rửa cho bé hàng ngày đề phòng rôm sảy và các bệnh ngoài da thường gặp bạn ạ!
    • 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

“Câu hỏi của bạn đã được chuyển đến chuyên gia tư vấn của chương trình. Nội dung phản hồi sẽ được đăng tải trong thời gian sớm nhất. Cảm ơn bạn đã tham gia chương trình”

Thân,

BTC_PhytoBEBE
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,067 Bài viết

• 401 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình nghĩ rằng Phytobebe được chiết xuất từ thảo dược, giúp ngăn ngừa rôm sảy và làm mịn màng da bé, dùng được cho da nhạy cảm nên vẫn sẽ hiệu quả cả với những bé bị rôm sảy rồi bạn nhé!
    • 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

Phytobebe là dung dịch tắm gội phòng ngừa và điều trị rôm sảy nên khi bé bị bạn cho bé tắm rôm sảy khoảng từ 1 - 2 tuần hoặc từ 2 - 3 tuần, tùy theo mức độ ít hay nhiều của mỗi bé thì rôm sảy sẽ lặn. Bạn yên tâm dùng nhé!

Thân mến,

BTC_PhytoBEBE