Mua Phytobebe ở đâu?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.26K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 12,863 Bài viết

• 9,231 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ơi, các mẹ thường thấy phytobebe bán ở ở đâu ạ? Cháu mìnhn oqr quê bị rôm mà ra hiệu thuốc mua ko có bán? Gấp gấp ạ
    ký cọt giề
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,175 Bài viết

• 3,797 Được cảm ơn

Bạn ở tỉnh xa thì mình cũng không rõ. Mình ở HN thì ra hiệu thuốc hỏi là có bạn ạ. PhytoBeBe bán cũng khá rộng rãi nhưng về một số nơi thuộc các tỉnh xa thì có lẽ phải chờ PhytoBeBe trả lời thôi. Nếu có người nhà ở các tỉnh thành lớn thì bạn nhờ mua thử xem sao.
    • 84 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Theo mình biết thì Phytobebe được bán ở các nhà thuốc toàn quốc. Nếu nhà thuốc chỗ bạn không có thì bạn có thể ra các nhà thuốc lớn hơn trong huyện, tỉnh để mua hoặc nhờ người quen mua giúp.
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ở quê cũng bất tiện nhiều quá nhỉ, nhưng bạn ơi, mình ở tỉnh, thành phố cũng không lớn nhưng ra nhà thuốc hỏi mua PhytoBeBe thì đều có đó bạn, chỉ lâu lâu chủ tiệm nói hết hàng thui. Chắc phải chịu khó đi những nhà thuốc lớn hơn, xa hơn để mua sản phẩm PhytoBeBe an toàn và hiệu quả trị rôm sảy cho con thui
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 12,863 Bài viết

• 9,231 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cháu mình ở quê của quê nên việc mua cái nayfg cái nọ cũng khó khăn. Chắc pử quê còn chưa cập nhật sản phẩm này, mong là nhãn hàng phytobebe được bán rộng rãi hơn giúp cho các bà mẹ ở nông thôn cũng có thể mua được
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huyen0062 Xem bài viết
    Ở quê cũng bất tiện nhiều quá nhỉ, nhưng bạn ơi, mình ở tỉnh, thành phố cũng không lớn nhưng ra nhà thuốc hỏi mua PhytoBeBe thì đều có đó bạn, chỉ lâu lâu chủ tiệm nói hết hàng thui. Chắc phải chịu khó đi những nhà thuốc lớn hơn, xa hơn để mua sản phẩm PhytoBeBe an toàn và hiệu quả trị rôm sảy cho con thui
    ký cọt giề
    • 422 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Ở quê mình mọi người phải ra tận nhà thuốc tuyến huyện mới mua được Phytobebe đó, vì chỉ có hiệu thuốc to mới có thôi. Bạn hãy bảo người nhà nhờ người quen lên thành phố có việc hay vào các hiệu thuốc lớn của huyện để mua nhé
    • 1,097 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haivan2410 Xem bài viết
    Bạn ở tỉnh xa thì mình cũng không rõ. Mình ở HN thì ra hiệu thuốc hỏi là có bạn ạ. PhytoBeBe bán cũng khá rộng rãi nhưng về một số nơi thuộc các tỉnh xa thì có lẽ phải chờ PhytoBeBe trả lời thôi. Nếu có người nhà ở các tỉnh thành lớn thì bạn nhờ mua thử xem sao.
    mình cũng ở HN đây mà ra hiệu thuốc Long Tâm, khá to nhé, hỏi mà không có, một số hiệu thuốc mình hỏi cũng không có, chỉ có Lactacid thôi, mẹ nó giới thiệu cho tớ mấy địa điểm đi
    DSC_8867
    • 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

Hiện tại Phytobebe đang có bán tại các nhà thuốc trên địa bàn thành phố nói riêng và các tỉnh nói chung. Bạn nên tìm thêm 1 vài nhà thuốc khác nếu vẫn không có thì bạn có thể vào hệ thống siêu thị Co-op mart, tất cả siêu thị đều có bán.

Thân mến,

BTC_PhytoBEBE