Dùng PhytoBeBe như thế nào?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 806 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,847 Bài viết

• 2,369 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ở quê mình đang vào mùa gặt,đứa cháu mình bị rôm khắp người, hôm qua thấy mẹ nó điện lên hỏi có cách nào giúp đỡ rôm sẩy và ở nhà thì đang đun nước lá sài đất tắm. Mình có thể mua PhytoBeBe gửi về cho mẹ cháu bôi cho bé không ạ? đang tắm nước lá mà chuyển dang dùng PhytoBeBe có được không ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

“Câu hỏi của bạn đã được chuyển đến chuyên gia tư vấn của chương trình. Nội dung phản hồi sẽ được đăng tải trong thời gian sớm nhất. Cảm ơn bạn đã tham gia chương trình”

Thân,

BTC_PhytoBEBE
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,170 Bài viết

• 1,021 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Giống nhà tớ thế, con tháng trước ở quê, ko gửi về được, phải hỏi chuyên gia xem ở các huyện thì sữa tắm Phytobebe bán ở đâu đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,067 Bài viết

• 401 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ban cứ gửi Phytobebe về quê cho cháu tắm, nhắn mẹ bé cho tắm hàng ngày, giữ cho da bé luôn khô thoáng thì dần dần sẽ đỡ hơn!
    • 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

Phytobebe là dung dịch tắm gội phòng ngừa và điều trị rôm sảy được chiết xuất từ thảo dược thiên nhiên nên khi bạn thay thế cho nước tắm lá hiện tại thì sẽ tiết kiệm được thời gian và an toàn hơn. Đây là dung dịch tắm không phải loại bôi ngoài da nên sau khi bôi Phytobebe lên người bé massage trong vong 1 phút bạn phải tắm lại với nước cho bé nhé!

Thân mến,

BTC_PhytoBEBE