TIN TÀI TRỢ.

Bé tắm nước lá, có thoa phytobebe được không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 813 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 102 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Cho mình hỏi với, mình thường xuyên tắm cho con bằng Phytobebe. Nhưng hôm bà ngoại đến chơi, bà cẩn thân đun nồi nước tắm cho bé bằng lá trà xanh và lá gì đó ( ). Nhưng khi tắm, con nhất quyết phải dùng cả sữa tắm nữa - Cái này chắc do thói quen. Vậy tắm Phytobebe với nước lá có gây kích ứng da không? Phytobebe tư vấn giúp mình với.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 7,002 Bài viết

• 3,506 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyencuong79 Xem bài viết
    Cho mình hỏi với, mình thường xuyên tắm cho con bằng Phytobebe. Nhưng hôm bà ngoại đến chơi, bà cẩn thân đun nồi nước tắm cho bé bằng lá trà xanh và lá gì đó ( ). Nhưng khi tắm, con nhất quyết phải dùng cả sữa tắm nữa - Cái này chắc do thói quen. Vậy tắm Phytobebe với nước lá có gây kích ứng da không? Phytobebe tư vấn giúp mình với.
    mình nghĩ bạn chỉ dùng PhytoBeBe thôi là được rồi,các loại lá bây giờ mọi người cũng khuyến cáo nên hạn chế cho bé tắm vì lỡ kích ứng với da bé.
    • 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

“Câu hỏi của bạn đã được chuyển đến chuyên gia tư vấn của chương trình. Nội dung phản hồi sẽ được đăng tải trong thời gian sớm nhất. Cảm ơn bạn đã tham gia chương trình”

Thân,

BTC_PhytoBEBE
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,078 Bài viết

• 406 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình nghĩ Phytobebe có nguồn gốc từ thảo dược chắc không sợ gây kích ứng da, nhưng mình nghĩ bạn chỉ nên tắm Phytobebe là được rồi, không cần phải tắm thêm nước lá nữa đâu!
    • 496 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

Bạn không hòa Phytobebe tắm chung với nước lá vì như thế rất dễ làm da bé bị dị ứng. Bạn nên cẩn thận vì da bé còn nhỏ, rất mỏng manh.

Thân mến,

BTC_PhytoBEBE