TIN TÀI TRỢ.

Khi người lớn bị rôm sảy có thể sử dụng sản phẩm tắm và trị rôm sảy như bé?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 20.4K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 6,376 Bài viết

• 14,096 Được cảm ơn

Thưa bác sỹ, khi người lớn bị rôm sảy (tuy tình trạng này ít hơn trẻ em) thì có thể sử dụng dung dịch tắm rôm sảy PhytoBeBe để điều trị không ạ? và liều lượng thay đổi như thế nào? Xin cảm ơn bác sỹ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 579 Bài viết

• 775 Được cảm ơn

Mình nghĩ nếu dùng Phytobebe cho người lớn thì không phù hợp lắm. Bạn có thể dùng Phytogyno, dung dịch này có nhiều tác dụng lắm "dùng đề phòng và điều trị viêm nhiễm đường sinh dục, thích hợp cho : vệ sinh hàng ngày, đặc biệt trong những trường hợp hành kinh. Phụ nữ có thai. Sản phụ trước và sau khi sanh. Điều trị ngừa do vi nấm, nhiễm nấm candida, huyết trắng. Các bệnh ngoài da cho trẻ em như rôm sẩy, mụn nhọt, ghẻ ngứa, nấm da. Bệnh nhân nam bị viêm ngứa vùng sinh dục. Vệ sinh vùng sinh dục cho nam giới và nữ giới trước và sau khi quan hệ tình dục. Phytogyno có nguồn gốc thiên nhiên, không gây hại cho da và niêm mạc." (thông tin trên sản phẩm đó). Mình dùng sản phẩm này 8 năm nay rồi nên thấy tốt.
    • 3,854 Bài viết

• 1,126 Được cảm ơn

Dòng sản phẩm này có nhiều lựa chọn nhỉ, mình tưởng chỉ dùng cho trẻ con thôi hóa ra người lớn cũng có sản phẩm riêng với các công dụng cũng hay nhỉ.
    • 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

“Câu hỏi của bạn đã được chuyển đến chuyên gia tư vấn của chương trình. Nội dung phản hồi sẽ được đăng tải trong thời gian sớm nhất. Cảm ơn bạn đã tham gia chương trình”

Thân,

BTC_PhytoBEBE
    • 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

Dung dịch sữa tắm rôm sảy Phytobebe có thể dùng được cho cả người lớn nha. Bạn cũng có thể dùng tắm hằng ngày cho loại sữa tắm thông thường bạn đang dùng vì đây là loại sữa tắm có chiết xuất từ thảo dược nên dùng hằng ngày sẽ còn làm da bạn mịn màn, mát mẻ và sẽ ngăn ngừa rôm sảy. Bạn nên tắm một ngày từ 2 - 3 lần, một lần dùng khoản từ 5 - 7 ml là được.

Thân,

BTC_PhytoBEBE