TIN TÀI TRỢ.

Bé vừa bị hăm, vừa bị rôm, dùng PhytoBebe có được không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 947 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,048 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cháu em được 8 tháng đang bị hăm tã, lại còn bị rôm khắp người do mấy hôm nắng nóng nữa. Say mướp đắng, kinh giới tắm mà không đỡ; Không biết dùng Phytobebe chữa rôm sảy, nhưng lại bị hăm tã nữa thì có ảnh hưởng gì không ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Theo mình nghĩ dùng PhytoBeBe là đúng bài rùi bạn ah, cả rôm sảy và hăm đều là những triệu chứng tổn thương về da do bị bít lỗ chân lông hay ẩm ướt bề mặt da kéo dài.
    • 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

“Câu hỏi của bạn đã được chuyển đến chuyên gia tư vấn của chương trình. Nội dung phản hồi sẽ được đăng tải trong thời gian sớm nhất. Cảm ơn bạn đã tham gia chương trình”

Thân,

BTC_PhytoBEBE
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 12,862 Bài viết

• 9,234 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình nghĩ là dùng tốt. Hóng chuyên gia
    ký cọt giề
    • 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

Hăm tả là 1 dạng viêm nhiễm ngoài da vì thế Phytobebe có thể chữa trị được. Bạn có thể dùng phytobebe để chữa trị hăm tả và rôm sảy cho bé.

Bạn cần lưu ý là không nên mặc tả cho bé quá chật, giữ cho người bé thật khô trước khi mặc tả nhé.

Thân mến,

BTC_PhytoBEBE
    • 84 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mình nghĩ hăm tã và rôm sảy đều là viêm da nên phù hợp để dùng Phytobebe. Hăm tã thường lâu khỏi và khiến bé đau rát, khó chịu nhiều hơn rôm sảy thông thường vì bé phải thường xuyên mặc tã kín, ẩm. Bạn nên tắm cho bé 2-3 lần mỗi ngày, có thể chỉ cho bé mặc tã ban đêm để vùng mông bé khô thoáng, thay tã ngay khi bé tè ướt sẽ hạn chế hăm tã cho bé.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 12,862 Bài viết

• 9,234 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con nhà mình từ bé đến giờ chẳng mặc bỉm bao giờ nên ko bị hăm mấy. Chỉ là bé rất hay bị rôm chắc do cơ địa bé nóng wuas. Từ ngày biết cái phytobebe mình thường xuyên dùng cho bé thì thấy cải thiện hẳn
    Trích dẫn Nguyên văn bởi copme.copcon Xem bài viết
    Mình nghĩ hăm tã và rôm sảy đều là viêm da nên phù hợp để dùng Phytobebe. Hăm tã thường lâu khỏi và khiến bé đau rát, khó chịu nhiều hơn rôm sảy thông thường vì bé phải thường xuyên mặc tã kín, ẩm. Bạn nên tắm cho bé 2-3 lần mỗi ngày, có thể chỉ cho bé mặc tã ban đêm để vùng mông bé khô thoáng, thay tã ngay khi bé tè ướt sẽ hạn chế hăm tã cho bé.
    ký cọt giề
    • 6,397 Bài viết

• 12,999 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bome.ngankhanh Xem bài viết
    Cháu em được 8 tháng đang bị hăm tã, lại còn bị rôm khắp người do mấy hôm nắng nóng nữa. Say mướp đắng, kinh giới tắm mà không đỡ; Không biết dùng Phytobebe chữa rôm sảy, nhưng lại bị hăm tã nữa thì có ảnh hưởng gì không ạ?
    Khi bé bị hăm mình hay rửa cho bé bằng nước chè, hoặc nước lá. Mà trong Phybetoto có những chất đó. 1 công 2 lợi, tiện lợi vô cùng. Bạn cứ rửa cho bé đi nhé.
    Chỉ mẹ mới hiểu
    https://www.webtretho.com/forum/f3162...Pampers_subbox

Anh Bill và con là tình yêu lớn của đời mẹ! Bố Kute là tình yêu nhỏ thôi.
    XJ03p7KPsxp7