Có nên sử dụng PhytoBeBe cho bé kéo dài cả những mùa khác trong năm?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 893 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xin chào BTC.
    Rôm sảy thường xuất hiện vào những ngày nóng bức của mùa hè, việc tắm PhytoBeBe vào mùa hè để ngừa rôm sảy cho bé là rất cần thiết, tuy nhiên, những mùa còn lài trong năm như xuân, thu,đông thì thường mát, lạnh , rôm sảy ít xuất hiện nhưng hăm tã thì mùa nào cũng có nên tôi có thể tiếp tục duy trì việc tắm PhytoBeBe cho con không, nếu duy trì thì có ảnh hưởng gì cho con không? xin cảm ơn BTC.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6,397 Bài viết

• 12,998 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huyen0062 Xem bài viết
    Xin chào BTC.
    Rôm sảy thường xuất hiện vào những ngày nóng bức của mùa hè, việc tắm PhytoBeBe vào mùa hè để ngừa rôm sảy cho bé là rất cần thiết, tuy nhiên, những mùa còn lài trong năm như xuân, thu,đông thì thường mát, lạnh , rôm sảy ít xuất hiện nhưng hăm tã thì mùa nào cũng có nên tôi có thể tiếp tục duy trì việc tắm PhytoBeBe cho con không, nếu duy trì thì có ảnh hưởng gì cho con không? xin cảm ơn BTC.
    Nên chứ bạn. Phybetoto cũng là 1 loại sữa tắm, nhưng nó khác các loại sữa tắm khác là có nguồn gốc từ thiên nhiên. Dùng cho bé lâu dài sẽ tốt, tránh khô da, dị ứng như các loại sữa tắm khác.
    Chỉ mẹ mới hiểu
    https://www.webtretho.com/forum/f3162...Pampers_subbox

Anh Bill và con là tình yêu lớn của đời mẹ! Bố Kute là tình yêu nhỏ thôi.
    XJ03p7KPsxp7
    • 84 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Bạn có thể dùng Phytobebe cho bé lâu dài vì sản phẩm này có nguồn gốc thảo dược, được bổ sung vitamin E, B5 nên vừa phòng ngừa rôm sảy, vừa giúp dưỡng da cho bé nên bạn yên tâm, không phải lo con bị ảnh hưởng gì đâu.
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình tắm cho bé bằng PhytoBeBe thấy da bé rất sạch, tắm bằng xà phòng thì mình dội qua rất nhiều lần nước nhưng vẫn thấy da nhớt nhớt sao í, nên muốn hỏi chương trình về việc tắm lâu dài bằng PhytoBeBe cho bé có sao không, nếu được thì mình cứ PhytoBebe mà tắm cho con thui.
    • 267 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Mùa lạnh da bé dễ bị khô nên dùng Phytobebe rất hợp, các dưỡng chất trong Phyto giúp da bé mịn màng, mềm mại hơn đó. Mình dùng Phytobebe cho con 2-3 năm rồi, da bé rất mềm, mịn, không bị rôm sảy.
    • 5,175 Bài viết

• 3,797 Được cảm ơn

Nếu như mùa hè bé bị rôm sảy thì mua đông lại có hiện tượng da khô, nứt nẻ. Vì vậy, vẫn cần một loại dung dịch tắm thảo dược, nhẹ dịu và giàu vitaminE như PhytoBeBe để nuôi dưỡng, giữ ẩm cho làn da của bé.
    • 422 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Không chỉ có tác dụng ngừa rôm sảy, Phytobebe còn có tác dụng kháng khuẩn, kháng nấm, sát trùng nhẹ nên bạn nên dùng đều đặn quanh năm cho bé sẽ chăm sóc tốt cho làn da bé!
    • 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

Trong điều kiện thời tiết mát mẻ, rôm sảy thường ít khi xuất hiện nhưng bạn vẫn có thể sử dụng Phytobebe để chăm sóc da bé hoặc phòng ngừa các bệnh viêm nhiễm ngoài da khác như hăm da chẳng hạn. Phytobebe chứa các thành phần thảo dược thiên nhiên và chuyên dùng hằng ngày nên sẽ không có bất kì ảnh hưởng nào cho bé. Bạn hãy yên tâm sử dụng nhé !

Thân mến,

BTC_PhytoBEBE