Dùng Phybetoto kết hợp với sữa tắm khác có được không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 853 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6,397 Bài viết

• 12,998 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bé nhà mình bị rôm sảy. Mình đã mua Phybetoto cho bé dùng. Tuy nhiên mình có dùng cả sữa tắm thông thường. Có thể dùng song song cả 2 loại được không ạ? Cảm ơn BTC.
    Chỉ mẹ mới hiểu
    https://www.webtretho.com/forum/f3162...Pampers_subbox

Anh Bill và con là tình yêu lớn của đời mẹ! Bố Kute là tình yêu nhỏ thôi.
    XJ03p7KPsxp7
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bé đang bị rôm sảy nện mình nghĩ mẹ bé chỉ nên tắm PhytoBeBe để đạt hiệu quả cao, con nhanh hết rôm sảy, sau khi con khỏi hẳn rôm sảy thì để tiết kiệm mẹ hãy cho con tắm phần sữa tắm còn lại. Nhưng sau đó cần cho con tắm lại với PhytoBeBe thường xuyên để phòng bệnh rôm sảy nhé bạn.
    • 5,175 Bài viết

• 3,797 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ là không nên dùng song song 2 loại sữa tắm bé. Ngay cả người lớn cũng không nên vì thành phần của các loại sữa tắm không giống nhau có thể đem lại hiệu quả không như mong đợi. Mình khuyên bạn nên chọn duy nhất PhytoBeBe thôi để đạt hiệu quả cao nhất trong việc phòng và điều trị rôm sảy cho làn da mỏng manh của bé.
    • 422 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Nếu bé bị rôm sảy, bạn nên dùng Phytobebe hàng ngày cho bé để đạt hiệu quả tối ưu bạn nhé
    • 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

Việc sử dụng nhiều loại sản phẩm cho bé là điều không nên. Vì da bé còn mỏng nếu dùng nhiều loại sẽ dễ gây kích ứng da bé. Phytobebe ngoài tác dụng chính là phòng rôm sảy còn có tác dụng chăm sóc da như các loại sữa tắm thông thường khác vì thế bạn có thể yên tâm sử dụng.

Thân mến,

BTC_PhytoBEBE