Cao hạt ngò trong PhytoBeBe có tác dụng gì

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.39K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5,175 Bài viết

• 3,797 Được cảm ơn

Mình thấy trong thành phần của PhytoBeBe có cao hạt ngò. Mình là người miền Bắc cũng không biết hạt ngò là hạt gì và tác dụng của nó trong chăm sóc da bé?
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

“Câu hỏi của bạn đã được chuyển đến chuyên gia tư vấn của chương trình. Nội dung phản hồi sẽ được đăng tải trong thời gian sớm nhất. Cảm ơn bạn đã tham gia chương trình”

Thân,

BTC_PhytoBEBE
    • 146 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Chào bạn, theo mình biết Cao hạt ngò có tác dụng giải độc, chống nhiễm trùng rất tốt, và Phytobebe đã phát huy được điều đó trong sản phẩm của mình
    • 422 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Cao hạt ngò có rất nhiều công dụng tuyệt vời như giải độc, chống viêm nhiễm, kích thích tiêu hóa, giảm tiểu đường..., một trong những công dụng của cao hạt ngò trong chăm sóc da bé chính là chống nhiễm trùng đã được sử dụng trong Phytobebe để ngăn ngừa rôm sảy cho bé!
    • 84 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Cao hạt ngò này là từ hạt ngò rí bạn à. Ngò rí là một loại nguyên liệu chúng ta thường dùng trong nấu ăn. Hạt ngò có tác dụng giải độc, ngăn cản sự xâm nhập của vi khuẩn, chống viêm nhiễm rất tốt. Những tác dụng của nó được nghiên cứu khoa học nghiêm túc nên bạn có thể yên tâm.
    • 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

Hạt ngò thực chất là quả ngò (trong dân gian vẫn có thói quen gọi là hạt ngò). Ngò là một loại rau mùi có người gọi là ngò rí, ngổ thơm, hương tuy… Có rất nhiều tên gọi khác nhau về cây này. Trong ẩm thực, mọi người thường cho rau ngò và hành vào trong nồi súp hoặc canh thể món ăn thêm thơm ngon.

Hạt ngò có tính giải độc, kháng viêm, làm đẹp da và hương thơm rất dễ chịu.

Thân mến,

BTC_PhytoBEBE