Dùng PhytoBebe có dễ bị kích ứng da không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.11K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 71 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bé nhà em là con trai nhưng da cũng thuộc loại trắng nên rất dễ lên rôm sảy, mà da của bé lại thuộc loại nhảy cảm, rất dễ bị kích ứng với mấy loại phấn rôm, sữa tắm. Ở quê thì em thường trị rôm sảy cho bé bằng cách tắm nước lá kinh giới và quả mướp đắng hay mấy loại lá cây mà ngày xưa ông bà vẫn thường dùng. Nhưng khi bắt đầu đưa bé vào thành phố thì cuộc sống bận rộn với nguyên vật liệu cũng không sẵn có nên em không có điều kiện tắm cho bé mấy loại này nữa. Dùng thử mấy sữa tắm thì da bé không đỡ hơn mà cólloại còn bị dị ứng. Như bé nhà mình có thể dùng PhytoBebe mà không bị dị ứng không mấy mẹ thông thái???
    Bé Phạm Lập Thằng
    Sinh ngày 5/2/2012
    IMG_0512_zpsd908177f
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 6,376 Bài viết

• 14,094 Được cảm ơn

Không dị ứng đâu chị, các mẹ và em đều dùng ổn, có thành phần thảo dược nên phù hợp với làn da nhạy cảm của bé. Sau vài ngày tình hình rôm sảy của con em khỏi hẳn. Hiện tại PhytoBeBe đã thay thế sữa tắm baby trước kia mà nhà em sử dụng mỗi ngày như một biện pháp đề phòng sảy tái phát ở mùa nóng này và để ngăn ngừa thêm các bệnh ngoài da thông thường. Tiện lợi vô cùng các mẹ nhỉ!
    • 9,686 Bài viết

• 9,641 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Abi Xem bài viết
    Không dị ứng đâu chị, các mẹ và em đều dùng ổn, có thành phần thảo dược nên phù hợp với làn da nhạy cảm của bé. Sau vài ngày tình hình rôm sảy của con em khỏi hẳn. Hiện tại PhytoBeBe đã thay thế sữa tắm baby trước kia mà nhà em sử dụng mỗi ngày như một biện pháp đề phòng sảy tái phát ở mùa nóng này và để ngăn ngừa thêm các bệnh ngoài da thông thường. Tiện lợi vô cùng các mẹ nhỉ!
    Phytobebe đạt tiêu chuẩn (GMP-WHO) được kiểm nghiệm là an toàn cho da và niêm mạc, không gây kích ứng da do đó bạn tin tưởng sử dụng Phytobebe cho con yêu nhé
    • 71 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cảm ơn mẹ Abi nhé, để em mua cho bé nhà em dùng thử
    Bé Phạm Lập Thằng
    Sinh ngày 5/2/2012
    IMG_0512_zpsd908177f
    • 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

“Câu hỏi của bạn đã được chuyển đến chuyên gia tư vấn của chương trình. Nội dung phản hồi sẽ được đăng tải trong thời gian sớm nhất. Cảm ơn bạn đã tham gia chương trình”

Thân,

BTC_PhytoBEBE
    • 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

Sữa tắm có chiết xuất từ thảo dược thiên nhiên Phytobebe dùng tắm hằng ngày cho bé có các thành phần như cao trầu không chữa mẩn ngứa, chống viêm nhiễm, hăm da, rôm sảy. Cao hạt ngò chống nhiễm trùng da. Tinh chất lá tràm có tác dụng kháng khuẩn, khử nấm, điều trị các bệnh về da do vi khuẩn, vi nấm gây nên không gây kích ứng da, niêm mạc. Các vitamin dưỡng da như vitamin E, B5. Sản phẩm đã được Bộ y tế chứng nhận, được sản xuất theo dây chuyền đạt tiêu chuẩn GMP - WHO của tổ chức Y tế thế giới, dùng tắm hằng ngày có tác dụng phòng ngừa và điều trị rôm sảy cho bé, đem lại cho bé một làn da min màng, hoàn toàn không gây kích ứng da. bạn yên tâm sử dụng nhé.

Thân mến,

BTC_PhytoBEBE
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 4,624 Bài viết

• 4,777 Được cảm ơn

ủa, cái này tắm khi bị rôm sảy thôi mà bà,tắm hàng ngày luôn hả?????