Dùng PhytoBEBE tắm cho bescos bị khô da không cả nhà?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.03K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 170 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Xin chào các thành viên và các mẹ có kinh nghiêm sử dụng PhytoBeBe rôi cho mình hỏi tý xíu:

Mình đang dùng sữa tắm PhytoBEBE cho con mình, thì thấy rôm sảy không còn nữa nhưng mình nghe được thông tin la cái này phải tắm thường xuyên nếu không tắm thường xuyên thì rôm sảy lại tái phát. Mình lo là tắm nhiều như vậy lieu da bé có bị khô không vây?
    Nhím yêu chào các bác, các cô, các chú và tất cả các bạn

Mọi người ủng hộ con nhé?

https://www.webtretho.com/forum/f3619...114-a-1769982/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,688 Bài viết

• 523 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Theo mình được biết thì PhytoBEBE ngoài công dụng phòng ngừa và điều trị bệnh ngoài da cho trẻ em như rôm sảy, chốc đầu, hăm da viêm da, PhytoBEBE còn vệ sinh và chăm sóc da mỗi ngày nên bạn yên tâm cho làn da nhạy cảm của bé, sẽ không bị khô nhé!
    • 5,175 Bài viết

• 3,797 Được cảm ơn

Mình nghĩ là PhytoBeBe có thành phần chủ yếu là thảo dược tự nhiên nên sẽ không có chất soup gây khô da như các loại xà phòng tắm thông thường bạn ạ. Các tinh chất chiết xuất từ thiên nhiên thì hoàn toàn an tâm với làn da nhạy cảm của bé nhà mình đấy.
    • 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

“Câu hỏi của bạn đã được chuyển đến chuyên gia tư vấn của chương trình. Nội dung phản hồi sẽ được đăng tải trong thời gian sớm nhất. Cảm ơn bạn đã tham gia chương trình”

Thân,

BTC_PhytoBEBE
    • 422 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Phytobebe có nguồn gốc từ thảo dược, lại dùng cho da nhạy cảm, nên tắm cho bé sẽ làm da thêm mịn màng nên bạn có thể yên tâm sử dụng mà không bị khô làn da bé!
    • 84 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Phytobebe có chứa vitamin E, B5 nên có tác dụng dưỡng da chứ không làm khô da bé đâu. Mình dùng cho con thấy da bé mềm mát, thích lắm nên bạn cứ yên tâm.
    • 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn!

Trước hết xin khẳng định, Phytobebe là dung dịch tắm rôm sảy và dưỡng da được chiết xuất từ thảo dược thiên nhiên nên Phytobebe hoàn toàn có thể tắm bé hằng ngày nhằm bảo vệ làn da mỏng manh của bé.

Vì rôm sảy là bệnh ngoài da sẽ tái phát khi thời tiết nóng bức. Trong khi đó, Việt Nam là nước có khí hậu nhiệt đới nóng ẩm do đó rôm sảy thường xuất hiện quanh năm. Vì vậy Bác sĩ thường khuyên nên dùng Phytobebe hằng ngày thay cho sữa tắm thông thường để phòng ngừa rôm sảy. Đồng thời, thành phần dưỡng da từ thảo dược sẽ nuôi dưỡng làn da bé thêm mịn màng.

Thân mến,

BTC_PhytoBEBE